เสาร์ที่ 16 ธ.ค. ที่ผ่านมา...ที่งานศรีสัวสดิ์ไบค์วีค

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เสาร์ที่ 16 ธ.ค. ที่ผ่านมา...ที่งานศรีสัวสดิ์ไบค์วีค

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

Cool เสาร์ที่ 16 ธ.ค. ที่ผ่านมา...ที่งานศรีสัวสดิ์ไบค์วีค

มันส์กันมากๆครับพี่น้อง ก็มีพี่น้องเราชาวปาร์แมนไปด้วนกันหลายนาย สนุกกันเต็มที่ครับ เหล้า ยา(กระเพรากรอบ..อิอิ) ปลาปิ้ง...ครบมือ โดยงานนี้ตัวผมไม่ได้เอารถเวสป้าไป(ไปกับเจ้า SR) แต่มีชาวคณะที่ใจๆ(โดยบักเติ้ล)ขี่เวสไป มันส์มากๆ และได้พักค้างแรมที่บริเวณงาน 1 คืน อากาศหนาวใช้ได้เลยครับ ลมก็แรงด้วย (ขนาดตอนยืนชี่ควันขึ้นจากชี่เลยครับ) พอเช้ารุ่งขึ้นก็เดินทางต่อไปกินข้าวเช้ากันที่ร้านพ ะโล้พันปี(แซวร้านเค้านะครับ)ร้านที่อยู่ตรงท่าแพขนา นยนต์ฝั่งศรีสัวสดิ์ที่พวกเราคุ้นเคยกันดี ไปกี่ที ก็ต้องแวะกิน(ของเค้าดีจริงๆ) ขากลับเดินทางลงมาจาก อ.ศรีสวัสดิ์ ได้เล่นโค้งสาดโค้งกันมันส์กระจายเลยครับ สนุกดีจริงๆ ครับ
    มีโอกาสหน้าพวกเราชาวคณะ คงได้เดินทางร่วมกันไปสาดโค้งกับเจ้าล้อเล็กของพวกเร ากันอีกนะครับและก็ไปกินพะโล้พันปีกัน อิอิ ร้านขอการันต์ตีว่าอร่อยคับ...พี่น้อง

ปล.ขอโทษทีคับที่ทริปงานนี้ไม่มีรูปและบรรยากาศให้ชม กัน เพราะผมไม่มีกล้องดิจิมอล...เซงเหมือนกัน..
    /\6

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parman1955 : 10-01-2007 เมื่อ 14:03
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Bookmarks