28-29พฤษภาคม54เฟรนด์ชิพคลับขอเชิญร่วมโครงการสองล้อสร้ างสรรค์สานฝันเพื่อน้องครั้งที่2 - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: 28-29พฤษภาคม54เฟรนด์ชิพคลับขอเชิญร่วมโครงการสองล้อสร้ างสรรค์สานฝันเพื่อน้องครั้งที่2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ benbenz_2499 อ่านข้อความ
    และ เจอ กัน ที่ งาน นะคับ

ชาว 2 ล้อ [ เบ้นซ์ ] 2 ล้อ หนองหว้า

เดินทางด้วย รัก มักจะได้ความประทับใจ

แนบเอกสาร 2590568
    ยินดีต้อนรับ m c 2ล้อหนองหว้า สู่งานแห่งมิตรภาพ เจอกันเสาร์นี้คร๊าบผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GaMeNaZa อ่านข้อความ
    อัพครับผม
    เจอกันเสาร์นี้คร๊าบ 2ล้อสว่างแดนดิน กับมิตรภาพแห่งการเดินทาง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cl400_ อ่านข้อความ
    แล้วเจอกันเสาร์นี้แล้วคร๊าบ น้องอุ๊ และกลุ่ม เรดแบด

เรากลุ่มเฟรนด์ชิฟ คลับ ขอเชิญพี่น้องชาวคลาสสิคทุกกลุ่มมาสัมผัสกับงานอัน ยิ่งใหญ่ แห่งภาค ตะวันออกเฉียงเหนื่อ ณ บ้านยางคำ เทศบาลตำบล ดอนโมง อำเภอ หนองเรือ จังหวัด ขอนแก่น เส้นทางไปงาน ขอนแก่น - ชุมแพ

แล้วพบกันวันงานคร๊าบ

หนุมานพาเลาะ
    สถานที่
    Mc หนุมานพาเลาะ
    ขอบคุณ
    0

ครับบบบ
    ชมรมรถโบราณวานรนิวาส
    MC. หนุมานพาเลาะ

รัญ

Senior Member TUCK TUALUCK's Avatar
    สถานที่
    ตัวหลัก คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

"ตัวหลัก คลาสสิค ไปเต็มวงแน่นอนครับ"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TUCK TUALUCK อ่านข้อความ
    "ตัวหลัก คลาสสิค ไปเต็มวงแน่นอนครับ"
    งานนี้จัดหนักครับพี่ตั๊ก ฝนไม่มีแน่นอน ( ยายที่บ้านปักตะใคร้เรียบร้อยแล้ว )

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rindaman_40 อ่านข้อความ
    ขอเชิญพี่น้องชาวคลาสสิคทุกท่านทุกชมรมร่วมงานผ้าป่า มหากุศลสานฝันให้เด็กไทยแบ่งปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่ 2
    ณ ลานเอนกประสงค์ บ้านยางคำ ต. ยางคำ อ หนองเรือ จ ขอนแก่น จัดโดย
    ชมรมรถโบราณเฟรนด์ชิพคลับคลาสสิคขอนแก่นในวันที่ 28-29 พฤษภาคม 2554

หมายกำหนดการ 28 พฤษภาคม 2554

- 08.00 น เริ่มลงทะเบียนท่านละ 100 บาทรับเข็มกัด สติ๊กเก้อ ป้ายห้อยคอ
    - 09.00 น พักผ่อนตามอัธยาศัย
    - 15.00 น เริ่มลงทะเบียนประกวดรถ
    - 16.00 น ชมวงดลตรีเพื่อชีวิตเบาๆขับกล่อมผสมผสานไปกับการตัดส ินรถ
    - 18.00 น ประกาศผลการประกวดรถ
    - 19.00 น ประธานในพิธีกล่าวเปิดงาน
    - 19.30 น เริ่มทำการแสดงบนเวทีท่านจะได้พบกับวงดนตรี เพื่อชีวิต สกาอินดี้ พร้อมโคโยตี้สาวสวย แบบสุดมัน

ประเภทการประกวดรถ

1 ประเภทล้อเล็ก ชาลี กอลลิล่า ประเภทสวยงาม 1ลางวัล
    2 ประเภทครอบครั่วไฟต่ำเดิม
    3 ประเภทผู้หญิงความคิดสร้างสรรค์
    4 ประเภทผู้หญิงเดิม
    5 ประเภทผู้ชายสวยงาม ความคิดสร้างสรรค์
    6 ประเภท มาถึงได้ไง
    7 ประเภทรถผู้ชายเดิม 250 cc ขึ้นไป
    8 ประเภท ผู้ชายสวยงาม 250 cc ขึ้นไป
    9 ประเภท ล้อเล็กเดิม
    10 ประเภท คุรุสภาเดิม
    11 รางวัล มาไกล มีถ้วยรางวัล และค่าน้ำมัน 500 บาท
    12 รางวัล มาเยอะ มีถ้วยรางวัล และเครื่องดื่มเย็นๆ 1 ลัง
    13 ประกวด มีส เฟรนด์ชิพ 2011 และ มีส สาวประเภท 2 อย่างละ 1 รางวัล

ร่วมสนุกกับวงดลตรี เร็กเก้ สกา และเพื่อชีวิต
    ประกาศชื่อชมรมที่มาร่วมงานและร่วมแล้กของที่ระลึก

24.00 น แยกย้ายพักผ่อนตามอัธยาศัย

วันที่ 29 พฤษภาคม 2554

8.00 น ขอเชิญทุกกลุ่มร่วมมอบกองทุนให้กับคณะกรรมการหมู่บ้า นเพื่อใช้ในงานประเภณี และทุนการศึกษาให้เด็กเรียนดีแต่ขาดทุนทรัพย์

และแยกย้ายเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ

สอบถามข้อมูล อ้น friendship club 084516816
    เปิล friendship club 0827417308 จองบู๊ทขายของ 085 0143578

ที่ปรึกษา

พี่ กช Thailand classic club
    พี่ หนอ่ง KM7
    พี่ เอ ไฟหลวง
    พี่ มาค พารามอเตอร์
    พี่ แม็ค ไลอ้อน
    พี่ โอ พี่ เมร์ วานรสัญจร
    ขอต้อนรับชาวคลาสสิคทุ่กกลุ่มคร๊าบๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กลุ่มบ้านแพงคลาสสิค อ่านข้อความ
    แล้วเจอกันครับ พี่ๆน้องๆ ทุกท่าน

แนบเอกสาร 2501336
    แล้วเจอกันครับ เสาร์นี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jarun45 อ่านข้อความ
    ครับบบบ
    ยินดีต้อนรับครับ ไม่ว่าน้องใหม่ - น้องเก่า เราคลาสสิคเหมือนกันครับยินดีที่ได้รู้จักครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lady.iiz_classic อ่านข้อความ
    เจอกัลเด้อออ' ^^
    ขอต้อนรับกลุ่ม FullMoon ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ McKhamcha-e อ่านข้อความ
    ดันให้สุดขอบฟ้าา
    ขอบคุณมากครับอย่าลืมมาดึงเราขึ้นนะเพราะว่าคุณดันจน เราจะตกขอบฟ้า 5555555555 ( คิดถึงทุกคนครับ )

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ non707 อ่านข้อความ
    mc.เด็กสมบูรณ์ ไปแน่นอนคับ
    ok ครับแล้วเจอกัน

Member plekhonkaen's Avatar
    สถานที่
    เฟรนด์ชิพคลับ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ไปแน่นอนครับงานดีๆอย่างเฟรนด์ชิพไปครับ

แล้วเจอกันครับ พี่ๆเฟรนด์ชิพ

Bookmarks