ของข้างทางสอนอะไรคุณบ้าง - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ของข้างทางสอนอะไรคุณบ้าง

MC.FORSOCIAL โจฮัม_spy2's Avatar
    สถานที่
    สามพระยา ชะอำ-หัวหิน
    ขอบคุณ
    0

ผมรักในการขี่ รักในการเดินทาง
    มันสรรค์หาประสบการณ์ที่แปลกใหม่ให้กับผม

if you dont ride
    you dont no
    [COLOR="#000000"]งานครบรอบ 7 ปี สามพระยาคลาสสิค ชะอำ-หัวหิน
    13-14 ธันวาคม 2556 ณ.โรงเรียนห้วยทรายประชาสรรค์ อ.ชะอำ ที่เดิมมันแน่นอน

กับกิจกรรมและความสนุกสุดมันตั้งแต่ คืนวันศุกร์ที่ 13 ธ.ค 56 พบกับวง โฟรคซอง สบายๆๆพร้อมกับ รำวงย้อนยุค ที่กำลังฮอท สุดๆๆในเขต ชะอำ-หัวหิน
    และวันเสาร์ที่ 14 ธ.ค 56 เริ่มกิจกรรมตั้งแต่ 09.00 น เป็นต้นไป กิจกรรมแข่งขันฟุตบอล 2 ล้อ กระชับมิตร การละเล่นแบบพื้นบ้านที่มีรางวัลแจกอย่างล้นหลาม
    การแสดงบู๊ทโชว์ ของสองค่ายมอเตอร์ไซด์ยักษ์ใหญ่พร้อมของรางวัลอีกมาก มาย การประกวดรถที่ มากด้วยถ้วยรางวัลอีก 2 เท่าจากปีที่แล้ว
    และที่รอคอย กิจกรรมวามบันเทิงบนเวที เริ่มตั้งแต่ 06.00 น โมงเย็นยิงยาวไปกับดนตรี 2วง สับเปลี่ยนกันให้ความสนุกแก่เพื่อนๆๆทั้งหลายที่สำคั ญสิ่งที่รอคอยพบกับ ศิลปิน จาก ค่าย GMM grammy (แต่ไม่บอกว่าจะเป็นไคร ) มันยิ่งกว่าเดิมครรับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member miwesan's Avatar
    สถานที่
    ESAN CLASSIC สว่างแดนดิน สกลนคร
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ B&THanaKA อ่านข้อความ
    ข้างทางมีบทเรียนที่ดีเยอะแยะมากมายจะให้อธิบายก็คงจ ะไม่หมด
    เจอมันทุกอย่าง ตั้งแต่ทางลำบากจนทางสบาย ตั้งแต่คนที่ไม่รู้จักกลับกลายเป็นคนสนิท

คลาสสิคอาจเป็นจุดเริ่มต้นของใครหลายคน แต่ คำว่าคลาสสิคจะไม่มีวันสิ้นสุดเหมือนถนนที่เราขับผ่า น

โดนใจ เอาไปเต็ม 10 ครับ

Senior Member miwesan's Avatar
    สถานที่
    ESAN CLASSIC สว่างแดนดิน สกลนคร
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โจฮัม_spy2 อ่านข้อความ
    ผมรักในการขี่ รักในการเดินทาง
    มันสรรค์หาประสบการณ์ที่แปลกใหม่ให้กับผม

if you dont ride
    you dont no

ครับผม ดัน งานช่วยนะครับ

Senior Member B&THanaKA's Avatar
    สถานที่
    HANAKA CLASSSIC CLUB สมุทรปราการ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ miwesan อ่านข้อความ
    โดนใจ เอาไปเต็ม 10 ครับ
    ขอบคุณคับเดียวนี้ไม่อยากวิ่งงานเลย พอรถไม่แรงก็หาว่าอ่อน โคตรจะเบื่อรถแรงเลย

กลับไปขับเครื่องเดิมดีกว่า ^^ อิอิ
    ที่สุของการเดินทาง.....คือฉันและเธอเป็นเพื่อนกัน

เบียร์ HANAKA CLASSIC CLUB สมุทรปราการ
    0806119608

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ B&THanaKA อ่านข้อความ
    ขอบคุณคับเดียวนี้ไม่อยากวิ่งงานเลย พอรถไม่แรงก็หาว่าอ่อน โคตรจะเบื่อรถแรงเลย

กลับไปขับเครื่องเดิมดีกว่า ^^ อิอิ

อย่าไปไส่ใจเลยครับ
    ถ้าขาดคนรักจริงไปสักคน คนไม่ดีก็เพิ่มขึ้นมาอีกสังคมเราก็ยิ่งแย่อีก
    ช่วยกันนะครับ

Senior Member B&THanaKA's Avatar
    สถานที่
    HANAKA CLASSSIC CLUB สมุทรปราการ
    ขอบคุณ
    0

พี่ก็พูดถูก ทำแรงไม่ได้แปลว่าแว๊นส์ แต่บางทีเราก็มีเวลาจำกัดในการเดินทาง (รีบ)
    ที่สุของการเดินทาง.....คือฉันและเธอเป็นเพื่อนกัน

เบียร์ HANAKA CLASSIC CLUB สมุทรปราการ
    0806119608

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

พี่ก็พูดถูก ทำแรงไม่ได้แปลว่าแว๊นส์ แต่บางทีเราก็มีเวลาจำกัดในการเดินทาง (รีบ)
    ใช่ๆๆครับ ถ้าจะบิดแข็งกันยางเดินทาง ของเป็นช่วงนอกเมืองนอกหมู่บ้าน แบบว่ามีแต่ป่าอะ จัดเต็มเลย
    แต่ถ้าเข้าในเมืองหมู่บ้าน ขอแบบสุภาพนะครับ
    2550
    บอร์ดกลุ่ม
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=437
    ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน

โทร:0883009412 มิว

ขอขอบพระคุณ webmaster ที่ทำให้พวกเราได้รู้จักกัน

Bookmarks