ช่วยแนะนำช่างหน่อยครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ช่วยแนะนำช่างหน่อยครับ

มาตรฐาน ช่วยแนะนำช่างหน่อยครับ

ดีครับพี่ๆๆกลุ่มเมากริบ พอดีผมพึ่งได้รถมาครับ แต่มันไม่แรงครับพี่ ช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมว่ามีร้านไหนที่ช่วยผมได้ ปกติพี่ทำร้านไหนกันครับ ผมก็พอจะเหนพี่อยู่บ้างเพราะผมก็อยู่แถวลาดประเค้าเห มือนกัน กลุ่มพี่รถแรงโดนใจผมจริงๆๆก็เลยขอรบกวนพี่ว่าพี่ทำท ี่ไหนกันบ้าง อยู่ตรงไหน รบกวนพี่ด้วยนะครับ อยากแรงๆๆ ไม่เอาที่ซ่อมแล้วพังนะสงสารรถและก็ไม่มีตังทำใหม่คร ับ ขอที่พี่ไว้ในสุดแนะนำร้านด้วยนะครับ

Senior Member Non47's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อย่างแรกเลยน่ะครับ ต้องมาดูสภาพรถกันก่อนว่าเครื่องเป็นอะไรมากไหมต้องค ่อยๆเป็นค่อยๆไปครับ ถ้าอยากแรง ลองแวะเข้ามาพูดคุยกันได้น่ะครับทุกวันเสาร์ ตอนเย็นๆที่ลาดปลาเค้า ซอย 24 ยินดีต้อนรับจ้า
    กะลอกแทะ

ข้างนอกทำมาบ้างแล้ว พี่แล้วพี่ทำร้านไหนกันอะ ทำเครื่องอยางเดียวอะพี่ช่วยแนะนนำหน่อย ไม่เอาแบบแรง3 วัน และ3ปีพังนะพี่ แนะนำด้วย ไม่อยากซ่อมแต่อยากแรง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาเมืองช้างดิ จัดให้

ปิดเทอมว่าจะไปเปิดร้านที่กรุงเทพ 1 สัปดาห์

รูป รูป  

Bookmarks