สอบถามอาการของเครื่องยนตร์หน่อยคับ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: สอบถามอาการของเครื่องยนตร์หน่อยคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    ผมมาดูคนแก้ผ้าโชว์จู๋ไม่ทันครับ 5555 กระทู้เละแล้วครับ 555

ขออภัยเจ้าของกระทู้นะครับ ถือซะว่าเป็นการรับน้องนะครับ ขนาดคนเก่าคนแก่เค้ายังโดนกันเป็นปัจจุบันเลยครับ 5555
    เต็มที่เลยค้าบบบผมชอบอ่านนอกเรื่องไม่เครียดสนุกดีค ับ ว่าแต่ว่า ( แก้ผ้าโชว์จู๋ ) เนี๊ยมีรอบ2ด้วยป่าว พอดีอยากจะลองกล้องใหม่หนะคับ

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lamborghini อ่านข้อความ
    ค้าบบบขอบคุณมากๆค้าบบ สงสัยน่าจะแช่นานหนะคับวิ่งจากแครายออกเส้นวิพาไปรัง สิตเวลาตี5รถว่างๆอากาศเย็นๆเลยเพลินหนะคับ เดวออกจากอู่จะเปลี่ยนนิสัยใหม่สงสารรถเค้า
    ............หาไม่ได้บอกผมนะครับ....สำหรับผมหาง่ายค รับอยู่ที่ว่าจะหารึเปล่าอ่ะ.....ปล.ผมไม่เชื่อแล้วค รับที่เวลาใครมาบอกว่าหาอยาก...ตัวผมเองจะบอกว่าของม ันมีน้อย...เขาไม่ค่อยหามาขายกันเพราะมันไม่มีคนซื้อ ........

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lamborghini อ่านข้อความ
    เต็มที่เลยค้าบบบผมชอบอ่านนอกเรื่องไม่เครียดสนุกดีค ับ ว่าแต่ว่า ( แก้ผ้าโชว์จู๋ ) เนี๊ยมีรอบ2ด้วยป่าว พอดีอยากจะลองกล้องใหม่หนะคับ
    5555 เรื่องนี้ต้องปรึกษาชินจังด่วนเลยครับท่าน ค่าตัวไม่แพง 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ............หาไม่ได้บอกผมนะครับ....สำหรับผมหาง่ายค รับอยู่ที่ว่าจะหารึเปล่าอ่ะ.....ปล.ผมไม่เชื่อแล้วค รับที่เวลาใครมาบอกว่าหาอยาก...ตัวผมเองจะบอกว่าของม ันมีน้อย...เขาไม่ค่อยหามาขายกันเพราะมันไม่มีคนซื้อ ........
    อ่า..ช่างเขาอยากจะไปหาเพื่อนขายอะไหล่กันอยู่แล้วหน ะคับ (ดื่ม) ผมบอกแล้วว่ามีพี่ในคลับคนนึงหาให้ได้เขาบอกไม่เป็นไ รจะไปเยี่ยมมันด้วย เลยต้องปลง เดววันนี้จะเข้าไปดูว่าได้หรือยังแล้วจะมาบอกพี่ปุ๊ค ับ ยังขอขอบคุณพี่ปุ๊มากคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    5555 เรื่องนี้ต้องปรึกษาชินจังด่วนเลยครับท่าน ค่าตัวไม่แพง 555
    นั่นมัน ซุปเปอร์สตาร์ เลยนะคับท่านเจี๊ยบคงจะเอื้อมไม่ถึง....ขอเป็นสมาชิก ใน mazda club thailandสักคน มีอาสาสมัครไหมคับ 555

Bookmarks