ลองซาวเสียง คนเมืองเจียงฮายจะกึ้ดก๋านใหย่ - หน้า 6

ชื่อกระทู้: ลองซาวเสียง คนเมืองเจียงฮายจะกึ้ดก๋านใหย่

T13's Avatar
    ขอบคุณ
    67
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ongla อ่านข้อความ
    สำหรับนายโยนี่คงจะลูบๆคลำๆรถอยู่หรอก

แต่สำหรับพ่อเลี้ยง เอ้ย อาจารย์เอก ละก้อบ่อแน่

ดูรูปแทนตัวท่านก็พอจะเดาออกได้มั่ง

ฮื้ย..... ขนลุก
    ถึงรูปแทนตัวดูแล้วออกแนวติดสาว
    แต่ทุกวันนี้ก็ยังขี่รถถีบอยู่เหมือนเดิม ไม่ได้ขี่สาวที่ไหนครับ

เปิดปฏิทินเช็ควันรอแล้วครับ
    จักรยานหายากน่าสะสม (bsa/sunbeam)

T.086-9223389
    Line id: twat13

หรือ mail [email protected]

ธ.กสิกรไทย ธวัชชัย กันธิยา 121-2-34243-9

สินค้าไม่รับจอง

[QUOTE=nong&saab;6451339]ได้ลูบคำแน่นอน แต่คนขี่ต้องเป็น อ. แต่แถวหน้าผมขอให้ลูกๆๆก็แล้วกัน(รถแถวหน้า น่ามาจาก สระบุรี เขาตุ้นไว้เยอะ......)[/QUOTE] แอบเข้ามาอ่าน สวัสดีตอนดึกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mix&Max10 : 05-07-2011 เมื่อ 22:47
    วิโรจน์ ประสาทเขตรการ 080 434 5466
    [email protected]
    ธ.กรุงเทพฯ บัญชีสะสมทรัพย์ 494-072-6500

[QUOTE=Mix&Max10;6453473]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong&saab อ่านข้อความ
    ได้ลูบคำแน่นอน แต่คนขี่ต้องเป็น อ. แต่แถวหน้าผมขอให้ลูกๆๆก็แล้วกัน(รถแถวหน้า น่ามาจาก สระบุรี เขาตุ้นไว้เยอะ......)[/QUOTE] แอบเข้ามาอ่าน สวัสดีตอนดึกครับ
    ติดเน็ตใหม่แล้ว เหรอ

255289's Avatar
    สถานที่
    @ เจียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong&saab อ่านข้อความ
    ได้ลูบคำแน่นอน แต่คนขี่ต้องเป็น อ. แต่แถวหน้าผมขอให้ลูกๆๆก็แล้วกัน(รถแถวหน้า น่ามาจาก สระบุรี เขาตุ้นไว้เยอะ......)
    ยังอยู่ครบครับพี่นง เผลอๆ จะเพิ่มจำนวนด้วยซ้ำ ผมก็นึกๆ อยู่ว่าเดี๋ยวถ้าหิวจัดๆ จะถอดสายเบรค Sparkbrook ลงขาย ได้ข่าวมาว่า ราคาพอๆ กะตัวรถ

ส่วนรถแถวหน้าต้องยกให้ สระบุรีกับบางกะปิครับ เก็บเด็กอะไรแก๊ แก่ ส่วนแถวหลังสุดต้องสันทรายแม่โจ้ครับ รั่วทุกงาน
    Email: [email protected] [email protected]
    โทร. 081-0309924"โย" [COLOR="#008000"]
    Bank account: ธ.กรุงไทย สาขาแม่โจ้ 375-0-00030-1
    ธ.กรุงเทพ สาขาตลาดมีโชค 675-0-12503-8

นอน ในท่าที่อยากนอน..

[IMG][/IMG]

Senior Member ongla's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 255289 อ่านข้อความ
    ยังอยู่ครบครับพี่นง เผลอๆ จะเพิ่มจำนวนด้วยซ้ำ ผมก็นึกๆ อยู่ว่าเดี๋ยวถ้าหิวจัดๆ จะถอดสายเบรค Sparkbrook ลงขาย ได้ข่าวมาว่า ราคาพอๆ กะตัวรถ

ส่วนรถแถวหน้าต้องยกให้ สระบุรีกับบางกะปิครับ เก็บเด็กอะไรแก๊ แก่ ส่วนแถวหลังสุดต้องสันทรายแม่โจ้ครับ รั่วทุกงาน
    อ๊ะ อ๊ะ

อย่าเชื่อตามคำยุแหย่ของตานง นะนายโย

เห็นไหมละ เสน่ห์ยาแฝดของspark brook กะ Sunbeam

หลอกสาว(เฒ่า)royal enfield จนโงหัวไม่ขึ้น
    เก็บผ้า เก็บผ่อนเตรียมตัวหนีตามสองบ่าว(เฒ่า)ไปอยู่ที่เชียง ราย

ไม่แน่หนา ถ้าฝากไว้นานอีกหน่อย. เดี๋ยวเผลอๆ คุณย่าอายุ ร้อยกว่าปีนั่น
    อาจจะหลงเสน่ห์อีกราย

55555...
    ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา.....

จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว....

ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร....

แค่บินไปให้ "ถึงฝัน"..เท่านั้นพอ

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน เสียงตอบรับทางละยา มาแน่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ongla อ่านข้อความ
    อ๊ะ อ๊ะ

อย่าเชื่อตามคำยุแหย่ของตานง นะนายโย

เห็นไหมละ เสน่ห์ยาแฝดของspark brook กะ Sunbeam

หลอกสาว(เฒ่า)royal enfield จนโงหัวไม่ขึ้น
    เก็บผ้า เก็บผ่อนเตรียมตัวหนีตามสองบ่าว(เฒ่า)ไปอยู่ที่เชียง ราย

ไม่แน่หนา ถ้าฝากไว้นานอีกหน่อย. เดี๋ยวเผลอๆ คุณย่าอายุ ร้อยกว่าปีนั่น
    อาจจะหลงเสน่ห์อีกราย

55555...
    0837773139 นง

ขอบคุณ
    0

ฝากขอบคุณไปทางยะลาด้วยที่ให้เกียรติ

เวลาลงตัวแน่นอนแล้ว

งานจักรยานโบราณล้านนา ฉลองเมืองเชียงราย ครบรอบ ๗๕๐ ปี
    ๒๗ - ๒๙ มกราคม ๒๕๕๕

เตรียมตัว เตรียมใจนับวันกันได้แล้วพี่น้องชาวจักรยานโบราณทุกท ่าน
    รายละเอียด/ประเภทการประกวด/ชนิด/ขนาด
    จะตามมาทีหลัง(รอรายละเอียดเบื้องต้นจาก "คุณหัวโป่")
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ongla : 06-07-2011 เมื่อ 11:26
    ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา.....

จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว....

ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร....

แค่บินไปให้ "ถึงฝัน"..เท่านั้นพอ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ T13 อ่านข้อความ
    ถึงรูปแทนตัวดูแล้วออกแนวติดสาว
    แต่ทุกวันนี้ก็ยังขี่รถถีบอยู่เหมือนเดิม ไม่ได้ขี่สาวที่ไหนครับ

เปิดปฏิทินเช็ควันรอแล้วครับ
    จะเอาคันนี้ไปโชว์ที่เชียงราย ใช่ก่อ

มาตรฐาน ไปโต้ยคน

ไปโต้ยคนเน้อ ปี๋
    สุทธิวิทย์ ศรีสุวรรณ(รงค์)
    ที่อยู่ สำนักงานเกษตรอำเภอแม่ริม เลขที่ 100/9 ม.1 ถ.ชม-มร ต.ริมใต้ อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ 50180( 06-3235-9358)
    เลขที่บัญชี 540-0-10579-3 กรุงไทย สาขาพระสิงห์ จ.เชียงใหม่
    id-line : rong srisuwan
    [email protected]

หัวโป่'s Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    1

ฝากขอบคุณไปทางยะลาด้วยที่ให้เกียรติ

เวลาลงตัวแน่นอนแล้ว

งานจักรยานโบราณล้านนา ฉลองเมืองเชียงราย ครบรอบ ๗๕๐ ปี
    ๒๗ - ๒๙ มกราคม ๒๕๕๕

เตรียมตัว เตรียมใจนับวันกันได้แล้วพี่น้องชาวจักรยานโบราณทุกท ่าน
    รายละเอียด/ประเภทการประกวด/ชนิด/ขนาด
    จะตามมาทีหลัง(รอรายละเอียดเบื้องต้นจาก "คุณหัวโป่")
    งานเข้าแล้วครับ สงสัยจะBrainstorm ในเจียงฮายซักคืนแล้วครับ
    มีเสียงอิดออดเข้ามาว่า ปีนี้อย่าให้ขาดพริตตี้นะ ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น อิๆๆ
    "ถ้าชอบ ก็ทำเถิด แต่อย่าทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อนนะลูก"

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rongmax007 อ่านข้อความ
    ไปโต้ยคนเน้อ ปี๋
    สำหรับขาโจ๋อย่างรงค์ ขาดบ่ได๊อยู่แล๊ว

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวโป่ อ่านข้อความ
    งานเข้าแล้วครับ สงสัยจะBrainstorm ในเจียงฮายซักคืนแล้วครับ
    มีเสียงอิดออดเข้ามาว่า ปีนี้อย่าให้ขาดพริตตี้นะ ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น อิๆๆ
    บอกซักกี่เตื่่อแหล๊ว ถ้าบ่อกำหน๊ดวันอย่างอี๊ละก้อ ตึงบ่อส๋นใจ๋จะเขียนซั๊กเตื่อ

ปะกั๋นวันผัดตี่ 14 นี่บ๋อ ฤกษ์สะดวกขหนาด

มาซัก บ่าเกิ๋น 10 คน มีตี่อยู่(ฟรี) ตี่กิ๋น พร้อม

หย๊อกกั๋นหื้อเขิ้นแจ๊งซักกำเหล๊าะ

บ่าอั้น บ่าลุกหน๋า

แต่เรื่อง พริตตี้นี้ หน๋าใจ๋เน้อ เจียงฮายเป๋นเมืองพุทธ คนตี่นี้เปิ้นใฝ่ทำมะ(ธรรมะ)

ตอบด่วนเลยเน้อ จะได๊ฟิตร่างกาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ongla : 07-07-2011 เมื่อ 15:53

Bookmarks