รบกวนหน่อยครับว่าประตูหลัง แครีบอยหลัง มาสด้า 1300 มีไหมครับ

ชื่อกระทู้: รบกวนหน่อยครับว่าประตูหลัง แครีบอยหลัง มาสด้า 1300 มีไหมครับ

Member PANASIN's Avatar
    สถานที่
    สพ.คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนหน่อยครับว่าประตูหลัง แครีบอยหลัง มาสด้า 1300 มีไหมครับ

พอดีได้รถมากระจกแครีบอยมันไม่มีมาครับ รุ่นที่มีแครบ ครับพอจะหาใส่ได้ไหมครับ
    พอดีรถมีของที่ต้องเก็บอะครับบางชิ้นไม่อยากยกลงครับ พอดีชายของครับ ช่วยด้วยครับ
    แนะนำหน่อย
    มนุษย์เป็นสัตว์สังคม แต่เมื่อไม่อยากอยู่ในสังคม เบื่อสังคม สัตว์สังคมจะทำยังไง??
    ทิ้งสังคม หนีสังคม ยอมรับสังคม เผชิญหน้ากับสังคม หาสังคมใหม่ ทนกับสังคมเก่า หรือว่ายังไง??
    นั่นดิ สัตว์สังคมจะทำยังไง

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PANASIN อ่านข้อความ
    พอดีได้รถมากระจกแครีบอยมันไม่มีมาครับ รุ่นที่มีแครบ ครับพอจะหาใส่ได้ไหมครับ
    พอดีรถมีของที่ต้องเก็บอะครับบางชิ้นไม่อยากยกลงครับ พอดีชายของครับ ช่วยด้วยครับ
    แนะนำหน่อย
    ............ดูรูปหน่อยครับ................ถ่ายมาหล ายๆๆมุมเลยนะครับ...

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

มีรุ่นพี่เค้าจะขายน่ะครับครบๆทั้งอันพร้อมยกขึ้นเลย แต่จะส่งยังไงล่ะถ้ามารับเองนี่เลย0819711612พี่วัตร พิดโลก
    บอกว่าบอยแนะนำมาเรื่องหลังคาแครี่บอยครับ..แกบอกจะข าย2500มั้งลองต่อรองแกดูครับ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

สถานที่
    สพ.คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอโทษด้วยครับ ไม่ค่อยว่างทำงานกลับดึกครับ มีแค่2รูปครับ

พอดีรูปที่มีอยู่มีแค่ 2 รูปครับ เดี๋ยวถ่ายให้นะครับ

รูป รูป    
    มนุษย์เป็นสัตว์สังคม แต่เมื่อไม่อยากอยู่ในสังคม เบื่อสังคม สัตว์สังคมจะทำยังไง??
    ทิ้งสังคม หนีสังคม ยอมรับสังคม เผชิญหน้ากับสังคม หาสังคมใหม่ ทนกับสังคมเก่า หรือว่ายังไง??

สถานที่
    สพ.คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ............ดูรูปหน่อยครับ................ถ่ายมาหล ายๆๆมุมเลยนะครับ...
    ส่งรูปให้ดูแล้วนะครับ โพสด่านล่าง
    ไม่รู้ว่ามันจะมีประตูเปลี่ยนเปนบานเลยหรือป่าวครับ

ตอนนี้มีรูป 2 รูปครับ ถ้ายังไงเดี๋ยวผมถ่ายให้ดูอีกนะครับ
    ขอบคุณครับ

ถ้าจำไม่ผิดหลังคาทรงนี้เป็นของ Sunny Sport เป็นกระจกทั้งบานเลยครับ จากที่ดูในภาพ ไม่มีโช๊ค ไม่มีตัวล็อกด้วยใช่ป่าวครับ ถ้าติดต้องหาเพิ่มด้วยนะครับ ถ้าผมเจอยังไงเดี๋ยวผมมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ แต่บอกตรงๆว่าค่อนข้างหายากครับตัวนี้

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PANASIN อ่านข้อความ
    ส่งรูปให้ดูแล้วนะครับ โพสด่านล่าง
    ไม่รู้ว่ามันจะมีประตูเปลี่ยนเปนบานเลยหรือป่าวครับ

ตอนนี้มีรูป 2 รูปครับ ถ้ายังไงเดี๋ยวผมถ่ายให้ดูอีกนะครับ
    ขอบคุณครับ
    .....................อยู่กรุงเทพรึเปล่าครับ....ถ้า อยู่กรุงเทพผมแนะนำร้านอัลฟ่ากระจกรถยนต์(อัลฟ่าเซ็น ต์เตอร์)...แถวๆๆปิ่นเกล้าครับ...ตรงถนนสิรินธร...ก่ อนถึงปากทางเข้าบางกรวยครับ...เบอร์โทรที่ร้านครับ.. 028810187-89..ครับเจ้าของร้านชื่อเจ๊ตรีกับเฮียเสรีวัฒน์ครับ. ..บอกว่าผมปุ๊ช่อง3แนะนำมาได้เลยครับ...ราคาพิเศษแน่ นอน...กระจกหน้ายังแค่800เองครับ...เท่าที่ผมจำได้รา คากระจกหลังคาไฟเบอร์นี่ราคาประมาณบาน900บาทโช๊คอีกค ู่ล่ะ900และมีกลอนลอ๊คอีก450ยางลูกล้อรูกระจกอีก8ตัว ...รวมเบ็ดเส็จไม่น่าเกิน4พันครับ..ของใหม่ทุกอย่าง. ..ปล.ราคาที่ผมบอกมาทั้งหมดนั้นคือราคาสัมยที่ผมทำงา นอยู่ที่นั้นนะครับ...ผมทำงานที่นั้นเมื่อปีพศ2538คร ับ...ราคาล่าสุดไม่ทราบครับโทรเช็คเองนะครับ..555

สถานที่
    สพ.คลับ
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมามกมากครับทุกคน

ส่วนอุปกรณ์ไม่มีอะไรเลยครับ

รถอยู่ที่บางโพครับถ้ายังงัยจะไปลองสอบถามดูครับ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

พี่มีอยู่อันนึงครับ ติดรถมาตอนรื้อรถถอดกองไว้ แต่ล่าสุดกระจกหลังร้าวถอดกองออกไปแล้ว บานหลังยังอยู่ ถ้าเอาไปใช้ประโยชน์ได้มาขนไปครับ พี่อยู่ท่าพระ ฝั่งธนใกล้ๆท่านแม่ทัพบางแคร์ พรุ่งนี้หยุดอยู่บ้านโทรมาได้ครับ 0875888699
    ***สภาพไม่ดีนัก อย่าคาดหวังจากรูปนะครับ ให้ฟรีๆ
    มีรูปตอนติดรถมา

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย octzilla : 05-05-2011 เมื่อ 01:29

Bookmarks