April Fool's Day: วันโกหกเดือนเมษา... - หน้า 6

ชื่อกระทู้: April Fool's Day: วันโกหกเดือนเมษา...

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    ขอเเสดงความเสียใจกับทุกท่านด้วยครับ ตอนนี้ผมเป็นเจ้าของป้าเเดงเรียบร้อยเเล้ว.......... .........555+
    ยัง ยัง ไม่เลิก กันอีกปล..ใครโกหกอีกขอให้ขี้ไหล รถพัง ซ่อมไม่เสร็จ วิ่งไปล้อหลุด เพี้ยง!!!

diaa's Avatar
    สถานที่
    เดีย หนามเป้า - ตลาดนัดรถไฟ - Modernbog.com
    ขอบคุณ
    6

55+

เกือบหน้าแตกแล้วเรา กำลังจะโทรไปถามแจ๊คกี้ว่าเกิดอะไรขึ้น?

ดีนะเหลือบไปมองวันที่ .. เลยนึกขึ้นได้ว่า April 's fool Day เอิ้ก -_-"

.
    .

ทำกันได้ ... เอิ้ก
    "กินของขม ชมของเก่า เล่าความหลัง" ล้อค 7-8 ลานตลาดนัดใหญ่ หน้าโกดังร้าน Rods เจอกัน ณ ตลาดนัดรถไฟ ทุกวัน พุธ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์จ้ะ

Senior Member DogGedly's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เมาครับ เพิ่งเตะบอลเสร็จ ฉลองได้ที่ 3 มา...
    พยายาม นั่งอ่านหน้าแรก จนหน้าสุดท้าย...55 สวดยอดเลยลวกเพี้ย

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

ตามมาเม้าต่อ...อยากให้ลูกพี่ฟังเสียงพี่ติ่งตอนโทรห าผมเมื่อเช้าผมขี่มอไซค์จะไปทำงานเลยต้องจอดข้างทางค ุยกับแกให้เคลีย..ว่าเฮ้ยจริงเหรอพี่...แต่พอฟังเฉลย จากเพื่อนอุ้ยอยากจะเข้าแวปเด๋วนั้นเลยอ่ะ5555555

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ตามมาเม้าต่อ...อยากให้ลูกพี่ฟังเสียงพี่ติ่งตอนโทรห าผมเมื่อเช้าผมขี่มอไซค์จะไปทำงานเลยต้องจอดข้างทางค ุยกับแกให้เคลีย..ว่าเฮ้ยจริงเหรอพี่...แต่พอฟังเฉลย จากเพื่อนอุ้ยอยากจะเข้าแวปเด๋วนั้นเลยอ่ะ5555555
    ไม่ต้องห่วงครับพี่ปุ๊ ไม่มีใครโกหกได้แล้วครับ เพราะตอนนี้วันใหม่มาถึงแล้วครับ

นี้มานอะไรกันเนี้ยยยยยย งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

เริ่มต้นเช้าวันใหม่แล้วครับ มาสด้าแฟมิเลียชุดเบญจภาคี(เล็ก)ของผมก็ยังคงหลับไหล ต่อไป ความสนุกสนานของชาวมาสด้ายังคงหอมกรุ่นเหมือนกาแฟยาม เช้า และซาบซ่าเหมือนน้ำอัดลมโบราณของท่านแจ๊ค ชาวมาสด้ามีดีเอ็นเอของความสนุกสนานเสมอ ใกล้จะสงกรานต์แล้ว....ต้องหาเรื่องสนุกๆทำดีกว่าครั บ

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เริ่มต้นเช้าวันใหม่แล้วครับ มาสด้าแฟมิเลียชุดเบญจภาคี(เล็ก)ของผมก็ยังคงหลับไหล ต่อไป ความสนุกสนานของชาวมาสด้ายังคงหอมกรุ่นเหมือนกาแฟยาม เช้า และซาบซ่าเหมือนน้ำอัดลมโบราณของท่านแจ๊ค ชาวมาสด้ามีดีเอ็นเอของความสนุกสนานเสมอ ใกล้จะสงกรานต์แล้ว....ต้องหาเรื่องสนุกๆทำดีกว่าครั บ
    อยู่บ้านไหม สงการนต์ จะไปรดน้ำดำหัว..................555+

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    อยู่บ้านไหม สงการนต์ จะไปรดน้ำดำหัว..................555+
    ไม่ได้ไปใหนครับ คงเล่นน้ำกับลูกๆในคูน้ำหลังบ้านครับ + +

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ไม่ได้ไปใหนครับ คงเล่นน้ำกับลูกๆในคูน้ำหลังบ้านครับ + +
    เอาป้าแดงมาเล่นน้ำที่ลพบุรีมั้ยครับ ชวนเจ๊ปูมาด้วย

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    เอาป้าแดงมาเล่นน้ำที่ลพบุรีมั้ยครับ ชวนเจ๊ปูมาด้วย
    ขอบคุณผู้ใหญ่ตุ๊กมากครับขอบคุณพี่แดนครับที่มาเยี่ย มถึงสุพรรณ...
    ขอบคุณมากๆครับ มีโอกาสจะไปหาครับขอบคุณครับ....

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    ขอบคุณผู้ใหญ่ตุ๊กมากครับขอบคุณพี่แดนครับที่มาเยี่ย มถึงสุพรรณ...
    ขอบคุณมากๆครับ มีโอกาสจะไปหาครับขอบคุณครับ....
    555+...............ยังมีต่ออีก 1วัน

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

555+...............ยังมีต่ออีก 1วัน

e13......
    ว้า!... เสียดายจังมาไม่ทัน อดสนุกเลย ขอซักกระทู้ได้มั๊ยน้องอุ้ย ยกให้เป็นกระทู้โกหก กันซะเลย เผื่อว่าใครยังไม่ได้ระบาย จะได้หายอึดอัด...5555

ในที่สุดก็มาถึงวันที่ต้องตัดสินใจครั้งสำคัญที่สุดใ นชีวิตที่จะก้าวข้ามพ้นความสนุกสนานในวัยเด็กไปแล้วเ ข้าไปสู่วัยแห่งความจริง การเดินทางที่ยาวนานของความฝันได้มาถึงวันที่ต้องผ่า นพ้น แม้จะพยายามคิดหาทางออกที่ดีกว่านี้ก็คิดว่าคงไม่พ้น ที่จะต้องใช้เงินในการสร้างครอบครัว จึงคิดว่าน่าจะเอาความฝันมาช่วยเหลือตัวเองด้วยการขา ยมันออกไปให้สหายในกลุ่มที่สนใจดีกว่า รถที่จะขายก็มี...

ป้าแดง รถในตำนาน 800 กระบะ เครื่องแท้ ขายที่ 150,000 ครับ แถมอะไหล่แท้ๆประมาณ หนึ่งโรงรถ
    อีพรหล้า มาสด้า1000 แปลงทั้งคัน ขายที่ 200,000 ครับ แค่ครึ่งหัวก็แสนกว่าๆแล้วครับ
    มาสด้าบองโก้ เครื่องa13 ขายที่ 50,000 ครับ คันนี้ลดได้ครับ แถมอะไหล่เพิ่มเติมอีกนิดหน่อย
    มาสด้า800แวน ขายที่ 50,000 ครับ คันนี้ยังไม่ได้ทำครับแต่ว่าอะไหล่ครบมากครับ ต้องเอาไปทำภายในและระบบเครื่องยนต์นิดหน่อยครับ

อะไหล่อื่นๆก็ขายนะครับ แต่ว่าลองโพสถามดูก่อนก็ได้ครับว่าต้องการอะไร ผมไม่สะดวกจะรับสายนะครับ ถ้าสนใจก็ลองโพสถามดูก่อนครับ ตอนเย็นๆจะเข้ามาตอบครับ

กราบขอบพระคุณครับ
    ข่าวดีสำหรับผู้มีจิตศรัทราถ้าท่านเหมาหมดภายใน2ชั่ว ยาม
    ผมยินดีแถมต้มจืดหั้ยอีกคัน5555555555+ตลกดีชอบ..
    147-2-80957-8 กสิกร นายธนกฤต วัฒนสกุลชล
    สังคมแห่งการแบ่งปัน
    กาลเวลาฆ่าฉันไม่ตาย

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ freekick อ่านข้อความ
    ข่าวดีสำหรับผู้มีจิตศรัทราถ้าท่านเหมาหมดภายใน2ชั่ว ยาม
    ผมยินดีแถมต้มจืดหั้ยอีกคัน5555555555+ตลกดีชอบ..
    ไม่เห็นมีอะไรแปลกๆเลยโย อืม...แต่รถสวยดีนะ คันที่ส่งมาให้ดูหงะ

Bookmarks