[ ขาย ] ขายเหมาทั้งหมด อะไหล่ honda c100 ลองเข้ามาดูก่อนครับ

ชื่อกระทู้: ขายเหมาทั้งหมด อะไหล่ honda c100 ลองเข้ามาดูก่อนครับ

Member yuthy_maam's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายเหมาทั้งหมด อะไหล่ honda c100 ลองเข้ามาดูก่อนครับ

ขายไปหมดแล้วครับ
    ทั้งหมดนี้เลยครับ ขาย 2,000 บ.+ค่าส่ง100 บ.รวมเป็น 2,100 บาท
    ยังไงก้อโทรมาคุยได้ครับ
    (081-797 5655)

1.ปิดแตร c100 แท้ มือสอง
    2.ป้ายโค้งติดบ้งโคลนหน้า งานใหม่ไม่เคยใช้
    3.เล็บบังลม ของใหม่
    4.มือเบรค c100 แท้ชุบโครเนียมแล้ว
    5.เหล็กรัดบังลม c งานใหม่
    6.มือจับยกของ c เหล็กหนาครับ
    7.ฝาข้าง c100 งานใหม่ พ่นสีขาวใหม่ๆเลยครับ ไม่เคยใช้ สวยๆเลยครับ
    8.โช๊คหลัง c100 มือสอง
    ตามรูป
    9.ปลั๊กหัวเทียน งานก็อป ปั้ม hm
    จะโอนเงิน ต้องเป็นเลขที่บัญชีนี้เท่านั้น นะครับ ชื่อบัญชี ธีรยุทธ์ ขอกิตติไพบูลย์
    ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 402-319-959-9
    สาขาเทสโก้ โลตัส เจ้าฟ้า
    บัญชีออมทรัพย์
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuthy_maam : 23-04-2011 เมื่อ 15:41

Senior Member เต่าคลาสสิคทุ่งสง's Avatar
    สถานที่
    ชุมทางทุ่งสงเต่าคลานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yuthy_maam อ่านข้อความ
    ขายเหมาครับ
    ทั้งหมดนี้เลยครับ ขาย 2,000 บ.+ค่าส่ง100 บ.รวมเป็น 2,100 บาท
    ยังไงก้อโทรมาคุยได้ครับ
    (081-797 5655)

1.ปิดแตร c100 แท้ มือสอง
    2.ป้ายโค้งติดบ้งโคลนหน้า งานใหม่ไม่เคยใช้
    3.เล็บบังลม ของใหม่
    4.มือเบรค c100 แท้ชุบโครเนียมแล้ว
    5.เหล็กรัดบังลม c งานใหม่
    6.มือจับยกของ c เหล็กหนาครับ
    7.ฝาข้าง c100 งานใหม่ พ่นสีขาวใหม่ๆเลยครับ ไม่เคยใช้ สวยๆเลยครับ
    8.โช๊คหลัง c100 มือสอง
    ตามรูป
    9.ปลั๊กหัวเทียน งานก็อป ปั้ม hm
    จะโอนเงิน ต้องเป็นเลขที่บัญชีนี้เท่านั้น นะครับ ชื่อบัญชี ธีรยุทธ์ ขอกิตติไพบูลย์
    ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 402-319-959-9
    สาขาเทสโก้ โลตัส เจ้าฟ้า
    บัญชีออมทรัพย์
    พี่ครับขอซื้อโชกหลังได้ไหมครับ

สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เต่าคลาสสิคทุ่งสง อ่านข้อความ
    พี่ครับขอซื้อโชกหลังได้ไหมครับ
    โทรมาคุยกันครับ สภาพตามรูป ขายตามราคานั้นครับ ไม่เอาเหมารวมเลยอ่ะครับ ถูกกว่าเยอะ

apsolute12's Avatar
    สถานที่
    ภูเก็ตคลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

อัพให้ ภูเก็ตเหมือนกัน
    ภูเก็ตคลาสสิคคลับ
    ก่อนที่คุณจะชี้นิ้วประณามคนอื่น
    จงแน่ใจเสียก่อนว่า....มือของคุณสะอาดพอ....!!

บริการนำเที่ยวในภูเก็ตและใกล้เคียงโทร 0865734921.ไกด์ แอ็ฟ

ผมขับรถเก่าคลาสสิค แต่บางครั้งก็แอบมองสาวสก๊อย

สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ apsolute12 อ่านข้อความ
    อัพให้ ภูเก็ตเหมือนกัน
    ขอบคุณมากครับ

สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

ขายแล้วครับ ขอบคุณพี่ที่ปราจีนบุรีด้วยนะครับ

Bookmarks