สุขสันต์วันเกิด แด่ "เฮียติ่ง แม๊กซิกัน แก๊งค์เตอร์ พุทธคุณ ลำปาง"

ชื่อกระทู้: สุขสันต์วันเกิด แด่ "เฮียติ่ง แม๊กซิกัน แก๊งค์เตอร์ พุทธคุณ ลำปาง"

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุขสันต์วันเกิด แด่ "เฮียติ่ง แม๊กซิกัน แก๊งค์เตอร์ พุทธคุณ ลำปาง"

ขอให้เฮียมีแต่ความสุข ความเจริญ ได้พระถูก ขายได้แพง
    ขอให้แข็งแรง ดั่งม้าศึก
    ขอให้คึก เหมือนกระทิงแดง

ขอให้รวยๆ ถูกหวย 50 ล้าน

วันนี้ถือเอาฤกษ์งามยามดี เอาเพื่อนๆที่เวสไซด์ มาอวยพรด้วย

รูป รูป  
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอให้อำนาจของพระปลอม......เฮ้ย พระแท้ จงช่วยดูแล สุริยา
    ให้สุขกาย สบายอุรา อันตรายอย่ามาแพร่วพราน
    ขอให้อึด ให้ทน ให้ทุกคนอิจฉา
    อวยพรแค่นี้หนา สุริยา (ติ่ง พระบาท)

happy birth day

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gookeng : 25-03-2011 เมื่อ 08:33
    Lambretta Sport Touring

Senior Member 3Li200's Avatar
    สถานที่
    Oo..LAMCLEAR..oO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน happy birth day to you.......

คล้ายวันเกิด ของใคร ในวันนี้
    หมอดูมี คำทำนาย ทายให้รู้
    ใครก็ตาม เกิดวันนี้ มีศัตรู
    จะต้องสู้ ความชรา ที่มาจอง
    ระวังท้อง จะปลิ้น ถ้ากินมาก
    ตามใจปาก จะเป็นหมู ดูหม่นหมอง
    จะถูกลอบ ทำร้าย ให้คอยมอง
    นอนจะต้อง กางมุ้ง ยุงไม่กวน
    ใครมาชวน ซื้อหวย รวยทางลัด
    ถามให้ชัด ลัดรวย หรือซวยด่วน
    ถ้ารวยแน่ ดังร่ำลือ ซื้อก็ควร
    ถ้าซวยด่วน คำตอบคือ อย่าซื้อมัน
    เรื่องคู่นั้น อย่าห่วง ดวงพุ่งนัก
    เรื่องความรัก จักสม อารมณ์ฝัน
    จะไม่มี ใครคิด มากีดกัน
    เพียงมุ่งมั่น มาสน รักตนเอง
    เสื้อกางเกง เลือกใส่ ให้ยวนยั่ว
    จะเปิดตัว เร็วไว ใครก็เพ่ง
    จะเพ่งโทษ หรือเปล่า เดาเอาเอง
    นุ่งกางเกง นอก-ใน ให้ถูกกาล
    เกิดมานาน วันนี้ แก่ที่สุด
    ท่านจะหยุดหวาดผวา ถ้ากล้าหาญ
    ท่านจะผอม สุดสุด เมื่อหยุดทาน
    ชีวิตท่าน จะสะดุด หยุดหายใจ
    ใครรักคุณ คุณรักใคร ผมไม่รู้
    คุณจะอยู่ กับใครนั้น สำคัญไม่
    มาวันเกิด ของคุณ ผมอุ่นใจ
    อยากฝากไว้หนึ่งคำคม..ผมรักคุณ..

รูป รูป  
    ...คุณมิอาจเดินทางไปถึงจุดหมายปลายทาง ได้หรอก...
    ...หากมัวแต่หยุดเพื่อปาหิน ใส่สุนัขที่เห่าไปตลอดทาง...

Junior Member sprint444's Avatar
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

เบิร์ดเดย์ย้อนหลังนะครับเฮียร่างกายแข็งแรงไม่เจ็บ ไม่ไข้ ไม่จน

เอ๊ะเฮียนี่เพิ่งอายุ 24 เองหรอเนี่ย

ผม ติ่งพระแท้ รายงานตัวครับผม
    พระแท้ ดูแลไม่ได้

Senior Member MODS MAFIA LAMBRETTA's Avatar
    สถานที่
    LAM KLEAR เลียทั้งวัน 5555
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Happy birth day คับเฮีย

have a Happy Birthday , request have strong health , there is the progress in the work and have one’s hopes fulfilled for what , wish every the points ,
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและสมหวังในสิ่งท ี่ปรารถนาทุกประการ

Happy birth day ; I wish you always be healthy happy in your life and achieve all your goal.
    สุขสันต์วันเกิด ฉันขอให้คุณสุขภาพแข็งแรงเสมอ มีความสุขในชีวิต และประสบความสำเร็จในเป้าหมาย
    Name:  151405536.jpg
Views: 3114
Size:  71.6 KB
    ขอบคุนมากคับเฮียที่ดูเเลอ๋องเป็นอย่างดีคับ

มีความสุขมากๆครับ......สุขสันวันเกิดครับ เฮียยยยย รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูป รูป  
    lamclear racing team

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

ไม่รวยทนไหวเหรอ เล่นแบงค์พันรองจาน เพราะมันเย็นมืออ่ะ
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    ไม่รวยทนไหวเหรอ เล่นแบงค์พันรองจาน เพราะมันเย็นมืออ่ะ
    คนนี้แหละ.....ที่ชั้นอยากให้รวย
    Lambretta Sport Touring

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    คนนี้แหละ.....ที่ชั้นอยากให้รวย
    ถ้าฉันรวย ฉันจะไปขอเธอ
    พระแท้ ดูแลไม่ได้

Bookmarks