[ ขาย ] เล่มเขียวๆคับ ของแท้ของจริง ราคาไม่แรง

ชื่อกระทู้: เล่มเขียวๆคับ ของแท้ของจริง ราคาไม่แรง

มาตรฐาน เล่มเขียวๆคับ ของแท้ของจริง ราคาไม่แรง

มีเล่มเขียวๆ มาเสนอคับผม c70 cl90 cd125 +บัตรประชาชนแท้ๆที่ยังไม่หมดอายุ+ใบมอบอำนาจ+โอนได้ (ใช้กำลังภายในเอาเอง) แต่ไม่มีลอกเลขเครื่องคับ...ร้อนเงิน รีบขาย โทมาต่อราคาเอง ด่วนๆ

c70 เป็นแบบถ่ายเอกสารมาจากตัวจิงนะคับ เพราะ เล่มจริง เก่าและผุมากกกกก ยิ่งหลังจากโดนน้ำท่วม จบ เละ,, ดีนะนี่ทีฉลาดถ่ายเอกสารเก็บไว้ก่อน อิอิ ,,,ขาย 2500 บาท

cl90 มาทั้งเล่มคับ เขียวๆ พร้อมชุดโอน ขาย 3000 บาท

cd 125 มาทั้งเล่ม เขียวๆเช่นกัน ขาย4500 บาท
    ทั้ง 3เล่มมาพร้อมกับชุดโอน +ใบมอบอำนาจ+ บัตรประชาชนเจ้าของโดยตรง ชื่อในบัตรกับเล่มตรงกันและบัตรยังไม่หมดอายุนะคับ

พิเศษ ซื้อเล่ม c70 + cl 90 ทั้งสองเล่ม ในราคา 4000 บาท สนใจโทร 0830272909
    สนใจรายละเอียด โทรมา เท่านั้นนะคับ จะส่งเมล์ไปให่ดู

ปล.ขอคนที่เอาจริงนะคับ อย่าคิดว่า คุณมีปัญญาเสียค่าโทรศํพท์ เลยโทรมาเล่นๆ ให้ส่งเมล์ แล้วไม่เอานี่ก้อย่ากรุณาโทรมาเลยนะคับ ผมขอร้อง เมล์ก้ส่ง ราคาก้ลดให้ แต่โทรกลับไม่ยอมรับสาย หนีหายซะงั้น ถ้าว่างจัด ก้ไปหาอะไรที่ไม่เบียดเบียนคนอื่นเค้าทำกันนะครับ บุพการีจะได้ไม่ต้องโดนด่า ขออภัยสำหรับท่านผู้ที่เข้ามาอ่านทุกท่าน เพราะผมโดนมาเยอะจึงแค่อยากวิงวอน ..ขอบพระคุณครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย burin16 : 22-04-2011 เมื่อ 13:41

Senior Member seedspicy's Avatar
    สถานที่
    Detudomclassic (เดชอุดม รถเก่านครอุบลฯ)
    ขอบคุณ
    0

พอจะมีเล่มส้ม c50 ไหมค๊บ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เล่ม Cd125 ลดได้อีกป่าว แล้ว ขาดต่อกี่ปีคับ 3200 พร้อมส่งไหวป่าวคับ

ขอบคุณคับ

ฝากเบอร์ไว้ครับ รึโทมาคุย ตอนนี้รีบขายแล้วคับร้อนเงิน หมดกะสงกรานต์ไปเยอะ ก่อนวันจันทร์นี้ 2700เอาไปเลยคับ 0830272909

ไม่มีคับ ขอโทดที่ตอบช้าคับ ไม่ค่อยได้เข้า อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ seedspicy อ่านข้อความ
    พอจะมีเล่มส้ม c50 ไหมค๊บ
    ไม่มีคับ ^_^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barraguindy อ่านข้อความ
    เล่ม Cd125 ลดได้อีกป่าว แล้ว ขาดต่อกี่ปีคับ 3200 พร้อมส่งไหวป่าวคับ

ขอบคุณคับ
    โทมาคุยคับ

เอ้า ดรรรรรร เด๋วตก

pusoodteen's Avatar
    สถานที่
    Sanamchai motorcyc classic
    ขอบคุณ
    0

ดันครับ ถ้าcl90 ผมยังอยู่ ราคานี้ไม่รอดแน่ครับดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

นาย วิททยา เกตุแก้ว 083-074-3129
    ธนาคารกรุงไทย 238-134-227-3 ออมทรัพย์ สาขาสนามชัยเขต
    140/2 หมู่ 4 ต.คู้ยายหมี อ.สนามชัยเขต จ.ฉะเชิงเทรา 24160
    โทษที กูขี่รถเก่า
    (หมูเขียว เบาะแดง ตะแกงหลัง) ขี่หมูเขียวก็เสียวได้
    SMC Sanamchai Motorcyc Classic
    ฉะเชิงเทรา แปดริ้วนี้เอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pusoodteen อ่านข้อความ
    ดันครับ ถ้าcl90 ผมยังอยู่ ราคานี้ไม่รอดแน่ครับดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอบพระคุณที่ช่วยดันคร้าบบบบ ...เอ่อ หมายความว่า ราคาผมตั้งถูกไปหรอ??? อิอิ งั้นเด๋ว เพิ่มราคาดีก่า ครึๆๆ อะล้อเล่ง

kitty13 kitty13's Avatar
    สถานที่
    .........
    ขอบคุณ
    0

เสียดายน่ะจะมีของ cb สองท่อมั้งน่ะครับ...^^
    ..
    ..อัพให้ครับ..
    .....บางอย่าง..ที่..หายไป.....

..บริการนำเข้า - ส่ง ออก...สินค้าทุกชนิดทั้งทางแอร์ - ทางเรือ..ทั้งเต็มตู้..และบางส่วน..

.....คิด..เพชรเกษม 69.....08-63411209.....

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ burin16 อ่านข้อความ
    เอ้า ดรรรรรร เด๋วตก
    ขอดูรูปเล่มทะเบียน CD125 หน่อยคับ

[email protected]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barraguindy อ่านข้อความ
    ขอดูรูปเล่มทะเบียน CD125 หน่อยคับ

[email protected]
    จัดทางเมล์ไปให้แล้ว เชิญชมเรยคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kitty13 อ่านข้อความ
    เสียดายน่ะจะมีของ cb สองท่อมั้งน่ะครับ...^^
    ..
    ..อัพให้ครับ..
    ขอบคุณที่ช่วยดันคับ แต่ cb ผมไม่มีคับ ขอโทดด้วย

ยังขายเน่อ....สนใจ โทร มา คับ

Bookmarks