มา ร่วม แสดง ความ ยิน ดี กับ บัณฑิต คน ใหม่ กัน (To แมต)

ชื่อกระทู้: มา ร่วม แสดง ความ ยิน ดี กับ บัณฑิต คน ใหม่ กัน (To แมต)

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มา ร่วม แสดง ความ ยิน ดี กับ บัณฑิต คน ใหม่ กัน (To แมต)

To Math
    ขอ แสดง ความ ยิน ดี ด้วย น่ะ จ๊ะ
    ขอ ให้ Math สุข สม หวัง ใน สิ่ง ที่ ปราถนา ทุก ๆ :p
    เรื่อง แล้ว ก็ น่ารัก ขึ้น ไป
    นาน ๆ น่ะ และ รวย ๆ ด้วย
    Happy Bird Day

/\7 M y H e a r t B e l o n g e T o Y o u /\7

Junior Member kira_km7's Avatar
    สถานที่
    km7
    ขอบคุณ
    0

Arrow คิระ

To Math
    ขอ แสดง ความ ยิน ดี ด้วย น่ะ จ๊ะ
    ขอ ให้ Math สุข สม หวัง ใน สิ่ง ที่ ปราถนา ทุก ๆ :p

เรื่อง แล้ว ก็ น่ารัก ขึ้น ไป
    นาน ๆ น่ะ และ รวย ๆ ด้วย
    Happy Bird Day

/\7 M y H e a r t B e l o n g e T o Y o u /\7[/quote]

Junior Member อ๊อตโต้ แบล็คชิพ's Avatar
    สถานที่
    Blacksheep Club Udonthani
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีด้วยคับ

หวัดดีkmทุกคนคับ ไม่รู้เรื่องด้วยหรอกแต่ถ้าเป็นเรื่องดีๆก็ยินดีด้วย คับ อ๊อตโต้แบล็คชิพคับ แล้วเจอกันคับ
    Blacksheep Club Udontani

เพื่อนกัน นอนด้วยกัน ความสัมพันธ์ยังคงเดิม
    สรุปว่า เพื่อนกันมันส์ ดี 555
    em95 tel.08-44-20-20-30em94

Junior Member ni's Avatar
    สถานที่
    km7 ^_^
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ยินดีด้วยนะจ้ะแมทเดี๋ยวจะกลับไปเลี้ยงจบให้เด้อ**แล ้วเจอกันนะ
    "" รักเธอเสมอ""
    __________ว่างๆก็มาคุยกันนะค่ะ ^_^

________ ni_km7@hotmail.com em97

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ยินดี ด้วยนะค่ะ กับความสำเร็จ
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า baby_blink_@hotmail.com

Junior Member ทับหลวง's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

Talking 55555555555

เอ้าอีกแล้ว! 5555555
    55555555555
    ล่อเล่นเด้อ1
    อย่าเสียงกับไอ้เสือร้าย...
    ไอ้บ้าเอย!555!
    a.r.t-76@hotmail.com

Junior Member am"am's Avatar
    สถานที่
    mahasarakham honda classic club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ni อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยนะจ้ะแมทเดี๋ยวจะกลับไปเลี้ยงจบให้เด้อ**แล ้วเจอกันนะ
    ที่บอกว่าจะเลี้ยงพี่แมท อ่ะ อย่าลืมชวนเราด้วยนะ..
    ไม่มีวันไหนที่มีคิดถึง รักแล้วไม่อาจเปลี่ยนแปลง

spudjak@hotmail.com แอมเอง

Junior Member tiger's Avatar
    สถานที่
    km7
    ขอบคุณ
    0

ดีมาก................................

เพื่อชีวิตติดล้อ pod_ec's Avatar
    สถานที่
    k.m 7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ********************

ยินดีด้วยนะครับ เจ๊แมท

อยากไปด้วยจัง
    ปล.

อุดมการณ์ยิ่งใหญ่ อย่าใส่ใจกับเรื่องแค่นี้

สมาชิก K.M.7

ออนเอ็มคุยกันนะครับ denchaiec@hotmail.com ครับผม

Junior Member ni's Avatar
    สถานที่
    km7 ^_^
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ am"am อ่านข้อความ
    ที่บอกว่าจะเลี้ยงพี่แมท อ่ะ อย่าลืมชวนเราด้วยนะ..
    จ้ะ^_^แอม อย่าลืมชวนบีมาด้วยเด้อไปกันยอะๆเวลาเราเมาจะได้มีคน ลากกลับอ่ะนะเวลามีรื่องก็จะได้ช่วยกันวิ่งง... ^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ni : 19-12-2006 เมื่อ 22:13
    "" รักเธอเสมอ""
    __________ว่างๆก็มาคุยกันนะค่ะ ^_^

________ ni_km7@hotmail.com em97

มาตรฐาน ถึง....ni....!

จ้า....ไปแน่นอน...ทำไงดีเราไม่กินเหล้าอ่ะ...ว่าแต่ ว่าใครเป็นเจ้ามืออ่ะ...5555+...เด๋วเจอกันนะ....(คิ ดถึงทุกคนเลย)
    เป็นกุลสตรีที่รักสนุก...ชอบไปบุกตามผับตามบาร์
    ฉันชอบคุยกับคนแปลกหน้า...ชอบเฮฮาแต่ไม่บ้า..ผู้ชาย

/\3/\3/\3
    มีไรมาคุยกันนะ

Bookmarks