ด่วน ประกาศจาก คณะรัฐประหาร เพื่อความชัดเจน

ชื่อกระทู้: ด่วน ประกาศจาก คณะรัฐประหาร เพื่อความชัดเจน

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ด่วน ประกาศจาก คณะรัฐประหาร เพื่อความชัดเจน

วันเสาร์นนี้มากันเยอะๆนะครับจะคุยเรื่องไปเที่ยวทะเ ลกันว่า จะเอายังไง จะไปวันไหน
    แล้วอย่าลืมเอารถออกมากันด้วยล่ะ เรา แก้ง scooter ไม่ใช่แก้ง รถ japan
    ไครที่ยังไม่ทราบโปรดราบ ต่อไปนี้เราจะมีการรวมตัวอย่างเป็นทางการทุกวันเสาร์
    แล้วจะไปขับรถเล่นในเมืองกันโดยจะขี่วนจากโค้งประปาไ ปตลาดแล้วมาจอดรวมตรง รัชการที่๑ พักพูดคุยนิดหน่อยแล้วก็ขับลงท่าน้ำไปจอดรวมกันฝั่งต รงข้าม red room ตรงที่มีลานกว้างแล้วก็นั่งกินเหล้ากัน
    ไม่มีที่ไหนอีกแล้วมีเหล้ากิน มีดนตรี ฟรีๆ ฟัง สบายสบาย
    เราทำอย่างนี้กันมา 4 เสาร์แล้วหวังว่าเสาร์นี้รถคงจะเยอะกว่าเสาร์ที่แล้ว
    ไครที่ยังไม่รู้มัวแต่อยู่ในมุดหัวอยู่ในรูออกมาได้แล้วครับฝนตกน้ำท่วมรูหมดแล้ว

(อันนี้สำหรับแก้ง เด็ก ภายใน 1 เดือนมีทั้งหมด 4 สัปดาห์ ท่านจะต้องมาอย่างน้อย 2 สัปดาห์ถ้าท่านไม่มาเราจะถือว่าท่านมีความละเลย ต่อกลุ่ม tourism อันเป็นที่รักของพวกเราตาม กดกฏิกาที่ผมได้ตั้งขึ้นถ้าท่านไม่มาอย่างน้อย 2 ครั้งใน 1 เดือน ผม happylamvespa กับ เด็กพิเศษ 30 จะขอยึดสติ๊กเกอร์คืนและเมื่อเห็นรถของท่านจอดอยู่ที ่ไหนระวังสต๊กเกอร์ของท่านโดนลอกออกแน่ และอีกอย่างสำหรับท่านที่มัวแต่ไปบ้าปั่น Fixed gear เมื่อท่าชื้อรถใหม่ทำรถใหม่ทางตัวผมก็เห็นว่ามันเป็น อะไร
    ที่ใหม่ๆจึงมีความจำเป็นที่จะต้องรับน้องใหม่นะครับ โทษฐาน ละเลยไม่ยอมใส่ใจในสิ่งที่เรารัก
    แอบบันใจไปให้จักยาน บ้าๆที่ไมมีเบรคอันตราย
    สำหรับแก้งเด็กไครมีญหาไม่พอใจในกดกฏิกาที่ผมตั้งขึ้ น เจอผมได้ที่อู่
    จะได้จัดให้สักหลุมสองหลุมเอาให้หงายเงิบไปเลย
    ส่วนคนแก่ล่อยพี่เขาผม cc ยังไม่ถึง)
    อันนี้เอามาฝาก www.sexotic.com 18+ผู้ใหญ่ควรให้คำเนะนำ
    การดูเว็บนี้มีกฎ 3 ข้อ ที่คุณคารฏิบัต
    1 ห้ามชัก (ปลั้กออกเพราะเดี๋ยวคอมจะดับ)
    2 ห้ามเกร็ง(เพราะเดี๋ยวมันจะเป็นตะคิว)
    3 ห้ามการพริบตา 55+

จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน
    HAPPYLAMVESPA
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HAPPYLAMVESPA : 18-03-2011 เมื่อ 08:21
    Lambretta only
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน อันนี้เอามาฝากสำหรับคนที่ชอบดื่มสุรา

ปรัชญาว่าด้วยเรื่องสุรา
    ไทยกินข้าวเจ้า คนลาวกินข้าวเหนียว
    คนจีนกินก๋วยเตี๋ยว ส่วนฝรั่งเค้าก็ขนมปัง
    มนุษย์แต่ละชาติภาษา ต่างมีวิธีการแปรรูปพืชที่ให้แป้ง
    มาบริโภคได้ต่างชนิดกันไป แต่ทำไมทุกชนชาติ
    ต่างรู้จักที่จะแปรรูปยอดข้าวชนิดหนึ่ง ให้มาเป็นน้ำใสๆที่เรียกว่าสุรา
    ได้อย่างเหมือนกันเป๊ะ อย่างกับมีการนัดแนะกันไว้ก่อน
    “อันชนใดไม่มีสุราทาน ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
    อีกชนใดดื่มสุราไม่มีกับ ชนชาตินั้น อาภัพ อัปลักษณ์เอย”

สุรา รสชาติคล้ายกันทั้งโลก
    คุณสมบัติก็เหมือนกัน คือ กินแล้วเมาเหมือนกันหมด
    คนที่ดื่มสุรามากๆ มักจะมีคอแข็งแกร่งประดุจเหล็กไหล
    เวลาตายไปตกนรก โดนยมบาลเอาน้ำร้อนกรอกปากก็ไม่สะทกสะท้าน
    เนื่องจากตอนเป็นคนเตรียมการมาดี ผมขอเสนอว่า
    นรกขุมนี้ควรเปลี่ยนวิธีการลงโทษ เป็นแบบใหม่

การสังสรรค์ในหมู่ชายฉกรรจ์ ถ้าขาดสุราไป
    ก็คล้ายกับการสั่งเกาเหลาไม่เอาน้ำ การสนทนาในวงเหล้า
    จะทวีความมันส์ เมื่อสุราเริ่มทยอยเข้าปากไป ไ
    อ้คนที่เพิ่งรู้จักกัน ก็จะสนิทดั่งญาติมิตรชนิดตายแทนกันได้
    การพูดจาก็จะดังระงมคล้ายมีไมค์มาจ่อปาก
    และอาการทั้งหมดจะสงบลง เมื่อบิลเก็บตังค์มา
    การดื่มสุราเอาสนุก บางทีก็ไม่จำเป็นต้องเมา
    โดยเฉพาะผู้ชาย ยามเมาแล้วไม่ค่อยน่าคบ
    เพราะมักมีวิญญาณ โผน กิ่งเพชร เข้าสิง
    อยากบู๊ท่าเดียว พวกนี้อันตราย (อันนี้กูนี่หว่า)
    ส่วนรายไหนเมาแล้วใจป้ำ ควักตังค์จ่ายเป็นระวิง อันนี้ท่านว่า น่าคบ(อันนี้เหมื่อนพี่โต้งเลย)
    ผู้หญิงก็คน ใช่ว่าจะเมาไม่เป็น พอเมาถึงจุด
    จะมีคำพูดประจำว่า “ชั้นไม่มาว แต่ไม่เหมือนเดิม
    ” ส่วนคำพูดแรกหลังจากถูกจีบ คือ “นายมารถอะไร”
    การดื่มสุราในงานวันเกิด เจ้าภาพจะกลายเป็นบุคคลสำคัญ
    จะตดจะเรอก็ไม่มีใครว่า พูดจาอะไรก็ถูกก็ดีไปหมด
    แต่คนเป็นเจ้าภาพมักไม่ค่อยสนุก เพราะต่างรู้ชะตากรรมว่า มื้อนี้กูแน่ๆ
    สิ่งที่ขาดไม่ได้ในการดื่มสุรา ก็คือการชนแก้ว
    อันนี้ไม่เหมาะกับพวกมือตีนหนัก แก้วอาจร้าวบาดปากได้
    การชนแก้วอย่างถูกวิธี อาจทำให้คุณได้เบอร์สาวโต๊ะข้างๆ

สูตรต่างๆ ในการมิกซ์สุรา
    4-4-2 ( โซดา-น้ำ-สุรา ) เป็นสูตรเฉพาะของเฟอร์กี้ หลังปึ้ก กลางเปรี๊ยะ หน้าหวดเพี้ย เหมาะสำหรับท่านที่ดื่มเรื่อยๆ หวังเก็บแต้มเสมอนอกบ้าน
    4-3-3 ( โซดา-น้ำ-สุรา ) เป็นสูตรเด็ดของแวนเกอร์ หลังขาด กลางขึง หน้าตะบึง เหมาะสำหรับท่านที่ดื่มเอามันส์ หวังเก็บสามแต้มเต็ม
    3-5-2 ( โซดา-โค้ก-สุรา ) เป็นสูตรลับของอุลลิเยร์ หลังเสียบ กลางซ่า หน้าซิ่ง เหมาะสำหรับสตรีและกระเทย
    4-4-2 defense ( น้ำแดง-เหล้าขาว-ลิโพ ) อันนี้ปีเตอร์ วิธ ช้อบชอบ ทานง่าย ประหยัดงบ และส่งเสริมเอกลักษณ์ไทยๆ
    สุรา มีชื่อสามัญว่า เหล้า คำว่า สุรา อาจจะมาจาก สุระ ที่แปลว่า ยิ่งใหญ่
    เพราะเห็นใครๆสุราเข้าปากไป มักจะยิ่งใหญ่คับโต๊ะเกินกว่าบุคคลธรรมดา
    ร่างกายของคนเรา ทางพระเรียกว่า อินทรีย์ธาตุ
    รับความรู้สึกผ่านทางทวารทั้งห้า คือ ตา หู จมูก ลิ้น และกาย
    โดยมีประสาทเป็นผู้สั่งการ สิ่งที่เรารับเข้าทางทวารทั้งห้า
    ทางพระเรียกว่า ทุกขัง คือ สภาพจริงที่ทนได้ยาก
    การดื่มสุราเข้าไปมากๆ จะทำให้ประสาทสั่งการได้ช้าลง
    เพราะสุรามีฤทธิ์กดประสาท ส่งผลให้ทวารทั้งห้าทำงานได้ช้าลงไปด้วย
    คนเราก็รับทุกขังได้น้อยลง เมื่อคนเราขาดทุกขัง ก็เหมือนขาดสภาพจริงที่ทนได้ยาก
    เหลือแต่จิตเปล่าๆ เวลาสนุกก็สนุกสุดๆ ทุกข์ก็ทุกข์สุดๆ
    รวมทั้ง โมโห โกรธ กล้า ก็จะมากกว่าคนในภาวะปกติ

โกวเล้ง ปราชญ์แห่งการสุรา ยังกล่าวไว้ว่า “ข้ามิได้พึงใจในรสชาดสุรา แต่ข้าพึงใจในบรรยากาศของการร่ำสุรา”
    เฮียฮ้อ อาร์เอส ก็ออกมาย้ำว่า “อย่าอุดหนุน สุราผี โซดาเถื่อน”
    น้าหมัก ก็สนับสนุนว่า “การดื่มสุราทำให้ความสามารถในการจีบหญิงเพิ่มข ึ้น”
    ส่วนไอ้กระผม ก็ตั้งมั่นอยู่ในหลัก “เมาจัง ตังค์อยู่ครบ” อันนี้ไม่ค่อยดีครับ ไม่ขอแนะนำ
    เพราะท่านอาจถูกบอยคอตจาก องค์การสหสุราชาติได้
    หลายคนถกเถียงกันว่า สุราอะไรอร่อยที่สุด ชีวาส แบล็กเลเบิล หรือว่า สวิง
    ผมขอตอบให้เลยครับว่า เหล้าฟรีอร่อยที่สุด อันนี้ผมว่าถูกต้องที่สุด
    ท่านทั้งหลายต่างก็รู้กันอยู่ว่า หลังดื่มจะต้องเมา
    ก็ขอให้เตือนใจไว้เสมอว่า เมาไม่ขับ กับ ต้องใส่ถุง แล้วท่านจะไม่ตายเพราะการดื่ม
    จงเมาวันนี้ให้ดีที่สุด .............จบแล้วครับพี่น้อง

ผมไม่เชื่อหลอกว่าไครอ่านแล้วไม่ขำ55555+ ขนาดผมยังโพสไปขำไปเลย
    สำหรับผู้ที่เสพ กัญชา อย่าเพิ่งน้อยใจไป เดี๋ยวหามาให้
    (ขำขำกันนะครับอยากให้บอร์ดไม่เงียบไครมีอะไร ฮาฮา เอามาลง อย่ามัวแต่ไปหลงอยู่กับ hi5 facebook งมงาย )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HAPPYLAMVESPA : 17-03-2011 เมื่อ 14:30
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

DEC's Avatar
    สถานที่
    SlimStyle Scooter (หัดเล่น)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HAPPYLAMVESPA อ่านข้อความ
    วันเสาร์นนี้มากันเยอะๆนะครับจะคุยเรื่องไปเที่ยวทะเ ลกันว่า จะเอายังไง จะไปวันไหน
    แล้วอย่าลืมเอารถออกมากันด้วยล่ะ เรา แก้ง scooter ไม่ใช่แก้ง รถ japan
    ไครที่ยังไม่ทราบโปรดราบ ต่อไปนี้เราจะมีการรวมตัวอย่างเป็นทางการทุกวันเสาร์
    แล้วจะไปขับรถเล่นในเมืองกันโดยจะขี่วนจากโค้งประปาไ ปตลาดแล้วมาจอดรวมตรง รัชการที่๑ พักพูดคุยนิดหน่อยแล้วก็ขับลงท่าน้ำไปจอดรวมกันฝั่งต รงข้าม red room ตรงที่มีลานกว้างแล้วก็นั่งกินเหล้ากัน
    ไม่มีที่ไหนอีกแล้วมีเหล้ากิน มีดนตรี ฟรีๆ ฟัง สบายสบาย
    เราทำอย่างนี้กันมา 4 เสาร์แล้วหวังว่าเสาร์นี้รถคงจะเยอะกว่าเสาร์ที่แล้ว
    ไครที่ยังไม่รู้มัวแต่อยู่ในมุดหัวอยู่ในรูออกมาได้แล้วครับฝนตกน้ำท่วมรูหมดแล้ว

(อันนี้สำหรับแก้ง เด็ก ภายใน 1 เดือนมีทั้งหมด 4 สัปดาห์ ท่านจะต้องมาอย่างน้อย 2 สัปดาห์ถ้าท่านไม่มาเราจะถือว่าท่านมีความละเลย ต่อกลุ่ม tourism อันเป็นที่รักของพวกเราตาม กดกฏิกาที่ผมได้ตั้งขึ้นถ้าท่านไม่มาอย่างน้อย 2 ครั้งใน 1 เดือน ผม happylamvespa กับ เด็กพิเศษ 30 จะขอยึดสติ๊กเกอร์คืนและเมื่อเห็นรถของท่านจอดอยู่ที ่ไหนสต๊กเกอร์ของท่านโดนลอกออกแน่ และอีกอย่างสำหรับท่านที่มัวแต่ไปบ้าปั่น Fixed gear เมื่อท่าชื้อรถใหม่ทำรถใหม่ทางตัวผมก็เห็นว่ามันเป็น อะไร
    ที่ใหม่ๆจึงมีความจำเป็นที่จะต้องรับน้องใหม่นะครับ โทษฐาน ละเลยไม่ยอมใส่ใจในสิ่งที่เรารัก
    แอบบันใจไปให้จักยาน บ้าๆที่ไมมีเบรคอันตราย
    สำหรับแก้งเด็กไครมีญหาไม่พอใจในกดกฏิกาที่ผมตั้งขึ้ น เจอผมได้ที่อู่
    จะได้จัดให้สักหลุมสองหลุมเอาให้หงายเงิบไปเลย
    ส่วนคนแก่ล่อยพี่เขาผม cc ยังไม่ถึง)
    อันนี้เอามาฝาก www.sexotic.com 18+ผู้ใหญ่ควรให้คำเนะนำ
    การดูเว็บนี้มีกฎ 3 ข้อ ที่คุณคารฏิบัต
    1 ห้ามชัก
    2 ห้ามเกร็ง
    จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั้วกัน
    ไปด้วยดิ
    (ผ้าคลุม คุณภาพเยี่ยม Vespa-Lambretta)
    กันแดด กันฝน กันฝุ่นละออง100% 081-9183753

Link

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=114198 scooter-vespa-lambertta
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...00#post2697800 Honda Classic
    http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=296480 Suzuki Yamaha, Kawasaki
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=298149 Classic,Sport HARLEY,BMW,Triumph,Ducati
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=297006Classic Car - Austin Mini ,Volk 9ฯ9

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DEC อ่านข้อความ
    ไปด้วยดิ

มาเลยครับพี่ น้องคิดถึงไม่ได้โทรหานานแล้ว
    เล่นเอารถขึ้นไปจอดบนบ้านเลยเหรอพี่
    ว่าแล้วผมจีบเท่าไหร่ยังไม่ยอมใจอ่อน55+
    e.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HAPPYLAMVESPA อ่านข้อความ

(อันนี้สำหรับแก้ง เด็ก ภายใน 1 เดือนมีทั้งหมด 4 สัปดาห์ ท่านจะต้องมาอย่างน้อย 2 สัปดาห์ถ้าท่านไม่มาเราจะถือว่าท่านมีความละเลย ต่อกลุ่ม tourism อันเป็นที่รักของพวกเราตาม กดกฏิกาที่ผมได้ตั้งขึ้นถ้าท่านไม่มาอย่างน้อย 2 ครั้งใน 1 เดือน ผม happylamvespa กับ เด็กพิเศษ 30 จะขอยึดสติ๊กเกอร์คืนและเมื่อเห็นรถของท่านจอดอยู่ที ่ไหนสต๊กเกอร์ของท่านโดนลอกออกแน่ และอีกอย่างสำหรับท่านที่มัวแต่ไปบ้าปั่น Fixed gear เมื่อท่าชื้อรถใหม่ทำรถใหม่ทางตัวผมก็เห็นว่ามันเป็น อะไร
    1 ห้ามชัก (ปลั้กออกเพราะเดี๋ยวคอมจะดับ)
    2 ห้ามเกร็ง(เพราะเดี๋ยวมันจะเป็นตะคิว)

จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน
    ห็นด้วยยาวๆครับ แต่อย่าไปลอกสติ๊กเกอร์สุ่มสี่สุ่มห้านะครับ กลุ่มไม่ใช่แค่ของเรา4-5คน ถามความเห็นส่วนใหญ่ด้วยนะครับ แต่สำหรับผมเห็นด้วย555 ปล.ส่วนเรื่องรับน้อง เอาให้ร้องกันไปเลยครับ 555555555555555

Senior Member O''ไทรโยค's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

คุณ ณัต คับผมว่าคุณไม่ใช่หลุมสองหลุมแล้วแหละเพี้ยนขนาดนี้ก ุว่า
    โดนเป็นมัดแน่ 55555
    แน่นอนครับเสาร์นี้เจอกัล

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ...

เอารถมาด้วยนะจ๊ะ พี่ o
    e.

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

ตามนั้นเลยครับพี่นัด ว่าไปตามกัน

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่มีคอมเม้น. ครับ. แค่ปรบมือให้. เพราะผมไปทุกเสาร์อยู่แล้น. ทัวร์ริซึม อันเป็นที่รัก. ใครไม่รัก ก็มาได้ อย่าางว่าแหละมีเหล้ากินดนตรีเพราะ.(ฟรี). แถมสาวสวยเดินผ่าน. แซวได้ถ้าไม่กลัวผัวมาต่อย มากัลเยอะๆน่ะครับเสาร์นี้. ผม ไม่เจอเอ็กตัวเป็นมาหลายอาทิตแหละ. คิดถึง555555
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จะอ้วกกอะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss อ่านข้อความ
    ผมไม่มีคอมเม้น. ครับ. แค่ปรบมือให้. เพราะผมไปทุกเสาร์อยู่แล้น. ทัวร์ริซึม อันเป็นที่รัก. ใครไม่รัก ก็มาได้ อย่าางว่าแหละมีเหล้ากินดนตรีเพราะ.(ฟรี). แถมสาวสวยเดินผ่าน. แซวได้ถ้าไม่กลัวผัวมาต่อย มากัลเยอะๆน่ะครับเสาร์นี้. ผม ไม่เจอเอ็กตัวเป็นมาหลายอาทิตแหละ. คิดถึง555555
    จะรักอะไรกันนักหนาคับ คิดถึงคนอื่นที่เข้ามาดูมั่งเด๋วเขาจะอยู่ไม่ได้เอาน ะจร้ะ...อิอิ+...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hi hitler : 18-03-2011 เมื่อ 17:50
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

Senior Member The nub's Avatar
    สถานที่
    ผงเข้าตา
    ขอบคุณ
    0

เสาร์นี้ผมมามิได้ ต้องไป ม.อ้า... เสาร์หน้านะพี่จัดกันให้หงายกันไปเลยคับปรมจารย์นัด

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ the nub อ่านข้อความ
    เสาร์นี้ผมมามิได้ ต้องไป ม.อ้า... เสาร์หน้านะพี่จัดกันให้หงายกันไปเลยคับปรมจารย์นัด
    ok ......
    e.

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

สรุปผลการรวมเสาร์ที่ผ่านมา...ประสปอุบัติเหตุ....

บาดเจ็บไป..2

รถพัง..(ซ่อมได้) เสาร์นี้...ขับกันระวังๆหน่อยนะ(เราระวังแต่เขาไม่ระ วังงิ)

เวลาชนแล้วมันต๊กจัย!!....มารวมเยอะๆนะเสาร์นี้..(ดี มากอ้ายน้องนัท)
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

เสาร์หน้าเราจะกระชับพื้นที่กันป่าวอะครับ

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

แน่นอนที่ส๊วต....

เอาให้มานส๊วตโย๊ด...ไปเลย..(เสาร์นี้ห้ามชน-ห้ามล้มเพราะกุตกใจ)
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

Bookmarks