รบกวนพี่ๆ แนะนำสูตร การใส่แผ่นแทร๊ป รถ sr400 หน่อยครับ
พอดี ผมได้ท่อแทร๊ปยาวมา มีแผ่นเดิมติดมาสี่แผ่น
อยากได้เสียงดังเพราะๆ คำรามๆ ตึบๆ แน่นๆ แต่ไม่ดังแตกแผดๆ
ควรใส่กี่แผ่นครับ ของผมปลายปิด ผมได้ยินมาว่ามีอีกสูตร คือต้องรองแหวนสปริงทุกชั้น
มันเป้นยังไงครับ แบบไหนดีกว่าครับ หรือแต่ละแบบแตกต่างกันอย่างไรบ้างครับ
รบกวนขอสูตรปลายเปิดด้วยนะครับ ควรใช้สูตรไหน ต้องใส่กี่แผ่น เสียงถึงจะน่าพอใจครับ
รถวิ่งแตกต่างกันอย่างไร เผื่อว่าอยากซื้อมาลองใส่ดูครับ
รบกวน พี่ๆด้วยนะคร๊าบบ.....