นัคราบบบบบ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: นัคราบบบบบ

Senior Member sapanyuza's Avatar
    สถานที่
    u-thong crazy bike
    ขอบคุณ
    0

Smile อยากได้สติ๊กเกอร์อะคราบบบรบกวนส่งให้ผมหน่อยนะคราบ

ผมเด็กสุ1000คับ อยู่ อู่ทอง ตอนนี้ผมขับc70สีชมพู่อยู่คับเเต่เห็นคนอืนมีกลุ่มกั นผมเลอยากมีกลุ่มกับเขามั้งอะคับเล่นรถคราสซิกคนเดีย วมันเหงาอะคราบ ที่อยู่ผมนะคราบ บ้านเลขที่ 81 หมู่ 7 ตำบล กระจัน อำเภอ อู่ทอง จังหวัด สุพรรณบุรี ผมชื่อ ด.ช.สัพพัญญู ปิ่นกุมภีร์ อายุ14 คับ ชื่อเล่น เจมส์คับรบกวนส่งสติ๊กเกอร์กลุ้มพี่ให้หน่อยนะคราบพี ่พี่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคราบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sapanyuza : 16-12-2006 เมื่อ 22:46

ไม่ใช่มาตัดหน้านะครับ เพียงแต่แนะให้ กลุ่มบางลี่ก็มี ใกล้กว่าครับ แต่ยังไง ก็สุพรรณเหมือนกัน เพื่อนกันหมดละครับ ไม่ว่าจะอยู่ที่ไหน
    http://www.suphan-bikeclub.com/webbo...hp?topic=146.0
    เห็นน้องอายุยังน้อยครับ เล่นรถคนเดียว ยังไม่มีกลุ่ม กลัวขี่รถเข้าในตัวจังหวัดมามิตติ้งกับพวกพี่ ๆ บ่อย ๆ มันอันตราย ให้อายุอีกซักหน่อยมีใบขับขี่ซะก่อน แล้วไปโลด เด้อ

Senior Member sapanyuza's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พี่เเล้วพี่มีสติ๊กเอร์กลุ่มพี่ไหมละคราบบบบบบอยากมี กลุ่มกับเค้ามั้งอะคราบบบผมอยาไอราบส่งไห้ผมหน่อยไปค ราบบบบ ถ้าส่งมาไห้ผมผมขออบคุณนะคราบบ พี่งานยุ้งก็ไม่เปงไรคราบบบบ
    อดีตบุปผาชน 2j2 499 cc

ไอติมครูเป็ด จำหน่าย ไอติมกระทินมสด เชเบสรสผลไม้ต่างๆ ทั้ง ปลีก เเละ ส่ง
    085-7005920 เจมส์ u - thong crazy bike suphanburi
    sapanyuza@hotmail.com

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เเล้วพี่เป็นหัวหน้ากลุ่มหรอคราบบบบบบบบถ้ามาอู่ทองเ มื่อไรโทรหาผมได้นะคราบ เบอร์ผมนะคราบบ 07-4057647 อย่าลืมส่งสติ๊กเกอร์ไห้ผมหน่อยนะคราบบบบอยากได้จิงๆ เดียวรอผมโตเเล้วผมจะไปเที่ยวกับพวกพี่พี่นะคราบฝากเ นื้อฝากตัวด้วยนะคราบ
    อดีตบุปผาชน 2j2 499 cc

ไอติมครูเป็ด จำหน่าย ไอติมกระทินมสด เชเบสรสผลไม้ต่างๆ ทั้ง ปลีก เเละ ส่ง
    085-7005920 เจมส์ u - thong crazy bike suphanburi
    sapanyuza@hotmail.com

ผมเป็นเวปมาสเตอร์ suphan-bikeclub อ่ะครับ ใน นี้ผมเป็นแค่ผู้มาเยือนเฉย ๆ ครับ ต้องรอให้สมาชิกจริง ๆ เขามาตอบดีก่า รอซักวันสองวันคงมีมาตอบละครับ ดู ๆ เวปนี้ไม่ค่อยไหลเลย หุ หุ สงสัยต้องโปรโมท กันหน่อย

CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

อะนะ......

พอดีกำลังจัดทำสติกเกอร์อยู่ครับ ใจเย็นๆ ครับ อิ อิ
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20

Bookmarks