อยากทราบว่านี่กล่องไฟของอะไรครับ??

ชื่อกระทู้: อยากทราบว่านี่กล่องไฟของอะไรครับ??

Exclamation อยากทราบว่านี่กล่องไฟของอะไรครับ??

ตามหัวข้อเลย นี่รูปนะครับ
    ช่วยๆหน่อย ไม่ทราบจิงๆ ดูองค์ประกอบบภายในของเครื่องไม่ค่อยเก่ง

arnan1122's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

กล่องไฟเวฟ 100 ครับ แท้เดิม ๆรับประกันเลย ๆ แท้แน่นอน ถอดจากเครื่องเวฟ 100
    ^^ ของ มือ 2 สภาพ ดี ๆพร้อมใช้งานของแท้

HONDA

ขายคาร์บูเวฟ 100 110 125 ของมา เรื่อย ๆคับ ๆ บางทีก็หายากมาก ๆ

กล่องไฟ คอย แผงชาร์ ชุด ไฟ สั่งได้ครับ

[SIZE=5][COLOR=red]ผมจะอัฟใบเสร็จทุกครั้ง ไม่ต้องกลัวครับ [/C
    นายอานันท์ อมรพันธุ์
    [CENTER][SI
    ธนาคารกรุงไทย สาขาท่าเสด็จ
    [CENTER][SIZE=6]295-0-05324-6 :: ts1

มีเหลือให้ผมสนใจอีกกี่กล่องครับ

ปล.รับซื้อฝาถังน้ำมันแบบมีเกวัดด้วยนะ อิอิ

arnan1122's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ him43kw อ่านข้อความ
    มีเหลือให้ผมสนใจอีกกี่กล่องครับ

ปล.รับซื้อฝาถังน้ำมันแบบมีเกวัดด้วยนะ อิอิ
    น่าจะมีกล่องไฟเวฟ 100อีกกล่องนะครับ
    ^^ ของ มือ 2 สภาพ ดี ๆพร้อมใช้งานของแท้

HONDA

ขายคาร์บูเวฟ 100 110 125 ของมา เรื่อย ๆคับ ๆ บางทีก็หายากมาก ๆ

กล่องไฟ คอย แผงชาร์ ชุด ไฟ สั่งได้ครับ

[SIZE=5][COLOR=red]ผมจะอัฟใบเสร็จทุกครั้ง ไม่ต้องกลัวครับ [/C
    นายอานันท์ อมรพันธุ์
    [CENTER][SI
    ธนาคารกรุงไทย สาขาท่าเสด็จ
    [CENTER][SIZE=6]295-0-05324-6 :: ts1

Bookmarks