เรื่องของ c90

ชื่อกระทู้: เรื่องของ c90

Senior Member fbiza856's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องของ c90

คือวา อยากให้รถมันเเรง 100+ อ่ะคับ โดยไม่ต้องเเปลงไรมากๆ ตอนนี่มันวิ่งประมาณ 80หน่อยๆเอย พอขึ้น80เหมือนรถจะระเบิด ขอบคุณคับ

Senior Member the_araamboy's Avatar
    สถานที่
    the aramboy club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fbiza856 อ่านข้อความ
    คือวา อยากให้รถมันเเรง 100+ อ่ะคับ โดยไม่ต้องเเปลงไรมากๆ ตอนนี่มันวิ่งประมาณ 80หน่อยๆเอย พอขึ้น80เหมือนรถจะระเบิด ขอบคุณคับ
    วิ่งได้ขนาดนี้ก็ แหร่มแล้วแล้วครับ ไม่แปลงไรมากก็ยกเครื่อง เวฟใส่เลยครับ ไม่ต้องแปลงยกเครื่องขึ้นจบเลยครับครับ
    เครื่องเดิมทำเดิมมันอึดนะครับ เดี๋ยวเอาไว้ปลายปีไปปายกับผมเปล่า ครับ
    ไป test กันว่าเครื่องเดิมอึดแค่ไหน ครับ เมื่อต้นปีผมไปเขาใหญ่มาเครื่องเดิม ๆๆ
    ไปแบบนิ่มๆ ครับ ไงก็เดิม ๆดีแล้วครับ ไม่ควรไปแปลงมันครับ ถ้าอยากแรงก็เปลี่ยนเครื่องเลยครับ
    มันเชื่อมันได้มากว่ากันเยอะครับ เปลี่ยนเสื้อเปลี่ยนลูกทำเพื่อแข่งหรือโชว์มันทำได้ค รับแต่เรื่องอึดสู้เดิม
    เดิมมะได้แน่นอนครับ ของเขาออกแบบมาแล้วเหมาะกลับการใช้งานในชีวิตประจำวั นแล้วครับ
    ไปทำการเสริมการแปลงมันผิดไปจากที่เขาคำนวนออกแบบมาแ ล้วก็ทำได้ แต่อายุการใช้งานมันก็จะสั่นลงครับ
    พวกรถที่แข่งในสนามเอามีขับในชีวิตจริงมะได้นะครับ
    รองเท้ายังมีคู่
    ต่างหูมีสองข้าง
    ตะเกียบมีสองอัน
    ส่วนตัวฉันคู่กับเธอ

[email protected]

Senior Member fbiza856's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณอย่างเเวง คับ

มาตรฐาน สอบถาม

เสื้อฝาเวฟ100 ลูกเวฟ คาร์บูเวฟ125 สเตอร์14-32แค่นี้ก็100+แล้วครับ
    Facebool : Sbata Buu
    Tel. : 0831776906
    สมกิงกุ่งก่าย@จันทบุรี

Bookmarks