April Fool's Day: วันโกหกเดือนเมษา... - หน้า 4

ชื่อกระทู้: April Fool's Day: วันโกหกเดือนเมษา...

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เป็นการรวมทัพได้เร็วมาก
    มีคนเข้ามาดูมากกว่า10คน
    สังคมfacebookแทบแตก
    สามัคคีกันสุดๆ
    น่ารักมากทุกท่าน
    มีรอยยิ้มกันบนคราบน้ำตา
    รู้ซึ้งเลยว่าผมต้องนำทัพร่วมกับสหายรักทั้งหลายต่อไ ปอย่างไม่หยุดยั้ง
    เจ๊ปุ๊บอกว่ารถผมเสร็จแล้วพี่...ผมก็คว้าเอื้องมาเคี ้ยวทันที ใหนๆขอดูรูป - -" กูก็โดนเหมียนกัน

นั่นแหละครับที่ผมเรียนรู้ในสามชั่วโมงที่ผ่านมา

รักทุกท่านครับ...
    ทุก ๆ สิ่ง ทุก ๆ อย่างที่ท่านได้ทำลงไปในกระทู้นี้มันมีความหมายแอบแฝ งอยู่มากครับ ทั้งหมดที่ท่านได้ทำลงไป มันคือความหมายของคำว่า...

" รักดอก จึงหยอกเล่น " พวกเรารักท่านครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ

55555555555555555555555555555555555555555555555555 5555555555555

ยังไม่ถึงครึ่งวันเลยผมก็ขำจนตกเก้าอี้

ขอบพระคุณทุกๆความเห็นนะครับที่สนใจ ห่วงใย ผมรักทุกท่านครับและก็กราบขออภัยที่ทำให้เป็นห่วง ทำให้สนุกไว้ก่อนครับ

เฮียรักทุกคนจ้าาาาาาาาาาาาาาา

ปล. ท่านนันโกรธมากจนบ้าไปแล้ว 5555

ตูว่าแล้วเป็นจิงๆๆด้วยว่ะอุ้ย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    พี่ต้น เพื่อนปุ๊ พี่ิติง โทรมาถาม ผมว่าเกิดอะไรขึ้น......................ผมก็ยังงง.. ......เเต่ตอนนี้จะอยากกระโดดไปบางเเคเดี๋ยวนี้..... ..........555+

เเรงมากๆ
    อยากไปเหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย imaxseel : 01-04-2011 เมื่อ 12:14

Senior Member powerdome's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ท่านพี่ทำผมใจหายวาบเลยครับ แรงนะเนี่ย

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    555 ผมคิดอยู่แล้วว่ามีคนสงสัยเพราะทั้งหมดที่แจ้งไปมันช ุดเบญจภาคีของชาวมาสด้าเลยนะ อิอิ เจอกันคราวหน้ามีเรื่องแซวแล้ว....มาสด้าเดย์ครับพี่ น้อง จดจำไว้นะ 1 เมษาจ้าาา

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ powerdome อ่านข้อความ
    ท่านพี่ทำผมใจหายวาบเลยครับ แรงนะเนี่ย
    ที่บ้านเป็นยังไงบ้างฝากความหวงใยถึงทุกท่านด้วยครับ ท่านมายด์ ท่านอาร์ท ท่านโดม ท่านเจต ท่านพี่ตุ๊ก...และท่านทั้งหลายที่ไม่ได้เอ่ยนาม ขอให้ปลอดภัยครับ

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ powerdome อ่านข้อความ
    ดีใจที่ท่านกลับมาครับ ผมคงไม่ถามว่าสบายดีมั้ย เพราะตอนนี้ท่านต้องไม่สบายแน่ ๆ ขอให้เรื่องราวเลวร้ายผ่านพ้นไปได้ในวันนี้ครับ เพี้ยง......

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ผัวน้อย:โทรหาเมียรักแต่เช้า เจ๊ปุ๊ เปิดweb ยัง เกิดอะไรขึ้นรู้หรือปล่าวทำไมผัวหลวงถึง
    ขายลูกๆ
    Eเจ๊ : กำลังเมาขี้ตาอยู่ จริงเหรอ งั้นเจ๊ขอเปิดคอมก่อนเด้อ
    5 นาที่ผ่านไป ป๊าด 4 คัน กับอะไหล่ อีก2 รถสิบล้อ ราคา 450000
    ช่วงเวลานั้นคิดไรไม่ออก จองป้าแดงก่อนแล้วกัน (ปล่อยไก่ก่อนเพื่อนเลย)
    หลังจากตั้งสติได้ คิดไปคิดมา วันนี้่โกหกแห่งชาตินี้หว่า (ชาติไหนว่ะ)
    รีบโทรกลับไปผัวน้อย ผัวๆค๊า เจ๊ว่าพวกเราโดนต้มแล้วค๊าา
    ผัวน้อย : ผัวหลวงมันเล่นแรงจัง - -"
    ขี้หด ตดหายหมดเลยครับเจ๊!!!!!!!

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ขี้หด ตดหายหมดเลยครับเจ๊!!!!!!!
    อ้าว...ขี้ัหักในเลยเหรอครับคุณวีระชัย? เอาแค่พอหอมปากหอมคอพอครับ แค่นี้ผมก็ยิ้มแป้นไปทั้งวันแล้ว 555

อีเจ๊โทรมาตอนเช้าวิกผมยังไม่ได้ใส่เลย...นมปลอมยังป ลิ้นอยู่เลยครับ - -"

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ่านทีแรกใจหายวาบ..รัยว่ะเลิกกันดื้อๆได้ไง...อ่านต ่อไป..หึหึหึหึ..ท่านแม่ทัพนี่..แหมวุ้ย..แสบจิงนะ(ย ังมายิ้มกริ่มอีก(รูป))..555555..ชอบ++ต่อมอะดรีนารี นพุ่งปรี๊ดไปอึดใจ

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ

อยากไปเหมือนกัน
    เพิ่งตื่นครับ . . . มาแรงแซง "ไฟท้ายมิยาบิ" ซะอีก
    เฮ้อทำไปได้ . . . . . . . . . .

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้าวท่านวีเงินกู้ผมอนุมัติแล้วด้วยอ่ะ....เซ็งเลย55 ++++

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    อ้าวท่านวีเงินกู้ผมอนุมัติแล้วด้วยอ่ะ....เซ็งเลย55 ++++
    ผมต้องหยุดก่อนครับก่อนที่บ้านใครบางคนจะจำนองและแม่ ทัพอีสานขนเงินใส่รถ10ล้อมาประชิบบางแคภายในหมากแหลก 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    อ่านทีแรกใจหายวาบ..รัยว่ะเลิกกันดื้อๆได้ไง...อ่านต ่อไป..หึหึหึหึ..ท่านแม่ทัพนี่..แหมวุ้ย..แสบจิงนะ(ย ังมายิ้มกริ่มอีก(รูป))..555555..ชอบ++ต่อมอะดรีนารี นพุ่งปรี๊ดไปอึดใจ
    เอาหน่า...สนุกสนานกันไปในหมู่พี่น้อง ผมละกลัวโดนเอาคืนแต่เมื่อเช้าเจอเจ๊ปุ๊บอกว่า รถผมเสร็จแล้วพี่ แล้วผมบอกว่า ขอดูรูปดิ๊...- -" เต็มๆเลยตู 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    เพิ่งตื่นครับ . . . มาแรงแซง "ไฟท้ายมิยาบิ" ซะอีก
    เฮ้อทำไปได้ . . . . . . . . . .
    อนุภาพของสหายมาสด้าครับ ใครทำอะไร ที่ใหน อย่างไร พวกเราชาวมาสด้าถึงกันหมด นี่คือการเตรียมความพร้อมครับ ภาคเหนือส่งข่าวกันทางSMS Facebook โทรหากันสายแทบใหม้ ภาคกลางโทรไปปลุกภาคอีสาน ภาคใต้เข้ามาประชิบกระทู้พร้อมทันทีที่เป่านกหวีด ภาคตะวันออกและตะวันตกยังเมาค้างอยู่แต่ว่าพร้อมที่จ ะเคลื่อนรถ10ล้อเข้าบางแคทันทีที่ให้สัญญาณ...

วันหนึ่งผมรวมทัพใหญ่ที่สุดในปประเทศไทย ผมว่าถึงเวลานั้นมันจะเป็นอย่างไร...วันนี้ผมพอจะเห็ นทิศทางลมแล้วครับ

แรงมาาาาาาาาาาาาาาาาาา..................ก

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

555 ผมคิดอยู่แล้วว่ามีคนสงสัยเพราะทั้งหมดที่แจ้งไปมันช ุดเบญจภาคีของชาวมาสด้าเลยนะ อิอิ เจอกันคราวหน้ามีเรื่องแซวแล้ว....มาสด้าเดย์ครับพี่ น้อง จดจำไว้นะ 1 เมษาจ้าาา
    555..ผมจะตั้งใจจำวันนี้ให้แม่นเลย..เพราะท่านเป็นคน แรกที่หลอกผมได้ในวันนี้..เจี๊ยก!

Senior Member weangsan's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

งอนท่านแม่ทัพครับพี่น้อง แรงนะเนี่ย แต่ก็ดีครับ น้ำใจจริง ๆ จะเห็นตอนเราทุกข์ โอ้ย...อยากจะบ้าตาย

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

ผมต้องหยุดก่อนครับก่อนที่บ้านใครบางคนจะจำนองและแม่ ทัพอีสานขนเงินใส่รถ10ล้อมาประชิบบางแคภายในหมากแหลก 5555

เอาหน่า...สนุกสนานกันไปในหมู่พี่น้อง ผมละกลัวโดนเอาคืนแต่เมื่อเช้าเจอเจ๊ปุ๊บอกว่า รถผมเสร็จแล้วพี่ แล้วผมบอกว่า ขอดูรูปดิ๊...- -" เต็มๆเลยตู 5555

อนุภาพของสหายมาสด้าครับ ใครทำอะไร ที่ใหน อย่างไร พวกเราชาวมาสด้าถึงกันหมด นี่คือการเตรียมความพร้อมครับ ภาคเหนือส่งข่าวกันทางSMS Facebook โทรหากันสายแทบใหม้ ภาคกลางโทรไปปลุกภาคอีสาน ภาคใต้เข้ามาประชิบกระทู้พร้อมทันทีที่เป่านกหวีด ภาคตะวันออกและตะวันตกยังเมาค้างอยู่แต่ว่าพร้อมที่จ ะเคลื่อนรถ10ล้อเข้าบางแคทันทีที่ให้สัญญาณ...

วันหนึ่งผมรวมทัพใหญ่ที่สุดในปประเทศไทย ผมว่าถึงเวลานั้นมันจะเป็นอย่างไร...วันนี้ผมพอจะเห็ นทิศทางลมแล้วครับ

แรงมาาาาาาาาาาาาาาาาาา..................ก
    เเรงจริงๆ...............อยากเห็นวันนั้นวันที่มา่สด ้า เต็มท้องถนน

Bookmarks