ขอคำแนะนำเรื่องที่เที่ยว และที่พักครับ

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำเรื่องที่เที่ยว และที่พักครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Smile ขอคำแนะนำเรื่องที่เที่ยว และที่พักครับ

กำลังมองหาที่เที่ยวและที่พักให้กับทางกลุ่มอยู่ครับ ขอคำแนะนำที่เที่ยวที่พัทยาด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

mart_c50's Avatar
    สถานที่
    C CREW CUSTOM
    ขอบคุณ
    0

สำหรับที่พัก สามารถหาได้ตามเว็บเลยน่ะครับ คือไม่ทราบว่า ต้องการแบบไหน ติดทะเลหรือไม่ ทะเลพัทยา หรือ ทะเลจอมเทียน เอาราคาประมาณไหน มาวันไหนครับ ส่วนที่เที่ยว กลางวัน ก็มี ถ้ามาเป้นกลุ่มแนะนำ เป็นบังกะโล แถวๆจอมเทียน วิ่งรถหาดูได้มีให้เลือกหลายที่ ส่วนถ้าต้องการอาหารทะเล แนะนำแถวๆ ท่าเรือแหลมบาลีฮาย สดๆ ไม่แพงมาก หรือจะไปตลาดลานโพธิ์นาเกลือก็ได้แต่ไกลหน่อย ครับ
    ที่เที่ยวก็มี
    1. ตลาดน้ำสี่ภาค ทางไปสัต**บอ่ะครับ จะอยู่ซ้ายมือ
    2 วัดญาณกับเขาชีจรรย์ ไปทางสัต**บเมหือนกันครับ
    3 ไร่องุ่นซิลเวอร์เลค อยู่ใกล้ๆ วัดญาณ
    4 เกาะล้าน นั่งเรือจากพัทยาประมาณ 40 นาที ขึ้นที่ท่าเรือแหลมบาลีฮาย คนละ 30 บาท เรือจะลงที่ท่าเรือหน้าบ้าน แล้วเราก็ต่อรถไป 20 บาทถึงหาดตาแหวน น้ำทะเลสวย ครัย
    5 หาดพัทยา
    6 หาดจอมเทียน
    7 สวนนงนุช
    หลักๆก็มีประมาณนี้ครับ คือไม่ไกลจากพัทยามาก

C CREW CUSTOM
    FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

Tel .090-2058514
    LINE martrocker

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

Bookmarks