ขายเครื่อง4age 20v ฝาดำชนเกียร์ขับหลังใหม่ๆจร้า

ชื่อกระทู้: ขายเครื่อง4age 20v ฝาดำชนเกียร์ขับหลังใหม่ๆจร้า

มาตรฐาน ขายเครื่อง4age 20v ฝาดำชนเกียร์ขับหลังใหม่ๆจร้า

ขอขายเครื่อง4age 20V ครับผมนำมาชนเกียร์ของ4AGE 16Vขับหลังเพื่อจะวางรถTOYOTA DX แต่ผมดันได้โปรเจ็กใหม่มาครับเลยว่าจะลองขายดูเผื่อม ีพี่ๆน้องๆใน 9 Turbo ของเรามีรถขับหลังหรือมีเพื่อนที่กำลังจะวางเครื่องร ุ่นนี้อยู่ หาๆอยู่หรืออยากจะได้ไปวางได้เลยโดยไม่ต้องรื้อล้างห รือทำสีครับผมล้างและทำความสะอาดและทำสีเสร็จเรียบร้ อยแล้วครับ ไม่ต้องไปเสียเวลามาทำเลยเอาไปวางเลยจบๆของเดิมๆที่ม ากะเครื่องให้หมดครับ สภาพแน่นๆเลยผมคัดมา ยังไม่เคยใส่ครับสั่งทำปากแตรเว๊บเบอร์มาเรียบร้อยแล ้วครับ สนใจราคาหรือรายละเอียดโทรมาคุยได้ครับ เอกสารเครื่องครบเลย ราคา 35,000 บาท สนใจสอบถาม 0895838773 ตะวัน

เครื่องจริงๆแล้วผมมี2ตัวครับแต่อีกเครื่องนึงเป็นเค รื่อง 4AGE 20V ฝาบร์อนซึ่งขายไปแล้วเพราะถูกกว่ารุ่นเก่ากว่า ตะนี้ผมไปได้ฝาดำตัวนี้มาเอามาแทน ตัวนั้นที่เห็นๆแว๊บๆในรูปขายไปแล้วครับ แต่พอจะวางเจ้า4AGE 20V ฝาดำผมดันไปได้โปรเจ๊กใหม่มาวาง ก็เลยลองขายดูครับ เครื่องสดจริงๆๆ รบกวนใครสนใจโทรได้เลยหรือบอกต่อให้ผมด้วยนะครับ เผื่อมีใครมีเพื่อนจะวางครับ เรื่องราคาคุยดูครับคุ้มมาก

165 PS (121 kW) at 7,800 rpm
    ต่างกับฝาบอลคือระบบไฟกับระบบอากาศซึ่งฝาบอลจะเป็นแอร์โฟร
    แต่ฝาดำจะเป็ย
    map
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rcdrift : 24-03-2011 เมื่อ 10:21

เครื่องสวยครับ พอจะมีปากแตรฝาดำแยกขายไหมครับ

อะไหล่รถยนต์ By ASW Auto shop

เสื้อผ้าแฟชั่น สวยๆ chic2
    สินค้า Paul Smithของแท้ ราคาถูกกว่า shop เยอะ

Senior Member
    สถานที่
    จิ๊กโก๋ โบราณ...จ้า
    ขอบคุณ
    0

อยากได้จังแต่ตังค์ไม่พอฮือๆๆพอจะมีแบบผ่อนไหมคับ สวยจัดอยากได้ใส่ke70

ราคาง่ะคุยกันได้ครับไม่ต้องห่วง ถ้าอยู่กทม ใกล้ๆส่งให้ด้วยครับ เครื่องของผมสดๆเลย และให้ของเดิมติดเครื่องมาครบหมดครับ

Senior Member retrorianote's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สอบถามเลยครับ ชุดไฟครบพร้อมวางเลยใช่มั้ย

แล้วแรงม้าอยู่ที่เท่าไหร่ครับ ว่าง ke30 ได้เลยใช่มั้ย

ราคาพอต่อรองได้มั้ยครับ แล้วตอนนี้มีเครื่องตัวเดียวใช่มั้ย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ retrorianote อ่านข้อความ
    สอบถามเลยครับ ชุดไฟครบพร้อมวางเลยใช่มั้ย

แล้วแรงม้าอยู่ที่เท่าไหร่ครับ ว่าง ke30 ได้เลยใช่มั้ย

ราคาพอต่อรองได้มั้ยครับ แล้วตอนนี้มีเครื่องตัวเดียวใช่มั้ย

ชุดไฟอยู่ครบๆครับผม ให้ช่างที่วางวายสายวางได้เลยเอกสารพร้อม แรงม้าเจ้าตัวนี้อยู่ที่ประมาณ 160-170 ม้า วางได้หมดครับอยู่ที่จะวางอะไรครับผม เครื่องตัวนี้ราคาคงลงได้นิดหน่อยดูสภาพเอาแล้วกันคร ับเก็บให้ครบๆแล้ว งบที่ลงไปมี 4xxxx แน่นอนนะครับ เครื่องเหลือตัวเดียวครับเพราะตอนแรกจะเอาใส่เอง ที่มีสองเครื่องเพราะตอนแรกดันไปซื้อเครื่องฝาบร์อนท ี่ปีเก่ากว่ามาพอหาเครื่องฝาดำได้มันใหม่กว่าทั้งปี ทั้งสภาพ ก็เลยจะวางครับแต่เนื่องจากขาย เล่นๆดูไม่ได้ก็เก็บ เพราะไปได้โปรเจ็กใหม่มาเลย ขอายดูสนใจโทรมาเลยครับผม คุยเล่นๆได้ครับ 089-5838773
    165 PS (121 kW) at 7,800 rpm
    ต่างกับฝาบอลคือระบบไฟกับระบบอากาศซึ่งฝาบอลจะเป็นแอร์โฟร
    แต่ฝาดำจะเป็ย
    map

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rcdrift : 24-03-2011 เมื่อ 10:28

Senior Member retrorianote's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอสอบถามเพิ่มเติมเป็นความรู้

ขอบคุนครับ สนใจมาก รถเงินอยู่ครับ ประมาณ 2-3เดือนเลยครับ แต่คงยังไม่จอง เผื่อมีใครคนอื่นอยากได้ก็ให้เค้าซื้อไปก่อน แต่สนใจมากจริงๆครับ

ขอถามเป็นความรู้ครับ ชุดสี่ลิ้นมีขายกันที่ไหน ราคาเท่าไหร่
    สามารถใส่กับเครื่อง mazda bp1800 ปี97 ตัวตาหยีได้มั้ยครับ
    แล้วมันแรงขึ้นเห็นผลเลยมั้ย จูนยากมั้ย จูนยังไง

ขอบคุนล่วงหน้าเลยนะครับ

ปล.ขอโทดที่สงสัยเยอะนะครับ

สถานที่
    จิ๊กโก๋ โบราณ...จ้า
    ขอบคุณ
    0

อยากได้จัด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ retrorianote อ่านข้อความ
    ขอบคุนครับ สนใจมาก รถเงินอยู่ครับ ประมาณ 2-3เดือนเลยครับ แต่คงยังไม่จอง เผื่อมีใครคนอื่นอยากได้ก็ให้เค้าซื้อไปก่อน แต่สนใจมากจริงๆครับ

ขอถามเป็นความรู้ครับ ชุดสี่ลิ้นมีขายกันที่ไหน ราคาเท่าไหร่
    สามารถใส่กับเครื่อง mazda bp1800 ปี97 ตัวตาหยีได้มั้ยครับ
    แล้วมันแรงขึ้นเห็นผลเลยมั้ย จูนยากมั้ย จูนยังไง

ขอบคุนล่วงหน้าเลยนะครับ

ปล.ขอโทดที่สงสัยเยอะนะครับ

อยากได้ต้องรีบมาเอาเลยนะครับ ส่วนที่ถามโทรคุยเล่นได้นะครับผม

อัพครับ

ขอบคุณ
    0

สวยงามมาก

เพื่อความแรง สู้ต่อไป jua_86's Avatar
    สถานที่
    Project D
    ขอบคุณ
    0

สนใจครับ ถามนิดเดียว ว่าชนเกียร์ขับหลัง 4A GEU 16V ได้เลยมั้ย หรือว่าได้มาต้องทำยังไงอีก อยากทราบจริง ๆ ครับ กะลังหา 4A sup อยู่ แต่ตัวของท่านก็น่าสน ว่าแต่ยังอยู่มั้ยอ่ะ
    "ทำแล้ว เอาให้สุด"

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เครื่องขายไปยังครับ

Bookmarks