[ ขาย ] Today's 17th จำหน่ายอุปกรณ์ทหารมือสอง USแท้ คัดเกรด ราคาปลีก-ราคาส่ง

ชื่อกระทู้: Today's 17th จำหน่ายอุปกรณ์ทหารมือสอง USแท้ คัดเกรด ราคาปลีก-ราคาส่ง

Thumbs up Today's 17th จำหน่ายอุปกรณ์ทหารมือสอง USแท้ คัดเกรด ราคาปลีก-ราคาส่ง

มีทหารเสื้อคลุมทหารกันหนาว, Vestของใหม่, หมวกเหล็ก, เตาสนาม, กระติกน้ำ, ซองแม็ก, กระเป๋าใส่วิทยุ, กระเป๋าสะพายข้าง, กระเป๋าใส่กระติกน้ำ, เข็มขัดสนาม, หมวกปีก และอื่นๆอีกมากมาย หรือใครหาอะไรนอกเหนือจากที่มีสามารถสอบถามได้ครับ จะจัดหาให้

มีทหารเสื้อคลุมทหารกันหนาว, Vestของใหม่, หมวกเหล็ก, เตาสนาม, กระติกน้ำ, ซองแม็ก, กระเป๋าใส่วิทยุ, กระเป๋าสะพายข้าง, กระเป๋าใส่กระติกน้ำ, เข็มขัดสนาม, หมวกปีก และอื่นๆอีกมากมาย หรือใครหาอะไรนอกเหนือจากที่มีสามารถสอบถามได้ครับ จะจัดหาให้

ราคา
    ซองแม็กกาซีน 230 บาท
    กระเป๋าและกล่องยา 290 บาท
    กระเป๋ากระติกน้ำ/ทิ้งแม็ก 290 บาท
    กระติกน้ำ 100 บาท
    กระเป๋าใส่พรั่วสนาม/ทิ้งแม็ก 280 บาท(ของหมด)
    กระเป๋าใส่วิทยุสื่อสารทางทหาร 350 บาท
    หมวกปีก/หมวกทหารเขียว 190 บาท
    กระเป๋าสะพายข้าง/กระเป๋าพยาบาล 390 บาท
    หมวกเหล็ก 1200 บาท(ของหมด)
    เข็มขัดสนาม 290 บาท
    เสื้อVest ของใหม่ 900 บาท(ของหมด)
    เสื้อคลุมกันหนาว 950 บาท
    ชุดเตาสนาม 650 บาท
    ของเข้ามาใหม่
    BACKPACK MOLLE Pack (WOODLAND) 1850 บาท ถูกมากๆ(ของหมด)
    แว่นกันแดดทหารยุคสงคราม 190 บาท
    สถานะสินค้าในสต๊อกปัจจุบันดูได้จากWebsite ร้านเลยครับ บางทีไม่มีเวลาเข้ามาอัพเดจครับ

กระเป๋า/อุปกรณ์ทหารหลายประเทศ สมัยสงครามโลก หน้า 2 ครับ

ยังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ(ค่าจัดส่งเป็นพัสดุไปรษณีย ์คิดค่าบริการตามจริง)
    รูปรายละเอียดเพิ่มเติม และอุปกรณ์ทหารอื่นๆตามLinkด้านล่างครับ
    http://www.weloveshopping.com/templa...&shopid=252745

หรือ Websiteร้าน
    www.todays17th.com
    ธง 0811378867

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thongsudlor : 05-08-2011 เมื่อ 21:34

กระเป๋าสะพายข้างของทหารUSแท้ ของมีจำนวนจำกัด
    ยังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ(ค่าจัดส่งเป็นพัสดุไปรษณีย ์คิดค่าบริการตามจริง)
    ผ้าหนาอย่างดีไม่มีชำรุด ปรับแต่งได้หลากหลายให้เหมาะกับการใช้งานทางทหาร
    รูปรายละเอียดเพิ่มเติม และอุปกรณ์อื่นๆ

www.todays17th.com

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thongsudlor : 16-03-2011 เมื่อ 17:20

ชุดเตาสนาม ทหาร USแท้ 880 บาท ของมีจำนวนจำกัด
    มีทั้งหมด 4ชิ้น/ชุด ใช้งานได้ปกติ พกพาสะดวก
    รูปรายละเอียดเพิ่มเติม และอุปกรณ์อื่นๆ

http://www.weloveshopping.com/templa...&shopid=252745

รูป รูป      

มีของเข้ามาใหม่ครับ
    หมวกหลายแบบหลายขนาด
    แว่นกันแดดทหารยุคสงคราม
    BACKPACK MOLLE Pack (WOODLAND)

รูป รูป      

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ไม่ทราบว่าพอจะหากางเกงทหารลายพราง US ขาสั้นให้ได้มั๊ยครับ เอวประมาณ 30-31 นิ้ว อ่ะคับ ขอสภาพดีๆ หน่อย

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ แอบสนเสื้อคลุมกันหนาวเหมือนกันครับ ไม่ทราบว่าลดได้เท่าไหร่ครับ

มีหน้าร้านมั๊ยจะได้เข้าไปดูที่ร้านหรือส่ง ems อย่างเดียวครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Unpang อ่านข้อความ
    ไม่ทราบว่าพอจะหากางเกงทหารลายพราง US ขาสั้นให้ได้มั๊ยครับ เอวประมาณ 30-31 นิ้ว อ่ะคับ ขอสภาพดีๆ หน่อย

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ แอบสนเสื้อคลุมกันหนาวเหมือนกันครับ ไม่ทราบว่าลดได้เท่าไหร่ครับ

มีหน้าร้านมั๊ยจะได้เข้าไปดูที่ร้านหรือส่ง ems อย่างเดียวครับ
    กางเกงทหารถ้าสามารถหาของได้จะแจ้งกลับทันทีครับ

สินค้าทางร้านจะขายผ่านเวบไซด์เท่านั้นครับ ไม่มีหน้าร้าน แต่พักแถวปากเกร็ด นนทบุรีครับ ถ้าสนใจมาแวะดูที่บ้านได้ครับ

เรื่องราคาสินค้าสามารถต่อรองได้นิดหน่อยครับ โทรติดต่อได้โดยตรงเลยครับ 0811378867 ธง

ขอบคุณมากครับ

จัดไป

ของเข้าเรื่อยๆครับ

ลดราคาหลายรายการครับ รีบจับจองกัน

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ได้รับของแล้วนะครับ...สวยงามมากครับ+ซักมาแล้วสะอาด อย่างดี

แต่เชือกรัดเส้นข้างล่างไม่มีอ่ะครับ

แต่ไม่เป็นไรครับ ไม่มีปัญหาในการใส่

ขอบคุณครับ

Tags for this Thread

Bookmarks