Subaru รายงานตัวครับ - หน้า 10

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Subaru รายงานตัวครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Red face

เชื่อว่าสมาชิกเราคงอยู่ แต่นานๆมาทีนะครับ ขออนุญาตคุณอ๊อฟ โคราช ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

55+ ยังอยู่ครับผม ผมจะทะยอย ลงรูป โบชัวร์ รุ่นเก่าๆ มาให้ดูกันน่ะครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boxclassic อ่านข้อความ
    55+ ยังอยู่ครับผม ผมจะทะยอย ลงรูป โบชัวร์ รุ่นเก่าๆ มาให้ดูกันน่ะครับผม
    Name:  51.11 leone_series.01.jpg
Views: 698
Size:  53.0 KB
    Name:  51.11 leone_series.03.jpg
Views: 738
Size:  36.5 KB
    Name:  51.11 leone_series.05.jpg
Views: 732
Size:  51.7 KB

จัดให้ท่่านพี่ ที่ประทาย ครับผม ว่าใช่กับที่ครอบครองอยู่หรือไม่

Name:  51.11 leone_series.08.jpg
Views: 692
Size:  56.4 KB
    Name:  51.11 leone_series.09.jpg
Views: 711
Size:  46.3 KB
    Name:  51.11 leone_series.10.jpg
Views: 740
Size:  47.5 KB

พวกพี่ๆพอมีที่ครอบมือเปิดประตูด้านในไหมครับที่เป็น พลาสติกสีดำนะครับ อยากได้มาก
    ----กรุณา ส่ง 100 ม.2 ต.เนินพระปรางค์ อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี 72110----
    ------------------417-6-00610-8 ธ.ธนชาต สาขา สองพี่น้อง------------------

"โลกของเราก็เป็นแบบเดียวกัน ฝนตกแล้วดอกไม้ก็บาน ถ้าไม่มีฝนมันก็แห้ง
    แมลงถูกกิ้งก่ากิน กิ้งก่าถูกนกกิน แต่ในท้ายที่สุดแล้ว ทุกๆคน ทุกๆสิ่งก็ตาย
    ตายและระเหยแห้งไป รุ่นหนึ่งตายไป รุ่นใหม่ก็เข้ามาแทนที่ มันเป็นอย่างนั้น
    มีวิธีใช้ชีวิตหลายวิธี และมีวิธีตายหลายวิธี แต่ในที่สุดแล้วก็ไม่มีอะไรต่างกัน
    สิ่งที่เหลืออยู่คือความรกร้างว่างเปล่า" south of the border west of the sun

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พุ่มรัก พันสิงห์ อ่านข้อความ
    พวกพี่ๆพอมีที่ครอบมือเปิดประตูด้านในไหมครับที่เป็น พลาสติกสีดำนะครับ อยากได้มาก
    มีรูปตัวอย่างที่อยากได้ไหม๋ ครับ เผื่อ ผม เจอ หรอพอจะแนะนำให้ได้ครับ

มีอะไหล่พอแบ่งกันบ้างไหมครับ ที่ต้องการตอนนี้ก็คือ
    -ไฟมุม ไฟเลี้ยว subaru gft อะครับ
    -กันชน หน้า หลัง
    -กระจกทรงกระสุนคู่นึง
    พอมีใครแบ่งขายบ้างไหมครับ
    Name:  95-subaru-leone-gft-01.jpg
Views: 2581
Size:  66.8 KB

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [2TM]_ark อ่านข้อความ
    มีอะไหล่พอแบ่งกันบ้างไหมครับ ที่ต้องการตอนนี้ก็คือ
    -ไฟมุม ไฟเลี้ยว subaru gft อะครับ
    -กันชน หน้า หลัง
    -กระจกทรงกระสุนคู่นึง
    พอมีใครแบ่งขายบ้างไหมครับ
    Name:  95-subaru-leone-gft-01.jpg
Views: 2581
Size:  66.8 KB
    ของผมตัวนี้เลยครับ ขับมันมากๆ แล้วมันก็ซดน้ำมันมากๆเหมือนกันครับ
    เออมือเปิดประตูด้านในตัวนี้ละครับที่ขาด คือมีแต่มันแตกกรอบอะครับใครมีหาให้หน่อยจร้า
    ----กรุณา ส่ง 100 ม.2 ต.เนินพระปรางค์ อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี 72110----
    ------------------417-6-00610-8 ธ.ธนชาต สาขา สองพี่น้อง------------------

"โลกของเราก็เป็นแบบเดียวกัน ฝนตกแล้วดอกไม้ก็บาน ถ้าไม่มีฝนมันก็แห้ง
    แมลงถูกกิ้งก่ากิน กิ้งก่าถูกนกกิน แต่ในท้ายที่สุดแล้ว ทุกๆคน ทุกๆสิ่งก็ตาย
    ตายและระเหยแห้งไป รุ่นหนึ่งตายไป รุ่นใหม่ก็เข้ามาแทนที่ มันเป็นอย่างนั้น
    มีวิธีใช้ชีวิตหลายวิธี และมีวิธีตายหลายวิธี แต่ในที่สุดแล้วก็ไม่มีอะไรต่างกัน
    สิ่งที่เหลืออยู่คือความรกร้างว่างเปล่า" south of the border west of the sun

ที่ครอบมือเปิดประตูที่เป็นName:  ภาพ030.jpg
Views: 726
Size:  53.1 KBพลาสติกที่เป็นสีตองนะครับแต่ของผมสีดำครับ รบกวนเจ้าของรูปด้วยครับ

มีใครพอช่วยผมได้ไหมครับ ไฟหรี่มุม ไฟเลี้ยว แตกไปแล้วครับ อย่างอื่นพอทน

อืม..เท่าที่เห็น ร้าน 111 ตรงปักหมุด น่าจะมี อะไหล่ พวก ไฟเลี้ยว ไฟหลี่ กับมือ เปิดในน่ะครับผมเห็นเขาตัดไปแล้ว 2 คัน 2 กับ 4 ประตู เดียวผมช่วยหาอีกแรง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boxclassic อ่านข้อความ
    อืม..เท่าที่เห็น ร้าน 111 ตรงปักหมุด น่าจะมี อะไหล่ พวก ไฟเลี้ยว ไฟหลี่ กับมือ เปิดในน่ะครับผมเห็นเขาตัดไปแล้ว 2 คัน 2 กับ 4 ประตู เดียวผมช่วยหาอีกแรง
    ขอบคุณมากครับ เอารถไปทำสี อู่ไม่ถอดเก็บไว้ให้เลย ถอดออกจากเบ้าสายไฟห้อยไว้ ใครทำแตกไม่รู้ เสียดายของนะครับ

ผมมือเปิดด้านในมันแตกครับ เคยโทรไป 111 ของเขาก็มีและแตกเช่นเดียวกัน แต่ตอนนี้เห็นมีตัดคันหนึ่งครับแต่ยังไม่ได้โทรไปเลย ขอบคุณนะครับที่ช่วยหาให้อีกแรงนะครับ ด้วยใจจริงครับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พุ่มรัก พันสิงห์ อ่านข้อความ
    ผมมือเปิดด้านในมันแตกครับ เคยโทรไป 111 ของเขาก็มีและแตกเช่นเดียวกัน แต่ตอนนี้เห็นมีตัดคันหนึ่งครับแต่ยังไม่ได้โทรไปเลย ขอบคุณนะครับที่ช่วยหาให้อีกแรงนะครับ ด้วยใจจริงครับพี่
    ใจเย็นๆครับ ค่อยๆหา ผม มองไว้คันหนึงแถวบ้าน เป็นตัวไมเนอ ที่ 2 ยังไม่มีปํญญาครับผม เสียดาย รถรวมร่างกับ e30 ไปแล้ว แต่บอดี้ปะผุทำสีอย่างดี ก่ะจะซื้อเอาบอดี้อย่างเดียวเลย 555+ อีกคันไม่ทัน ตัวเดียวกันเลย เห็นจอดอยู่ เเม็คโคร กะว่าจะย้อนไปหาเจ้าของ ดันโดน แม่ของลูกด่า..หมดลมเลย แต่อยู่ในชัยภูมินี่หละครับ แต่ทะเบียน อุดร555+
    เรื่องเล่าผ่านๆ หน่ะครับอ่านเพื่อความบันเทิงก็แล้วกัน...

เรื่องกินน้ำมันนี่ มีคนลงความเห็นหลายคนแล้วครับ และเรื่องแรงนี่ ก็เช่นกัน ...ต้องทำใจครับผม อะไหล่เครื่องหายากครับ แนะนำซื้อเก็บไว้เป็นอะไหล่ทั้งพวงเลยครับ
    ตอนนี้ผม กำลังพลิกแผ่นดินหา เจ้า Rx ตัวในตำนานอยู่ครับผมใครเจอ บอกกันบ้างน่ะครับ(เสียดายเจ้าฟ้าอยู่เหมือนกันเห็นล งขายในตลาดรถอยู่ไม่รู้ไปไหนแล้ว)
    Name:  Subaru-LeoneRX-A.jpg
Views: 704
Size:  34.5 KB
    Name:  Subaru-LeoneRX-Arear.jpg
Views: 944
Size:  38.8 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boxclassic : 18-04-2013 เมื่อ 16:56

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks