ยังมีของดี ที่สุราษฎร์ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ยังมีของดี ที่สุราษฎร์

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ส่งไปแล้วครับ

[QUOTE=nong&saab;5930821]ผมคนหนึ่งที่อ่านในกะทู้บ่อยๆๆแต่จะเขียนข้อความไม่ค ่อยเก่ง เลยได้แต่อ่านคงไม่เป็นไร
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman_love อ่านข้อความ
    ขอที่อยู่หน่อยครับส่งมาที่ 0868109505
    0837773139 นง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong&saab อ่านข้อความ
    ส่งไปแล้วครับ
    ขอบคุณด้วยครับพี่นงค์
    สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iamfree อ่านข้อความ
    ขอบคุณด้วยครับพี่นงค์
    มาถึงแล้วยังกะมากับยานbfo เร็วมากๆเอาของออกมาเทียบเรียบร้อยหมด แล้วก็เกือบทำเสียของไม่ได้ผ่ากล่องยังเหลือชุดแกนกร ะโหลกอยู่ข้างในอืกชุด เพราะงานนี้คุณนงค์จัดมาให้ไม่คิดค่าเสียหายเลยครับ เลยไม่รู้มีกี่ชิ้น มารู้ตอนมืดแล้ว เฮ้อโชคดี มีโอกาสกลุ่มสมุยโบราณได้รับใช้บ้างครับ

รูป รูป    

Classic Lism's Avatar
    สถานที่
    รักษ์ถีบ(จะนะ/สงขลา)
    ขอบคุณ
    0

รอชมครับตอนคืนชีพ
    ยามเมื่อสิ้นแสงสุริยน เราคือคนสร้างไฟไว้ส่องทาง
    e-mail : [email protected]
    tel : 0847489085

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Lism อ่านข้อความ
    รอชมครับตอนคืนชีพ
    อาจจะโดนแซงไปสัก2-3คันกว่าจะเสร็จ อ๊อกซิเจนก็คงหมดหลายถังงานนี้ แต่ไม่น่าเกินความสามารถนะผมว่าถ้าเราตั้งใจคิดว่าคง รอได้ครับ

รูป รูป  

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รอชมครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman_love อ่านข้อความ
    อาจจะโดนแซงไปสัก2-3คันกว่าจะเสร็จ อ๊อกซิเจนก็คงหมดหลายถังงานนี้ แต่ไม่น่าเกินความสามารถนะผมว่าถ้าเราตั้งใจคิดว่าคง รอได้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    รอชมครับ
    ครับผม ลูกชายสบายดีนะครับ ไม่ได้ติดตามเลยครับช่วงนี้งานยุ่งมาก มีเวลาประกอบรถตอนกลางคืนนิดหน่อยครับ

ไก่ 1977หายหน้าหายตาไปใหน
    วิโรจน์ ประสาทเขตรการ 080 434 5466
    [email protected]
    ธ.กรุงเทพฯ บัญชีสะสมทรัพย์ 494-072-6500

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

ไม่ได้หายไปไหนครับติดตามตลอด แต่ไม่ค่อยได้ตอบ วันนี้ครบ1เดือน ไปหาหมอตามนัดหนัก4.48โลแข็งแรงทุกอย่างครับ ฉีดวัคซีนที่ขา จ่ายเป็นแพ็กเกจ1ปี งดอะไหล่ซักพัก เลยเปิดไทยสกูตเตอร์ผ่านไวไวพี่ฮ่าฮ่า
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mix&Max10 อ่านข้อความ
    ไก่ 1977หายหน้าหายตาไปใหน

รูป รูป    

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    ไม่ได้หายไปไหนครับติดตามตลอด แต่ไม่ค่อยได้ตอบ วันนี้ครบ1เดือน ไปหาหมอตามนัดหนัก4.48โลแข็งแรงทุกอย่างครับ ฉีดวัคซีนที่ขา จ่ายเป็นแพ็กเกจ1ปี งดอะไหล่ซักพัก เลยเปิดไทยสกูตเตอร์ผ่านไวไวพี่ฮ่าฮ่า
    ช่วงนี้งานเยอะมั้ยครับ
    วิโรจน์ ประสาทเขตรการ 080 434 5466
    [email protected]
    ธ.กรุงเทพฯ บัญชีสะสมทรัพย์ 494-072-6500

ขอบคุณ
    0

Cool

หยุดรับงานเลี้ยงลูกเดือนนึงครับพี่โรจน์ เดือนหน้าลุยแหลกพี่
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mix&Max10 อ่านข้อความ
    ช่วงนี้งานเยอะมั้ยครับ

หยุดรับงานเลี้ยงลูกเดือนนึงครับพี่โรจน์ เดือนหน้าลุยแหลกพี่
    คุณพ่อดีเด่นเอาใจใส่ลูกตั้งแต่เล็กๆ อยู่ในช่วงพ่อติดลูกครับ

ขอบคุณ
    0

Cool

ไม่ติดไม่ได้ครับ เดี๋ยวโดนเพ่งเล็ง ตอนนี้ได้แต่มองรถถีบตาเป็นมันครับ

ได้ขึ้นยืนเป็นคันเสียที่ กับเจ้าbsaพับได้
    ขอบคุณพี่วิทูรที่ช่วยในทุกเรื่องราวจนคันนี้เกือบจะ ขี่ได้แล้ว
    ขอบคุณพี่ชาติชาย พี่นงค์ คุณmix&max10 และหลายๆท่าน

สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

555 ขออภัยรูปใหญ่มาก ลืมย่อไฟล์รูป รูปใหญ่เซียนเห็นรายละเอียดหมด^^

คือหาอะไหล่ ที่พอให้เป็นคันได้ก่อนอะครับ เพราะต้องเก็บอีกเยอะได้มาแต่เฉพาะโครง
    พอยืนคันขึ้นมาได้ ทำให้มีกำลังเยอะในการที่จะทำต่อไปอะครับ

ยินดีน้อมรับคำแนะนำจากทุกท่านครับ

Bookmarks