[ ซื้อ ] ต้องการ วิวชิลพร้อมประกับ Vigano (รายละเอียดด้านในครับ)

ชื่อกระทู้: ต้องการ วิวชิลพร้อมประกับ Vigano (รายละเอียดด้านในครับ)

มาตรฐาน ต้องการ วิวชิลพร้อมประกับ Vigano (รายละเอียดด้านในครับ)

กำลังหา วิวชิลพร้อมประกับ Vigano แท้ๆ ท่านใดมีแล้วคิดจะจำหน่าย รบกวน ลงรูปพร้อมเบอร์โทร (มีราคาบอกพร้อมยิ่งดีครับ)
    กระผมจะขออนุญาติอัพเรื่อยๆนะครับ จนกว่าจะได้เจอ ของกับสภาพที่พอใจครับ ... ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยนะครับ ... (ไม่กำหนดแบบ ขอแค่ดูดีเป็นใช้ได้ครับ)
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

มาตรฐาน ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยนะครับ

ประมาณนี้ครับ ไม่กำหนดแบบ ขอแค่ดูดีเป็นใช้ได้ครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย doogdig : 12-03-2011 เมื่อ 09:19

Woooddddd's Avatar
    ขอบคุณ
    0

3500 เก่าๆแต่แท้ครับจัดไปถูกๆวินชิวอิตารี่กับประกับวิกา โน่ 081-240-62 76 อัพให้ตามภาพ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Woooddddd : 14-03-2011 เมื่อ 08:33
    อิติสุขขะโต อรหัง พุธโธ นะโมพุธทายะ ปฐวีคงคา พระภูมะเทวา คมามิหัง

196-082-1922 ธ.กรุงเทพ Surawut

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Woooddddd อ่านข้อความ
    3500 เก่าๆแต่แท้ครับจัดไปถูกๆวินชิวกับประกับวิกาโน่ 081-240-62 76
    ขอชมรูปด้วย โดนใจแล้วผมจะติดต่อไปครับ ขอบคุณมาก

อัพ...

ขอบคุณมากครับพี่ ขอลองดูตัวเลือกอื่นๆก่อนนะครับ (ไครมีลงไห้ผมดูได้นะครับ)

selina's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีครบหมดครับ ทั้งวินชิลด์ทั้งประกับ น็อตตัววีเดิม แหวนเดิม น็อตตัวเมียเดิม มียางเดิมด้วย ห่อยังอยู่ วินชิลด์พลาสติกเดิม ยางเดิมน็อตไม่เคยถูกแงะ แต่อายุมันนานแล้วครับพลาสติกมีแตก ผมว่าต้องเปลี่ยนถึงจะสวย ตรงที่ยึดน็อตมีร่องรับกับน็อตตัววีที่จับเสาของประก ับ

ขาย 7000 สนใจโทรมาต่อรองเอานะ หรือแลกกับของแต่งอื่นๆลองเสนอมาครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย selina : 22-03-2011 เมื่อ 21:48
    หาแฟนให้แมวสก็อตติช โฟล์ด
    ใครมีตัวเมีย คุยกัน
    คนรักแมว 086-023-9052

ขอบคุณครับ รอครับรอ

Bookmarks