[ ขาย ] เปิดราคาแล้วครับ ขายวอลโว่ 164e รถคลาสสิคมีระดับ

ชื่อกระทู้: เปิดราคาแล้วครับ ขายวอลโว่ 164e รถคลาสสิคมีระดับ

มาตรฐาน เปิดราคาแล้วครับ ขายวอลโว่ 164e รถคลาสสิคมีระดับ

เปิดราคาแล้วครับ ขายวอลโว่ 164E รถคลาสสิคมีระดับเหมาะกับคนมีระดับเช่นคุณ
    หายากแล้วนะครับสำหรับรถรุ่นนี้สวยจนคนต้องเหลียวมอง ใครมีต่างก็เก็บกันหมดไม่ค่อยมีซื้อขายกันนับวันราคา ค่าตัวจะยิ่งสูงขึ้นครับ
    รถสภาพเดิมๆสวยๆอุปกรณ์ครบ รถอยู่จ.อุบลราชธานี วิ่งทางไกลสบาย
    เครื่อง LD28 ดีเซล 6 สูบ ชุดโอนพร้อม
    ภาษีขาดปี 52 ค่าภาษีปีละ 3.034 บาท(เอาไปต่อภาษีเองได้เลยครับ)
    ราคา 100,000 บาท
    รายละเอียดโทรสอบถามได้ครับ 083-3676175 แป๊ะ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      

แอร์.วิทยุ(เสาอากาศจะสไลค์ขึ้น-ลงเองเมื่อตอนเปิด-ปิดวิทยุ หรูหรามีระดับมากๆ)พวงมาลัยเพาเวอร์.แม็ก.ดิสเบรค 4 ล้อ เดิมๆจากโรงงานเลยครับ

กระจกหลังมีเส้นไล่ฝ้า.หมอก ฝากะโปรงหน้าและหลังเวลาเปิดกระโปรงรถทั้งหน้าและหลั งแล้วจะมีสปริงดันไว้เองไม่ต้องใช้เหล็กค้ำให้ยุ่งยา กเสียเวลา ภายในกว้างสบายๆเบาะนุ่มๆ ปุ่มและสวิทซ์ต่างๆอยู่ครบ หายากมากครับรถสภาพดีๆเดิมๆครบๆสวยๆแบบนี้ รูปมีเยอะครับแต่ลงไม่หมดสนใจเดี๋ยวส่งเมลล์ให้ดูครั บ

Member junjaan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ระบบช่วงล่างและเครื่องต้องนำมาเช็คใหม่หรือเปล่าครั บ สนใจขอชมหน่อย [email protected]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ junjaan อ่านข้อความ
    ระบบช่วงล่างและเครื่องต้องนำมาเช็คใหม่หรือเปล่าครั บ สนใจขอชมหน่อย [email protected]
    ช่วงล่างสบายๆครับท่าน เครื่องก็ok แต่ถ้าให้แจ่มแล้วเข้ากับยุคนี้วางเครื่องเบนซิลใหม่ แล้วติดแก๊ส กระโปรงท้ายกว้างๆๆวางแก๊สถังสองถังเหลือๆๆสบายๆๆเลย ครับท่าน แต่เครื่องเดิมก็ใช้จนลืมเลยนะเครื่องบล็อคนี้อึดอยู ่แล้วครับท่าน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Taapae : 12-04-2011 เมื่อ 01:14

อัพเดทครับ

Member MR. CLASSIC MOTORBIKE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สนใจครับ รบกวนเมล์รูปภายนอกและภายในเพิ่มเติมให้หน่อยครับ แล้วระบบเกียร์ตัวนี้ เป็น M/T หรือ A/T
    และสอบถามเรื่องปัญหาการใช้งานจริงมีบ้างไหมคับ รบกวนส่งเมล์ [email protected] ขอบคุณครับ
    ชีวิตดำเนินไปพร้อมกับหัวใจClassic

Member junjaan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เอาลิ้งค์รถรุ่นนี้มาฝาก.....http://www.justacargeek.com/2010/07/...lvo-164-e.html

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MR. CLASSIC MOTORBIKE อ่านข้อความ
    สนใจครับ รบกวนเมล์รูปภายนอกและภายในเพิ่มเติมให้หน่อยครับ แล้วระบบเกียร์ตัวนี้ เป็น M/T หรือ A/T
    และสอบถามเรื่องปัญหาการใช้งานจริงมีบ้างไหมคับ รบกวนส่งเมล์ [email protected] ขอบคุณครับ
    ส่งเมลล์รูปให้แล้วครับท่าน เกียร์แมนนวลธรรมดาๆครับ ส่วนปัญหาการใช้งานยังไม่เจออะไรครับ แต่อาจจะมีแค่แอร์ไม่ค่อยเย็นครับสงสัยน้ำยาแอร์คงจะ หมดครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ junjaan อ่านข้อความ
    เอาลิ้งค์รถรุ่นนี้มาฝาก.....http://www.justacargeek.com/2010/07/...lvo-164-e.html
    ขอบคุณมากครับพี่ท่าน ผมส่งรูปรถแบบเต็มๆให้ทางเมลล์แล้วนะครับ

อัพเดท

Senior Member amp5116410010's Avatar
    สถานที่
    สามพรานคลาสสิคคลับ[นครปฐม]
    ขอบคุณ
    0

เอาใจช่วยครับ ขับ volvo 164 เหมือนกัน ครับ รถดีมีระดับครับ*

รูป รูป  
    Sampran Classic

ขอบคุณมากครับท่านamp5116410010i รถตัว 164 สวยเหมือนกันครับท่าน

ดันๆๆ

ดันๆๆ

Bookmarks