ขอรายงานตัวเป็นน้องใหม่มาสด้าคลับอีกคนคับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอรายงานตัวเป็นน้องใหม่มาสด้าคลับอีกคนคับ

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

สวยงามสะอาดตา....................เรื่องรวมดีๆกำลัง จะเกิดขึ้นในบ้านหลังนี้

Senior Member markky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถสวยงามมากเลยครับ ...

Junior Member vb_boy's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ต้อนรับนะคับ...รถซื้อมา30ปลายๆไม ่รูว่าแพงไปป่าวคับ(อยากได้จิงๆ)
    ตอนนี้ก็จัดแจงแต่งองค์ไปเรื่อยถ่ายของเหลวทั้งคัน+ส ายพาล+ล้างหม้อน้ำ
    แต่ตอนนี้อยากได้ที่สุดตือฝาตบครับพี่ๆท่านใดพอจะมีแ บ่งให้น้องๆบ้างมั้ย
    เพราะว่าดันไปอวดรู้ไปซื้อฝาตบแบบจีบมาซะ7อัน(ซื้อมา ทำมัยฟะไอ้บ้า)ใส่ไม่ได้ซะงั้น
    หรือมีพี่ท่านใดอยากแลกก็ได้กระผมให้หมดเลยName:  ฝาตบ.JPG
Views: 173
Size:  37.9 KB

ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    คนบ้านเดียวกัน.......
    ดีคับถ้าเจอทักกันบ้างนะคับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    ท่านอยู่โซน c หรือเปล่าครับ ถ้าว่างเดี๋ยวไปเดินสำรวจ
    คับผมอยู่โซนcผมขับjazzสีแดงฝากระโปรงดำคับคุ้นมั้ยข ายของเล่นมือ2อยู่ตรงขายหมาครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ผม บอย พิดโลกครับ รถท่านสวยเลยทีเดียว
    ฝาตบใจเย็นๆครับ....

อืมอยากได้ยางกันชนหน้าแบบท่านจังเลย55ผมได้มาข้างเด ียวไครมีแบ่งมั่งนะครับ
    ขอบคุณคับถ้าผมเบื่อแล้วจะบอกนะคับอิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    รถสวยครับ ยินดีต้อนรับด้วยไมตรีสู่บ้านมาสด้าครับ
    ขอบคุณคับพี่...ปล.อยากได้สติกเกอร์จัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    สวยงามสะอาดตา....................เรื่องรวมดีๆกำลัง จะเกิดขึ้นในบ้านหลังนี้
    ขอบคุณคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ markky อ่านข้อความ
    รถสวยงามมากเลยครับ ...
    ขอบคุณคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 00Hacker00 อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับครับ รถสวยมากเลยครับ สภาพเดิมมาก กระจกที่ใส่ติดรถเลยป่ะครับ ผมจำได้ว่ารถผมเคยเป็นแบบนี้...
    เห็นเจ้าของเก่าบอกว่าติดมาเลยคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DogGedly อ่านข้อความ
    หวัดดีครับ รถสวยงามมาก...สอยมาเท่าได๋หน๋อ^^
    30ปลายๆคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    รถสวยครับ..
    ขอบคุณคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kang-ferio อ่านข้อความ
    หวัดดีคับ ยินดีตอนรับสู้ mazda คลับคับ
    ขอบคุณคับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lamborghini อ่านข้อความ
    รถสวยดูแล้วได้อารมมากเลยคับ ยินดีต้อนรับด้วยคับ
    ขอบคุณคับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับครับท่าน
    คับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beachboy อ่านข้อความ
    รถสวย บอย ทำคอกไม้ เร็วมากเลย
    เอาตามdaihatsu1000พี่เหละ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chad129 อ่านข้อความ
    เดิมๆแห้งสวยดีครับ....ยินดีต้อนรับครับผม
    ขอบคุณคับ

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vb_boy อ่านข้อความ
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ต้อนรับนะคับ...รถซื้อมา30ปลายๆไม ่รูว่าแพงไปป่าวคับ(อยากได้จิงๆ)
    ตอนนี้ก็จัดแจงแต่งองค์ไปเรื่อยถ่ายของเหลวทั้งคัน+ส ายพาล+ล้างหม้อน้ำ
    แต่ตอนนี้อยากได้ที่สุดตือฝาตบครับพี่ๆท่านใดพอจะมีแ บ่งให้น้องๆบ้างมั้ย
    เพราะว่าดันไปอวดรู้ไปซื้อฝาตบแบบจีบมาซะ7อัน(ซื้อมา ทำมัยฟะไอ้บ้า)ใส่ไม่ได้ซะงั้น
    หรือมีพี่ท่านใดอยากแลกก็ได้กระผมให้หมดเลยName:  ฝาตบ.JPG
Views: 173
Size:  37.9 KB
    ..............ผมสนใจครับท่านโทรติดต่อผมได้ไหมอ่ะ08 06005432

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

ท่านลงเบอร์ให้ผมก็ได้ครับ...เด๋วผม+ริ้งวงแหวนให้ด้ วยครับ

ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ท่านลงเบอร์ให้ผมก็ได้ครับ...เด๋วผม+ริ้งวงแหวนให้ด้ วยครับ
    ตอนนี้แบตหมดคับเบอร์ผม0806611323คับ

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vb_boy อ่านข้อความ

คับผมอยู่โซนcผมขับjazzสีแดงฝากระโปรงดำคับคุ้นมั้ยข ายของเล่นมือ2อยู่ตรงขายหมาครับ
    ถึงว่าดิเมื่อวานผมไปเดินสำรวจแล้วไม่เจอมาสด้า 1000 เลย 5555 แต่ผมก็หยุดดูหมาอยู่เหมือนกันนะ ที่มันมีโกลเด้นสองตัวอยู่ในกรงน่ะใช่หรือเปล่าครับ แต่ผมไม่ได้สังเกตุร้านข้าง ๆ ครับ

ถ้าว่าง ๆ ลองเดินไปดู้ร้านเพ้นท์เล็บของผมก็ได้นะครับ อยู่โซน b ติดร้านน้ำหอมครับ ที่นั่นสาวตรึมครับ 5555

ขอบคุณ
    245

ตอนนี้แบตหมดคับเบอร์ผม0806611323คับ
    ............ยินดีครับน้องบอย...เอาตามที่เราคุยกันน ะครับ...

อายุ เหรอครับ 30 ปลายๆ อิอิ

วัลลภ สุขีฐาน 58/62 ม.9 ต.สัต**บ อ.สัต**บ จ.ชลบุรี 20180

ธนาคารกรุงเทพ สาขาสัต**บ วัลลภ สุขีฐาน 341-0-60170-6
    โทร. 082-6324169 ตุ๊ก

โพสจองแล้ว โทรแจ้งด้วยครับ สินค้าบางอย่างขายไปบ้างแล้ว
    ขอขอบพระคุณทุกท่านที่มาอุดหนุน ขอขอบคุณเวปมาสเตอร์ด้วยครับผม

มีอะไหล่ มาสด้า ทุก รุ่น เลย ป่าวครับ

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถสวยครับ
    ผมกำลังเล็งๆอยู่ครับ
    ยังไม่เจอเนื้อคู่เลย อิ อิ รอต่อไป
    ผมอยู่สัต**บ นะครับ เผื่อพี่ๆมีรถแนะนำ
    ฝากตัวด้วยครับ ขอบคุณครับ

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

เมื่อวันอังคารผมเห็นท่านกำลังขนของลงอยู่ครับ แต่ไม่กล้าเข้าไปทักน่ะครับ อารมณ์ประมาณว่าเขินน่ะครับ 555555 คันนี้ใช่เลยครับ เคยเกือบเฉี่ยวผมด้วยนะตอนที่เดินไปเอารถตรงที่จอดรถ ที่อยู่ไกลแสนไกลน่ะ มันมืดตึ๊ดตื๋อ.........

ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    เมื่อวันอังคารผมเห็นท่านกำลังขนของลงอยู่ครับ แต่ไม่กล้าเข้าไปทักน่ะครับ อารมณ์ประมาณว่าเขินน่ะครับ 555555 คันนี้ใช่เลยครับ เคยเกือบเฉี่ยวผมด้วยนะตอนที่เดินไปเอารถตรงที่จอดรถ ที่อยู่ไกลแสนไกลน่ะ มันมืดตึ๊ดตื๋อ.........
    อิอิเหมือนกันเลยครับเขินเหมือนกันวันนั้นผมก็เห็นคุ ณเจี๊ยบแล้วล่ะแต่ผมขับอีกคัน...น้องผมขอลองขับ...ผม เลยไปแล้วถึงเห็น....เด๋ววันอังคารแวะเข้าไปทักครับผ ม

ขอบคุณ
    245

อิอิเหมือนกันเลยครับเขินเหมือนกันวันนั้นผมก็เห็นคุ ณเจี๊ยบแล้วล่ะแต่ผมขับอีกคัน...น้องผมขอลองขับ...ผม เลยไปแล้วถึงเห็น....เด๋ววันอังคารแวะเข้าไปทักครับผ ม
    .............2คนนี้คิดอะไรกันป่ะเนี้ย...5555555555 55555

Bookmarks