ขอขายรถ mini moto gp หน่อยครับ ลูกชายจะขยับรุ่น ^^

ชื่อกระทู้: ขอขายรถ mini moto gp หน่อยครับ ลูกชายจะขยับรุ่น ^^

มาตรฐาน ขอขายรถ mini moto gp หน่อยครับ ลูกชายจะขยับรุ่น ^^

เป็นรถ mini moto gp รถสร้างน่ะครับ
    โครงของ honda sonic มีสำเนาเล่มถูกกฎหมายครับ
    เครื่องของ kawasaki cheer เครื่องแน่นๆครับ คว้านใหม่แรงแน่นอน มีเล่มทะเบียนพร้อมโอน
    ล้อแท้ๆเดิมของ ksr ไม่คดไม่ดุ้ง ไม่มีตำหนิใดๆ
    ชุดไฟเบอร์เป็นชุด mini moto gp ของ ksr นะครับ ยังไม่ได้ทำสีเลย เพราะลูกชายเพิ่งหัดขี่ กลัวล้มครับ ^^

เอกสารทุกอย่าง พร้อมโอนครับ

ขอขาย 35000 นะครับ

เพราะว่าให้รถอีก1คัน kawasaki cheer สภาพใช้งานได้ปกติ อุปกรณ์ครบครับ แค่ยกเครื่องออกมาเฉยๆ

เอาเป็นว่าดูรูปดีกว่าครับ

สนใจโทรมา 087-6147883 เอกครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย enter078 : 10-04-2011 เมื่อ 22:09

ต่อ

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย enter078 : 10-04-2011 เมื่อ 22:02

up up up

Bookmarks