รบกวนพี่ๆ ตากลม แนะนำสูตร การใส่แผ่นแทร๊ป หน่อยครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวนพี่ๆ ตากลม แนะนำสูตร การใส่แผ่นแทร๊ป หน่อยครับ

มาตรฐาน รบกวนพี่ๆ ตากลม แนะนำสูตร การใส่แผ่นแทร๊ป หน่อยครับ

รบกวนพี่ๆ ตากลม ขอสูตร การใส่แผ่นแทร๊ป หน่อยครับ
    พอดี ผมได้แทร๊ปยาวมา มีแผ่นเดิมติดมาสี่แผ่น
    อยากได้เสียงดังเพราะๆ คำรามๆ ตึบๆ แน่นๆ แต่ไม่ดังแตกแผดๆ
    ควรใส่กี่แผ่นครับ ของผมปลายปิด ผมได้ยินมาว่ามีอีกสูตร คือต้องรองแหวนสปริงทุกชั้น
    มันเป้นยังไงครับ แบบไหนดีกว่าครับ หรือแตกต่างกันยังไงครับ แล้วแต่ละแบบ เสียงและการวิ่งของรถ
    แตกต่างกันอย่างไรบ้างครับ
    รบกวนขอสูตรปลายเปิดด้วยนะครับ ควรใช้สูตรไหน ต้องใส่กี่แผ่น เสียงถึงจะน่าพอใจครับ เผื่อว่าอยากซื้อมาลองใส่ดูครับ
    รบกวน พี่ๆด้วยนะคร๊าบบ.....ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dew_panupat : 03-04-2011 เมื่อ 23:20

Bookmarks