สอบถามร้านทำรถ/ทำท่อหน่อยครับ อยู่หลังเซียร์ รถท่อดังไม่กล้าขับไกล

ชื่อกระทู้: สอบถามร้านทำรถ/ทำท่อหน่อยครับ อยู่หลังเซียร์ รถท่อดังไม่กล้าขับไกล

มาตรฐาน สอบถามร้านทำรถ/ทำท่อหน่อยครับ อยู่หลังเซียร์ รถท่อดังไม่กล้าขับไกล

ร้านซ่อมรถแถวๆ รังสิต ดอนเมือง มีตรงไหนบ้างครับ ผมอยู่ เซียร์รังสิต ตอนนี้รถมีปัญหา yl2 จะหาร้านเช็คระบบไฟ เปลี่ยนหลอดไฟหน้ามา จะ 5ดวงแล้ว ขับสักพักขาด สักพักขาด

และก็ร้านทำท่ออ่ะครับ ตอนนี้มีปัญหาท่อดังมาก ซื้อท่อเทียมใหม่ ของ yl2 มาใช้ มันดังเว่อร์ ใส้ท่อมีแต่ก็ยังดังเลยว่าจะหาร้านที่ หุ้มใยแก้ว ที่รับทำท่ออ่ะครับ แถวๆ เซียร์พอมีไหมครับ

ไม่กล้าขับไปไหนไกลเลยครับ กลัวโดนด่าแฟนแม่

รบกวนพี่ๆชาวรังสิตหน่อยครับ (รบกวนขอเบอร์โทรร้านด้วยยิ่งดีครับ)

Senior Member
    สถานที่
    คนใช้แรงงาน
    ขอบคุณ
    0

yl2 ร้านทั่วไปซ่อมได้ครับ
    ..........................รังสิต.................. ...................................

Bookmarks