เรียนกลุ่มที่จัดงานที่เคารพ โปรดอ่านครับ - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เรียนกลุ่มที่จัดงานที่เคารพ โปรดอ่านครับ

หนุมานพาเลาะ
    สถานที่
    Mc หนุมานพาเลาะ
    ขอบคุณ
    0

ใช่ถึ่งใช่ที่สุด
    ชมรมรถโบราณวานรนิวาส
    MC. หนุมานพาเลาะ

รัญ

Senior Member kilur-hm's Avatar
    สถานที่
    RAYONG HONDA CLASSIC TOURING TEAM
    ขอบคุณ
    0

เราไม่ลงเพื่อสร้างภาพ แต่เราลงให้ดูว่ายังมีกลุ่มที่พูดจริงทำจริง และเราเชื่อว่ายังมีอีกหลายฯกลุ่มที่ทำอย่างพวกเรา ทำดีกันต่อฯไปครับพี่น้อง

พลังน้ำใจจากพี่น้องที่มาร่วมงานชาวทับมาหลังจากที่ท ำบุญโรงเรียนทัมาไปแล้วจำนวน 50000 บาท แบ่ง ปันนํ้าใจเพื่อผู้ประสบภัยสึนามิที่ประเทศญี่ปุ่น โดยผ่านทางธนาคารกรุงไทย เข้าบัญชี 023-6-06799-0 สภากาชาดไทย จำนวน 7200 บาท ขอผลบุญส่งถึงพี่น้องทุกฯท่านที่มาร่วมงานร่วมใจกัน สาธุ สาธุ

KILUR-HM RAYONG

สนใจสินค้า 085-1557751

ชื่อ น.ส.ธัณย์สิตา เศรษฐาโชติศิริ ธ.กรุงเทพ ส.ระยอง<Tunsita S.> เลขบัญชี 277-4-28307-7

มิตรภาพไม่ได้วัดที่ CC.. แต่มันอยู่ที่ระยะทาง........

Junior Member yuttawatc100's Avatar
    สถานที่
    เต่าเทอร์โบ หนองคาย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ koclubbike อ่านข้อความ
    ใช่คับแต่มีมั้ยยกโป้ มี แต่เดี๋ยวนี้ยกโป้ มี มั้ยไม่มีขี่รถผ่านกันมองหน้ากัน

เดี๋ยวก็พูดว่าเดี๋ยวคุณเจอกูในงานจะขับรถไรไม่เกี่ย วคับขอแตว่า classic จิงป่าว

ผมจำได้ตอนมางานหนองหานครั้งที่ 1 ค่าเข้างานคนขับ 100 คนซ้อน 50 แต่เดี๋ยวนี้

คนละ 100 บางงานก็คนละ 120 จัดงานก็มีทุกอาทิตย์อยากให้ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ รู้ใว้คับ

เพราะผมก็วิ่งมาก่อนไม่ใช่ว่าพวก พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ เป็นเด็กเกิดใหม่นะคับวิ่งรู่นแรกหรือรุ่นไหน

ก็ชั่งเพราะเราคือหัวใจเดี๋ยวกันคับผใกวิ่งงานมา 5 ปีละคับ "ผมพูดผิดปะการใดขออภัยด้วยนะคับ"

ถูกต้องแร้วคับบางงานสมัยก่อนเข้างานเฉยๆๆ50บาทแต่ไม ่ได้พวกอาร์มนะ

Senior Member กลุ่มบ้านแพงคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม M.C บ้านเเพงคลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

Thumbs up M.c

สนับสนุนความคิดคับ

Name:  0229_2~1.JPG
Views: 26
Size:  65.0 KB

Bookmarks