ขาย finoแต่งสวย

ชื่อกระทู้: ขาย finoแต่งสวย

Junior Member
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ขาย finoแต่งสวย

ใครสนใจก็ลอง pm มาก่อนได้นะของแต่งทุกอย่างผึ้งใส่มาใหม่ๆทั้งนั้นเล ย ใครได้ไปก็ไม่ต้องไปทำไรแล้ว รถผมวิ่งมาหมื่นกว่าโล รับรองเครื่องดีไม่มีปัญหาเครื่องเดิม ผึ่งเข้าศูนย์มา อัดจาระบีเปลี่ยนสายพานเปลี่ยนเม็ดมาใหม่หมด รถไม่ค่อยได้ใช้งานเท่าไหร่นะคับ และของอะไหล่เดิมท่อเดิม ไฟหน้ากาบหน้าที่ครบไมล์ของเดิม ผมก็ให้ไปหมดเลยนะคับ ขาตั้ง 2 อันผมก็ชุบโคเมี่ยมที่สตาตผมก็ชุบโคมเมี่ยม ผมขอขายที่ 38000 บาท ผมอยู่รามอินทรา กม 9 นะ ทะเบียนพร้อมไม่มีขาดนะคับ เบอร์ 086-906-9199

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aunae92 : 05-04-2011 เมื่อ 21:56

Bookmarks