คันเบ็ดชิงหลิว

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คันเบ็ดชิงหลิว

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คันเบ็ดชิงหลิว

ใครรู้บ้างว่ามันเป็นยังไง ผมไปถามร้านขายมา เค้าบอกว่า มันเป็นที่ยืดเข้ายืดออกได้
    แต่บางท่านบอกว่า เป็นคันเด๋วยืดเข้ายืดออกไม่ได้ก็มีเลยงง คับ

ใครช่วยบอกหน่อย ว่ามันคืออะไร มีรูปประกอปก็ดีคับ แล้วเวลาไปซื้อจะบอกร้านเค้าว่าอะไร
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคกคูณตระกูลแลม อ่านข้อความ
    ใครรู้บ้างว่ามันเป็นยังไง ผมไปถามร้านขายมา เค้าบอกว่า มันเป็นที่ยืดเข้ายืดออกได้
    แต่บางท่านบอกว่า เป็นคันเด๋วยืดเข้ายืดออกไม่ได้ก็มีเลยงง คับ

ใครช่วยบอกหน่อย ว่ามันคืออะไร มีรูปประกอปก็ดีคับ แล้วเวลาไปซื้อจะบอกร้านเค้าว่าอะไร
    ซื้อมาทำอะไรล่ะ มิน .......
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    312
    Blog Entries
    8

สงสัย แลม 2 จะมีการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่

Senior Member Vespa spint oomZa(R.C.C)'s Avatar
    สถานที่
    Y.K ScooTer Gang + R.C.C
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมเอามาทำเป็นเสาร์ Mods แล้วครับ

ไปที่ร้านตกปลาก็บอกเขาเบ็ดตกปลาฉิงหลิวเลยอะครับเขา จะถามว่าเอาขนาดแบบไหนของผมก็ยีดเข้ายืดออกได้ 170 บาทเองครับเอาปลายออก 1 ข้อเจ๋งเลย(พลิ้ว)
    Ghost Rider Style

Y.K Scooter Gang !

I Love you  Lambretta
    Lambretta เนี่ยแหละสไตล์ผม แล้วคุณหละสไตล์ไหน?

oomza@hotmail.com แอดมาคุยกันครับ
    http://www.facebook.com/Lambretta150ser.3

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa spint oomZa(R.C.C) อ่านข้อความ
    ไปที่ร้านตกปลาก็บอกเขาเบ็ดตกปลาฉิงหลิวเลยอะครับเขา จะถามว่าเอาขนาดแบบไหนของผมก็ยีดเข้ายืดออกได้ 170 บาทเองครับเอาปลายออก 1 ข้อเจ๋งเลย(พลิ้ว)
    แล้วยึดกับตัวรถอย่างไรครับ หรือมัดเอา ว่างๆๆ ถ่ายรูปมาชมด้วยสิครับ.......
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

นี่อ่ะ มันยืดขึ้นลงได้ สูงๆหน่อย ก็เลยหลังคารถเมลล์มานิดนึง 55+

ใช้เคเบิ้ลไทส์ยึดกะตระแกรงหลังเอาก็ได้น่ะ

รูป รูป  
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Talking อิ อิ อิ

ไอ้เราก็ซุ่มดูอยู่ ว่าแล้วจะเอาคันชิงหลิวไปทำอะไร อิ อิ เอาไปใส่หางกระรอกนี่เอง/\2 em24
    ว่าแต่ว่าเวลาออกทริปก็หาตัวเบ็ดกะสายเอ็นไปด้วยนะคร ับ เอาไว้ตกปลาเกล็ดครับ อาหารแกล้ม
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

เวลาออกทิป....เอาไว้ใช้ตกปลาเป็นกับข้าวตอนเย็นหรือ ครับ..คุณมิน
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

ถูกต้องแล้วคับ เอาไปทำเป็นเสาMods แล้วก็เอาไว้ใช้ตกปลาด้วยคับ แต่ยังงงอยู่ ที่ว่า เอาออก1ข้อ นี้มันยังไง แล้วคุณใช้อะไรยึด คับ ใครรู้บอกหน่อยนะ
    .
    .

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคกคูณตระกูลแลม อ่านข้อความ
    ถูกต้องแล้วคับ เอาไปทำเป็นเสาMods แล้วก็เอาไว้ใช้ตกปลาด้วยคับ แต่ยังงงอยู่ ที่ว่า เอาออก1ข้อ นี้มันยังไง แล้วคุณใช้อะไรยึด คับ ใครรู้บอกหน่อยนะ
    ชิงหลิว มันจะเปนข้อๆ
    เอาข้อบนออก 1 ข้อ
    (เพราะข้อบนสุดมันอ่อน ถ้าใส่หางกระรอกเข้าไป เวลาขี่ ลมพัดแรงๆมันจะหักได้)
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PORTH อ่านข้อความ
    ชิงหลิว มันจะเปนข้อๆ
    เอาข้อบนออก 1 ข้อ
    (เพราะข้อบนสุดมันอ่อน ถ้าใส่หางกระรอกเข้าไป เวลาขี่ ลมพัดแรงๆมันจะหักได้)
    ขอบคุณคับ จาร์ยบอย อิอิ
    .
    .

Junior Member GoLemZ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอ สวาย ตัวโต ๆ ซักตัว นะคับมิน จาเอา มาแกล้มเบียร์ กินในมหาสิน กัน ว่าแล้ว ก็เปรี้ยวปาก วันไหน ดีเอ่ยยย มินนนนน

Get High with my WEED Dude !!

Bookmarks