ประชาธิปไตยกันหน่อยคับ

ชื่อกระทู้: ประชาธิปไตยกันหน่อยคับ

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประชาธิปไตยกันหน่อยคับ

ผมมีความคิดเห็นว่า....
    เรื่องการทำบล็อคสกรีนเสื้อ....ทำเป็นโลโก้ผ้า(ปัก)แ ทนดีไหมครับ
    ผมรู้จักที่ทำ...ถ้าโลโก้เล็กๆติดหน้าอกก็ประมาณ
    ไม่เกิน100บาทต่อชิ้น(คล้ายๆกับโลโก้ทีมฟุตบอลที่อยู ่ตรงหน้าอก)
    สามารถเย็บติดเสื้อได้ทันที ทั้งเสื้อยืดและเสื้อคลุม
    ไม่ต้องเสียค่าบล็อคและสกรีนด้วย และเผื่อบางคนอยากจะเอาไปติดเสื้อคลุมก็ได้ ตลอดจนเอาไว้แลกเป็นของที่ระลึกของกลุ่มที่ดูมีราคาก ว่าสติ๊กเกอร์ด้วยครับ
    ส่วนเรื่องราคาก็ไม่ต่างกัน......ถ้าทำแผ่นป้ายผ้าก็ ไม่ต้องรอพี่บีวาดรูปใหม่...ปริ้นท์ลายไปให้ร้านได้เ ลยครับ

ใครเห็นด้วยไม่เห็นด้วย....มาโหวตกันตามหลักประชาธิป ไตยเลยครับ
    ถือเสียงส่วนมากเป็นที่สุดนะครับพี่น้อง...
    กด1....เอาบล็อคสกรีน
    กด2....เอาแผ่นป้ายผ้า(ปัก)

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

ผมขอเลือกข้อ 2 เป็นคำตอบสุดท้ายครับ
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

ผมว่ามันก็มีดีทั้งคู่แหละ อย่างป้ายผ้าปัก อยู่บนเสื้อยืดมันดูไม่เข้ากัน ใส่สบายๆ สกรีนดีกว่า
    แต่ ก็อยากได้ป้ายผ้าไว้ติดเสื้อคลุมด้วยเหมือนกัน เท่ดีดูเป็นทางการหน่อย ขลังดี
    หากเป็นผม ขอโหวตทั้ง 1 และ2 เลย ไม่ได้2ใจ แต่ถ้าทำมันซะทั้งคู่ไปเลยดีกว่า(ที่ผมคิด)

Member pound's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 2 ข้อเลย

พี่เลือกข้อ 1 และข้อ 2 ถูกอย่างที่น้องเค้าพูด หากนำมาปักที่เสื้อยืดแล้วไม่สวย นอกจากว่าจะปักที่เสื้อโปโล
    แต่ใจพี่อยากได้เสื้อยืด เสื้อคอโปโล และเสื้อคลุมด้วย
    1 เสื้อยืด ใส่สบายๆ
    2 เสื้อโปโล ไว้ใส่ออกงานต่างๆ
    3 เสื้อคลุมแล้วแต่ เอนกประสงค์แต่ขอมี ฮูดด้วยได้ป่ะ เอาไว้กัน แดด ที่ต้นคอ
    ส่วนเรื่องงบประมาณ ทุกๆคนก็เริ่มเก็บได้เลย อาจจะเป็นวันละ 50 บาท หรือ 20 บาทก็ได้
    ไม่นานเดี๋ยวก็ได้ เงิน 1000 บาท แล้วเรื่องงบอย่างไรดุ๊กลองดูนะว่าหากทำแล้วตกตัวเท่ าไร
    ช้านิด....ช้าหน่อย....แต่.......................เร ้าใจ..../\2

Senior Member อๅ!สี่3น้eย's Avatar
    สถานที่
    S!nG S!nG Pa-Ar-TiD Rd.
    ขอบคุณ
    0

เอาข้อสอง
    My name's เก้า

(!)+(LoVe)+(!nDy)

Vespa Sprint 150 CC. Green&White

ยะยำ nongpleza's Avatar
    สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าป้ายผ้าถ้าเอามาปักกับเสื้อคลุม เสื้อคลุมของพวกเราก็ไม่เหมือนกันอยู่แล้ว
    มันดูไม่เป็นเอกภาพยังไงไม่รู้อ่ะ ถ้าจะทำป้ายผ้า ผมว่าทำเสื้อคลุมให้เหมือนกันเลยดีก่า
    แล้วเอาป้ายผ้าแปะ ใส่เหมือนๆกันดูสามัคคีกันดีนะพี่
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเอง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้าง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราอาจเป็นส่วนหนึ่งของการเปลี่ยนแปลงสังคม
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราจะไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไป
    "I AM NOT ME ANYMORE,AT LEAST I'M NOT THE SAME ME I WAS."

The Real Power behind "COMMUNISM"
    [email protected]

Senior Member skaa888's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เรื่องสกรีนพี่ทำลายเสร็จแล้ว เสาร์นี้ได้แผ่น ทำได้เลย

ส่วนป้ายผ้าไม่ใช่ปัญหาถ้าอยากได้กันก็วางเงินสั่งทำ ได้เลยเช่นกัน ..จบ..

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ skaa888 อ่านข้อความ
    เรื่องสกรีนพี่ทำลายเสร็จแล้ว เสาร์นี้ได้แผ่น ทำได้เลย

ส่วนป้ายผ้าไม่ใช่ปัญหาถ้าอยากได้กันก็วางเงินสั่งทำ ได้เลยเช่นกัน ..จบ..
    งั้นเสาร์นี้เจอกัน....พี่บี....เอามาให้ผมด้วยนะคร้ าบๆๆๆ

Vespa it's a Richman Toy ves_pam's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprinter Club
    ขอบคุณ
    0

อ่า..........(ขอมีส่วนร่วม)

Bookmarks