ด่วน ประกาศจาก คณะรัฐประหาร เพื่อความชัดเจน - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ด่วน ประกาศจาก คณะรัฐประหาร เพื่อความชัดเจน

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ได้โปรด

เอาอย่างนี้ไหมครับ วันที่ 9 เมษายน ตรงกับวันเสาร์ไปงานบวชพี่โอที่ท่าเรือเสร็จแล้วเราไ หล
    ไปเที่ยวชะอำกันต่อน่าจะไปถึงชะอำประมาณช่วงเย็นๆของ วันเดียวกันจองที่พักนอนค้างกันสักคืน
    กินเหล้าปาร์ตี้กันสักคืนคงจะไม่เป็นไร ไม่ได้ออกไปเที่ยวกันนานแล้ว เอ่าไปกันสักหน่อยถือว่าขำๆก็แล้วกัน ไกลตั้งหลายร้อยกิโลยังไปกันมาแล้วเลย ชะอำแค่นี้เอง ทำไมจะไปกันไม่ได้พวกเรากลุ่ม tourism ไม่ใช่เหรอครับทำตาม Slow grand กันหน่อย แล้วก็กลับประมาณช่วงเย็นๆของวันอาทิตย์ก็ขับรถกลับท างแม่กลอง
    น่าจะไปถึงแม่กลองไม่น่าจะเกิน 19.00 น ตลาดน้ำอัมพวายังไมปิดก็แวะเข้าไปหาอะไรกินกัน ถ่ายรูป สังสรรค์
    แล้วก็เดินทางต่อ
    ทุคคนเห็นว่าเป็นไงครับ สำหรับคนที่ไม่ว่าง ก็ไม่เป็นไร ก็แค่สำหรับคนที่อยากจะไปขับรถเที่ยวแล้วนอนพักชิวๆส ักคืน เรื่องค่าใช้จ่ายน่าจะคนละไม่กี่บาท ก็ลองคำนวณกันดู
    ไม่มีที่ไหนอีกแล้ว ได้ไปทั้งงานบุญ และได้ไปเที่ยวตั้งสองที่
    (ผมรู้ว่ามีคนอยากจะไปอยู่หลายคนแต่ไม่กล้าที่จะเสนอ )
    พวกพี่ๆ เห็นว่าเป็นไงครับ i dea dd แบบนี้[/B]

8 9 10 พฤพาคม มันนานเกินไปเอาตามนี้ก่อนได้ไหมพี่(นะน้องขอร้องมีค นอยากไปกันมากเลยพี่)
    8 9 10 พฤพาคม มันเปิดเทอมแล้วพี่คนส่วนใหญ่จะไปกันไม่ได้(โดยเฉพรา ะคนที่กำลังศึกษาจะอยู่จะไปกันไม่ได้ไอ้ผมนะเงี่ยนสุ ดๆแล้ว เห็นใจผมบ้างเถอะพี่ปลุกกระแสมานานแล้วนะ ผมมันแค่คนตัวเล็กๆในกลุ่มคงไม่มีสิทธิที่จะตัดสินใจ อะไรหลอกเลยอยากจะถามพวกพี่ๆดูก่อนแต่ถ้าไม่มีไครไปผ มไปคันเดียวแน่นอนงานนี้)

เห็นไหมครับคนส่วนใหญ่ยังบอกว่านานเกินไปเลย 9 10 เมษา เราไปกันนะพี่
    เอาตามนี้เลยนะพี่ 9 10 เมษา งานบวชพี่โอเสร็จออกเดินทางเลย
    ไครไม่ไปผมไป ต่อให้ต้องไปคันเดียวผมก็จะไป

คนที่อยากจะไปก็ช่วยกันพูดหน่อยไม่ใช่เอาแต่คอยตามอย ่างเดียวแถวบ้านผมเขาเรียกว่าตุ๊ด 555+
    เรามีสมอง เรามีประชาธิปไตย
    สำหรับคนที่ไม่ว่าง ก็ไม่เป็นไร ก็เอาไว้ไปคราวหน้าก็ได้นี่ครับ ตราบใดที่เรายังมีแรง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HAPPYLAMVESPA : 07-03-2012 เมื่อ 11:16
    Lambretta only
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

9-10เมษา ก็โอเคนะ แต่ไม่รู้ว่ามันจะยังหนาวอยู่หรือเปล่า เพราะถ้าอากาศมันหนาว ผมว่าเที่ยวทะเลมันจะไม่สนุกนะครับ แต่ถ้าจะไปกันก็ได้นะครับ ไม่มีปัญหา (แต่ผมแพ้ความหนาว ขอมีที่ให้ร่างกายอิงแอบ แนบชิด ให้หายหนาวหน่อยนะครับ)

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ว้าว มันจ้าบว่ะ

กลับแล้ววันนี้ (พอกุจะกลับ วันนี้อากาศดีเลย แดดออกตั้งแต่เช้า... 55)

ออกจากหาดใหญ่ตอนบ่าย 3 ประมาณ 6 โมงเย็น เจอกันพี่น้อง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HAPPYLAMVESPA : 31-03-2011 เมื่อ 07:14
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

เดินทางกลับโดย สวัสดิรูป ครับ น้องจะไปรอที่อู่

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

โอเลครับ.....ก็ต้องตามใจน้องๆนะน๊ะ.....

งั้นเด๋วถามก่อนว่ามีไครติดอารายที่สำคัญมั้ย....(น้ องว่างัยพี่ก็ตามนั้น)....

TOURISM....GO..onnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

รูป รูป  
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

อ่ะ ก็ดี เหมือนกัล ว่าไงว่าตามกัล พค มันก้นานไปอย่างว่าแหละ ติดนั่นติด นี่กัลตลอด ใครติดไม่ต้องไปแหละกัล 5555 ล้อเล่นน่ะอยากให้ไปกัลทุกคนพร้อมหน้าพร้อมตา ฮาดีครับ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาแล้วครับ รุ่นใหญ่ หลังจากเงียบไปนาน

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมติดมากคับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ policia อ่านข้อความ
    โอเลครับ.....ก็ต้องตามใจน้องๆนะน๊ะ.....

งั้นเด๋วถามก่อนว่ามีไครติดอารายที่สำคัญมั้ย....(น้ องว่างัยพี่ก็ตามนั้น)....

TOURISM....GO..onnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
    ติดเรื่องเงินคับ และก็เรื่องรถคับ....
    ป.ล เพ่แอ๊ดจะอยุ่ไหมเนี่ย??
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hi hitler อ่านข้อความ
    ติดเรื่องเงินคับ และก็เรื่องรถคับ....
    ป.ล เพ่แอ๊ดจะอยุ่ไหมเนี่ย??
    สงสัยคงช่วยได้ยากรายนี้.....=___=!
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

Senior Member Ha_NoNg's Avatar
    สถานที่
    TouRism สาย ขาโหต
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ not13 อ่านข้อความ
    9-10เมษา ก็โอเคนะ แต่ไม่รู้ว่ามันจะยังหนาวอยู่หรือเปล่า เพราะถ้าอากาศมันหนาว ผมว่าเที่ยวทะเลมันจะไม่สนุกนะครับ แต่ถ้าจะไปกันก็ได้นะครับ ไม่มีปัญหา (แต่ผมแพ้ความหนาว ขอมีที่ให้ร่างกายอิงแอบ แนบชิด ให้หายหนาวหน่อยนะครับ)

ผมงัยเฮีย....จะได่สำพัดกลิ่นอับและเปี้ยว ของผม...ฮ้าๆๆๆๆ
    จุดยืนของคุณ คือ จุดเสียวของเรา...

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ha_NoNg อ่านข้อความ
    ผมงัยเฮีย....จะได่สำพัดกลิ่นอับและเปี้ยว ของผม...ฮ้าๆๆๆๆ
    ไปป่าวฮะ
    e.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

รถหาย บูต ยังน้อยโหน่ง

Senior Member O''ไทรโยค's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

Cool

ไอ คณะรัฐประหาร ครับ กุอยากไปโว้ยยยยย

เสียดาาาาาาย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ตั่งใจศึกษาธรรมะ ตั่งใจปฏิบัตนะครับ

ทริปหน้าจัดให้เดี่ยวๆเลย

Bookmarks