มีปัญหาซื้อรถตกลงราคากันแล้วแต่เจ้าของบอกว่าส่งรถใ ห้ไม่ไดเพราะเวสป้าNo-Book

ชื่อกระทู้: มีปัญหาซื้อรถตกลงราคากันแล้วแต่เจ้าของบอกว่าส่งรถใ ห้ไม่ไดเพราะเวสป้าNo-Book

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีปัญหาซื้อรถตกลงราคากันแล้วแต่เจ้าของบอกว่าส่งรถใ ห้ไม่ไดเพราะเวสป้าNo-Book

มีปัญหาซื้อรถตกลงราคากันแล้วแต่เจ้าของบอกว่าส่งรถใ ห้ไม่ไดเพราะเวสป้าNo-Book มีบริษัทไหนช่วยไปเอารถมาส่งให้ผมได้มั่งรถอยุรังสิต ผมอยุ่ใตจะให้ค่าบริการส่ง แต่ผมจะดอนเงินค่ารถให้เจ้าของเอง ริษัทไหนไปเอาถึงบ้านคนขายรถแล้วส่งมาให้ผมได้ไหม 083 - 6361950

Senior Member emsk8er's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Twisted Wheel
    ขอบคุณ
    2

ทำใบซื้อขาย สำเนาบัตรประชาชนผู้ขาย ส่งไปรษณีย์ได้ครับ
    หรือ เอกชน ทั่วไปก้อได้ ทั้งนั้น
    รับทำสติ๊กเกอร์ LI TV SX PX GS ติดบังลม -- STICKER NEW VESPA -- STICKER OS BMX
    sticker PVC print indoor-Outdoor พร้อมไดคัต ทำโลโก้กลุ่ม สติ๊กเกอร์ร้าน ตามสั่ง
    และงานไวนิล ทุกชนิด
    ซิลค์สกรีน เสื้อ ต่างๆ ราคากันเอง เสื้อ กระเป๋า
    งานหล่อ ทองเหลือง อลูมิเนียม ต่างๆ ทำอะไหล่ ที่หาไม่ได้แล้วขึ้นมาใหม่ แกะแบบใหม่ 9ล9
    เพลตสแตนเลส ทองเหลือง ป้ายกลุ่ม ติดบังลม!!!
    เอ็ม 084-4852467 // [email protected]ธ. กรุงศรีอยุธยา สาขาเชียงใหม่ เลขที่ 025-1-64085-8 นาย วิวัฒน์ สุทธิภิการัตน์
    Facebook :: EMs Lambretta Facebook Page :: EMs edition Line ID:: emslambretta

Member anuphong175's Avatar
    สถานที่
    UboN ScooteR CluB/ สยามท่อไอเสีย
    ขอบคุณ
    1

บริษัท พัสดุภัณฑ์ไทย จำกัด
    www.thaiparcels.com
    รองเช็คดูครับ จัดส่งถึงบ้าน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับทุก
    คำตอบครับ

Bookmarks