กรุณาอ่านให้จบก่อนนะครับ อยากได้มาก
ตอนนี้ผมมีxl400 อยู่คันนึง แต่สต๊าทไม่ติด เพราะขาดเฟืองสต๊าทมีแต่ตัวไดร์ (ถอดมาออกมาดูแล้วมันโล่ง) และผมก็ไม่มีความรู้เลยเกี่ยวกับตัวนี้ครับ ปัญหามันเลยอยู่ที่ว่า
1. ไอ้ชุดเฟืองสต๊าทเนี๊ยะ หน้าตามันเ็นยังงัย เห็นช่างบอกว่ามันคล้ายๆของรถยนตร์ คืออันนี้ไม่เข้าใจอะครับ มันต่างกันยังงัยกับมอไซค์
2.ใครมีแบ่งขายผมหน่อย หรือจะหาซื้อได้ที่ใหนครับ ใครชี้แหล่งจะขอบพระคุณอย่างสูงครับ
3.ถ้าไม่มีจริงๆ ใช้อะไรแทนได้บ้าง ตัว250แทนได้ใหม๊ครับ หรือรุ่นอื่นๆ
4.ใครมีตัว400 อยู่ ผมอยากจะรบกวนแบบหนักๆเลย(ฟลุ๊คมีอัศวินม้าขาวใจดีให ้ยืม)ผมอยากยืมไปก๊อปหน่อยได้ใหม๊ เพราะ โรงก็ทำให้ไม่ได้ถ้าไม่มีตัวอย่างต้นแบบ
5.ผมตามหามาหลายเดือนแล้ว ช่วยผมหน่อยยยยยยยย ครับ ไม่ยากยกเครื่องใหม่ เสียดายเครื่องยังดีๆอยู่
ขอบคุณมากๆครับ ที่เสียสละเวลาอ่าน
รบกวนพี่ๆหน่อยครับ