เรื่องเสื้อ ด่วนๆๆๆๆ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เรื่องเสื้อ ด่วนๆๆๆๆ

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องเสื้อ ด่วนๆๆๆๆ

ผมได้ไปสอบถามราคามาแล้ว
    ทั้งแผ่นป้ายผ้าและบล็อคสกรีน...
    แผ่นป้ายผ้าทำ20ชิ้น(แจกสมาชิกคนละแผ่น และเก็บไว้เป็นของที่ระลึก) แผ่นละประมาณ70บาท 20แผ่นก็.....1400บาท
    ส่วนบล็อคสกรีน....บล็อคละประมาณ300บาท
    รวมเบ็ดเสร็จทั้งสิ้น...1700บาท

ส่วนสมาชิกที่จะต้องหารชำระก็มี 9คน
    1.พี่บี 2.พี่เดียร์ 3.พี่วุฒิ 4.ดุ๊ก 5.แป๋ม 6.ไผ่ 7.หมี 8.ยะ 9.โหนก
    ตกคนละ200บาท ที่เหลือถือว่าเป็นค่ารถผมละกัน

หรือใครมีความเห็นยังไงครับ...
    ยังไงวันเสาร์นี้เจอกันรัชดานะครับพี่น้อง....(วันสุ ดท้ายของรัชดา)
    พี่บีอย่าลืมเอาแบบทำบล็อคสกรีนมาให้ผมนะ... /\2 /\2 /\2

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

โอเชครับผม

พี่ดุ๊ก ขอ ชุดนึงได้ปะ 200 ช่ายปะพี่ ถ้าได้รบกวนโทมาบอกด้วยนะ
    0831331417
    ถ้าไม่ได้ไม่เปนรัยคับ
    MkrongthiP king of RaStA

mkrongthipds118@hotmail.com
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

จัดไปพี่
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

Senior Member อๅ!สี่3น้eย's Avatar
    สถานที่
    S!nG S!nG Pa-Ar-TiD Rd.
    ขอบคุณ
    0

เก้าไม่ต้องออกหรอครับ

ขอบคุณครับป๋ม

เลี้ยงน้องบ้างเหอะ

My name's เก้า

(!)+(LoVe)+(!nDy)

Vespa Sprint 150 CC. Green&White

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อๅ!สี่3น้eย อ่านข้อความ
    เก้าไม่ต้องออกหรอครับ

ขอบคุณครับป๋ม

เลี้ยงน้องบ้างเหอะ

แกจะเอามาให้ยังไง....
    พวกอยู่ต่างจังหวัด...ไม่ต้องเอา 555(ล้อเล่น)
    รอไปก่อนละกัน....ถ้าไม่มาเอาเองก็อดไป

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

/\2 งั้นพักหนาวปีใหม่กันก่อน...
    กลับมาปุ๊บ...ค่อยทยอยเอาตังค์มาให้นะ....

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint sonic 140 อ่านข้อความ
    พี่ดุ๊ก ขอ ชุดนึงได้ปะ 200 ช่ายปะพี่ ถ้าได้รบกวนโทมาบอกด้วยนะ
    0831331417
    ถ้าไม่ได้ไม่เปนรัยคับ
    ได้สิ......แต่ นี่ยังไม่ได้เสื้อนะ....แค่ค่าโลโก้กับค่าบล็อคสกรีน
    ส่วนเสื้อให้เอามาสกรีนกันเอง....
    ถ้าอย่างนั้น...เอาไปแต่โลโก้ผ้าละกัน...
    เงินไม่ต้องให้หรอก....เอาแผ่นป้ายเหล็ก ซิกกี้แอนท์ มาแลกกันดีกว่า
    จะได้ถือว่าแลกของที่ระลึกกันไปเลย /\2 /\2 /\2

ยะยำ nongpleza's Avatar
    สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

จัดไป พี่ แต่เรื่องเสื้อ ผมว่า รวมกันไปซื้อให้เป็นแบบเดียวกันจะดีกว่ามั้ย

จะได้เหมือนกัน แล้วสกรีนกันเองแม้งเลย
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเอง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้าง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราอาจเป็นส่วนหนึ่งของการเปลี่ยนแปลงสังคม
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราจะไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไป
    "I AM NOT ME ANYMORE,AT LEAST I'M NOT THE SAME ME I WAS."

The Real Power behind "COMMUNISM"
    pleza_qm@hotmail.com

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongpleza อ่านข้อความ
    จัดไป พี่ แต่เรื่องเสื้อ ผมว่า รวมกันไปซื้อให้เป็นแบบเดียวกันจะดีกว่ามั้ย

จะได้เหมือนกัน แล้วสกรีนกันเองแม้งเลย
    ช่ายเห็นด้วย เพื่อความเป็นเอกภาพ

Junior Member ผึ้งซิงซิงค่ะ's Avatar
    สถานที่
    ในใจเอก
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ uLtRaMaNnNn อ่านข้อความ
    แกจะเอามาให้ยังไง....
    พวกอยู่ต่างจังหวัด...ไม่ต้องเอา 555(ล้อเล่น)
    รอไปก่อนละกัน....ถ้าไม่มาเอาเองก็อดไป
    ลืม เอก กะ ผึ้ง ไปเลยนะ.... น่าน้อยใจนัก ถ้าอยากได้บ้าง ต้องทำไงค่ะ คุณ ดุ๊ก.....

ในโลกนี้ยังมีอะไรที่เราจะต้องเรียนรู้อีกหลายอย่าง
    ในวันนี้ก็อย่าเพิ่งท้อถอย หนทางนั้นยังอีกยาวไกล.......

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เอางี้ดีมั้ย เรามีวันพิเศษสักวันที่พวกเราทุกๆคนในคลับเราจะมารวม ตัวกันได้ทั้งหมด
    แล้วเราก็มาร่วมกิจกรรมกัน เช่น สกรีนเสื้อ(ที่อยากได้มานาน) ทำอาหารกินกัน บริหารคอ แล้วก็นึกอยากจะทำอะไรที่อยากจะทำร่วมกันทั้งกลุ่มก็ ทำ ผมว่าดีนะได้เจอกันหมด(ถ้าเป็นไปได้)สานสัมพันธ์กัน อาจจะจัดนอกสถานที่ หรือว่าบ้านใครก็ได้ ดีไหมเอ่ย

ปล. แต่น่าจะช่วงเดือนมกราฯนะให้ทุกคนได้ทำภาระกิจปีใหม่ ให้เสร็จๆกันไปก่อน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผึ้งซิงซิงค่ะ อ่านข้อความ
    ลืม เอก กะ ผึ้ง ไปเลยนะ.... น่าน้อยใจนัก ถ้าอยากได้บ้าง ต้องทำไงค่ะ คุณ ดุ๊ก.....
    แหม....ไม่ลืมหรอกจ้า
    ก็ทริปทำบุญไง...เดี๋ยวเจอกันค่อยเอานะ..

ส่วนเรื่องเสื้อ...ซื้อเมื่อไหร่ก็ได้นะน้องๆ
    ตอนนี้ขอทำเสื้อก่อน...เป็นขั้นๆไป

พี่ดุ๊กมีเปนติ๊กเกอร์ได้ปะคับบ พอดีป้สยเหล็กมีแต่อยุ่กะคนอื่นอะ
    คับ ขอบคุนพี่ๆๆซิงๆคับ
    MkrongthiP king of RaStA

mkrongthipds118@hotmail.com
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vesweiler อ่านข้อความ
    เอางี้ดีมั้ย เรามีวันพิเศษสักวันที่พวกเราทุกๆคนในคลับเราจะมารวม ตัวกันได้ทั้งหมด
    แล้วเราก็มาร่วมกิจกรรมกัน เช่น สกรีนเสื้อ(ที่อยากได้มานาน) ทำอาหารกินกัน บริหารคอ แล้วก็นึกอยากจะทำอะไรที่อยากจะทำร่วมกันทั้งกลุ่มก็ ทำ ผมว่าดีนะได้เจอกันหมด(ถ้าเป็นไปได้)สานสัมพันธ์กัน อาจจะจัดนอกสถานที่ หรือว่าบ้านใครก็ได้ ดีไหมเอ่ย

ปล. แต่น่าจะช่วงเดือนมกราฯนะให้ทุกคนได้ทำภาระกิจปีใหม่ ให้เสร็จๆกันไปก่อน
    ผมว่าดีนะครับ หรือพวกพี่ๆว่ายังไงกันคับ/\2
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

Bookmarks