สโลแกน Contour.

ชื่อกระทู้: สโลแกน Contour.

BMW SS.บ้านกร่าง's Avatar
    สถานที่
    Vespa.Contour.PL.Club.
    ขอบคุณ
    0

Wink สโลแกน Contour.

พี่น้อง
    ทั้งสมาชิกและไม่ใช่สมาชิก
    ช่วยกันคิด"สโลแกน"
    ของ Contour.
    กันเถอะครับ
    เช่น
    01. Contor.พร้อมจะลุยกันมานานแล้ว
    02. รถพร้อม คนพร้อม เราพร้อมจะลุยกันมานานแล้ว
    03. ใครสายไหนเราไม่สน...Contour.พร้อมลุย
    04. อยากอยู่ Contour.ต้องทำตัวให้ว่าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SS.บ้านกร่าง : 03-03-2011 เมื่อ 09:14
    !!..พัฒนาคนโง่...ล่ามโซ่คนเลว..!!

Member masked078's Avatar
    สถานที่
    Vespa Contour
    ขอบคุณ
    0

02. รถพร้อม คนพร้อม เราพร้อมจะลุยกันอีกแล้ว
    ประโยคหลังผมว่าจะเป็น...เราพร้อมจะลุยกันมานานแล้ว. ..มันจะดูเท่กว่ามั้ยครับพี่
    ขอความเห็นสมาชิกทุกด้วยครับ
    รถแรงอยู่...อู่
    รถหรูอยู่...บ้าน
    รถอันธพาลอยู่...ส.น.
    รถร่วน...รถปอ...รอสแตนบาย
    ปัญหาไม่ได้อยู่ที่โรถถถ

Senior Member red hot's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ss.บ้านกร่าง อ่านข้อความ
    พี่น้อง

ทั้งสมาชิกและไม่ใช่สมาชิก
    ช่วยกันคิด"สโลแกน"
    ของ contour.
    กันเถอะครับ
    เช่น
    01. Contor.พร้อมจะลุยกันมานานแล้ว
    02. รถพร้อม คนพร้อม เราพร้อมจะลุยกันอีกแล้ว
    03. ใครสายไหนเราไม่สน...contour.พร้อมลุย

ผมเลิก 02 ครับ 02. รถพร้อม คนพร้อม เราพร้อมจะลุยกันอีกแล้ว

แต่ถ้าส่วนตัวยังไม่รู้e10
    "ผู้หญิง" ในอุดมคติ ... ของผมเอง !! นิสัยดี , มีเต้า , เหล้า ไม่กิน , บุหรี่ ไม่สูบ , ลูบหน้า ต้องเจอดั้ง , ยืมตังค์ ต้องกล้าให้ , ไฉไลเรื่อง ผ้าหลุด , สุดๆ เรื่องบนเตียง , คอเอียง เลี้ยงดูง่าย , ท่าไม้ตาย ตอนขย่ม , นมกระเพื่อม เมื่อออกวิ่ง , อยู่ไม่นิ่ง เมื่อปลุกปล้ำ , ลูบคลำ ต้องมีเสียง !!!

Bookmarks