ข้าพเจ้าก็รักมาสด้าเหมือนท่าน - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ข้าพเจ้าก็รักมาสด้าเหมือนท่าน

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    แต่แม่หมาดุครับ ไม่ค่อยรับแขก...ต้องขออภัยด้วยครับ คราวที่สหายมาสด้ามาคุยกันจนพ่อนอนไม่ได้ 555 ฮูหยินก็เลยไม่ค่อยสบายใจครับ เอาเป็นว่าวันใหนผมจัดที่ทางให้เรียบร้อยก็ยินดีต้อน รับทุกท่านครับ
    ไปด้วยคนนะครับ (ถ้าว่างๆ..เสาร์-อาทิตย์ไหนไม่ไปทำงานคอนเสิร์ต) ผมอยากรู้จักคุณวี เพราะคุณปุ๊พูดถึงไว้เยอะ..ฮี่ๆๆโทษตาปุ๊เลย.. บ้านใกล้เรือนเคียงกันครับ..ขนมนมเนยของขบเคี้ยวซดดื ่มเดี๋ยวยกไปแจมได้เลยครับ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

วันนี้โคดเพลินเลยครับพี่น้อง นั่งปล้ำถอดเปลี่ยนไฟให้กลับไปเป็นโฉมเก่าดั่งเดิม (เจ้าของเก่าเค้าแปลงเอาไว้) เล่นเอามึนไปพักใหญ่ ค่อยๆไล่ค่อยๆแกะ แคะ เดา ลองผิดลองถูก เพราะสายไฟแบบเก่ากะใหม่ไม่ยักกะเหมือนกัน ส่วนใหญ่จะมีสายกราวน์มาเป็นคู่แทบทุกจุด เอาละสิ อะไหล่ที่ได้มามันมีแค่สายเดียวโด่เด่ สายไฟติดรถก็สารพัดหลากสีสันต้องไล่ไปตามตะเข็บ หาต้นตอว่ามันสีไหนอะไรแน่ฟ่ะ..555 เวลาผ่านไปไวเหมือนลิงขี่จรวด อะไหล่ที่ท่านปุ๊เอามาฝาก ทะยอยร่อยหรอจากกล่องลงไปประดับอยู่บนบอดี้ของ คุณลุงนมข้น ตั้งกะเช้ายันเย็น..หล่อขึ้นอีก300%..ส่วนข้าพเจ้า.. เพลิน มือไม้หงิก น้ำก็ไม่อาบและดำเลอะเทอะไปทั้งตัวครับท่าน..555..ใค รมีบรีสสูตรใหม่ส่งมาเลยให้ไว..เดี๋ยวแม่ตี..555

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ไปด้วยคนนะครับ (ถ้าว่างๆ..เสาร์-อาทิตย์ไหนไม่ไปทำงานคอนเสิร์ต) ผมอยากรู้จักคุณวี เพราะคุณปุ๊พูดถึงไว้เยอะ..ฮี่ๆๆโทษตาปุ๊เลย.. บ้านใกล้เรือนเคียงกันครับ..ขนมนมเนยของขบเคี้ยวซดดื ่มเดี๋ยวยกไปแจมได้เลยครับ
    ด้วยความยินดีครับ เดี๋ยวผมเคลียร์โรงรถแล้วจัดที่ทางให้เรียบร้อยก็รอง รับสหายมาสด้าได้หลายท่านเลยครับ

Junior Member kang-ferio's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ด้วยความยินดีครับ เดี๋ยวผมเคลียร์โรงรถแล้วจัดที่ทางให้เรียบร้อยก็รอง รับสหายมาสด้าได้หลายท่านเลยครับ
    จะไปวันไหนก็ส่งข่าวด้วยนะคับ เพราะเจ้าของบ้านจัดที่ไว้รอ อย่างไงก็จอดได้หลายคันแน่อิอิ

Bookmarks