แนะนำหน่อยครับ....จะเปลี่ยน ชุดแผงไฟ - ทองขาว ..เป็น 12v.....

ชื่อกระทู้: แนะนำหน่อยครับ....จะเปลี่ยน ชุดแผงไฟ - ทองขาว ..เป็น 12v.....

มาตรฐาน แนะนำหน่อยครับ....จะเปลี่ยน ชุดแผงไฟ - ทองขาว ..เป็น 12v.....

แนะนำหน่อยครับ....จะเปลี่ยน ชุดแผงไฟ - ทองขาว ..เป็น 12V.....
    ...
    มีปัญหาตามมาเยอะมั้ยครับ.....
    ..
    เปลี่ยนแล้วมันดียังไง...อะครับ....
    ...
    sprint

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bird_manic อ่านข้อความ
    แนะนำหน่อยครับ....จะเปลี่ยน ชุดแผงไฟ - ทองขาว ..เป็น 12V.....
    ...
    มีปัญหาตามมาเยอะมั้ยครับ.....
    ..
    เปลี่ยนแล้วมันดียังไง...อะครับ....
    ...
    sprint
    ปัญหาอย่างเีดียวคือเสียตัง
    ต้องเปลี่ยนมัดไฟใหม่ ระบบสายไฟไล่ใหม่ ใส่ตัวคุมไฟ
    แต่ขอบอกไฟสว่างจ้า กลางคืนขับสบายมาก
    เน้นปลอดภัย สนับสนุนเปลี่ยนครับ
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oung อ่านข้อความ
    ปัญหาอย่างเีดียวคือเสียตัง
    ต้องเปลี่ยนมัดไฟใหม่ ระบบสายไฟไล่ใหม่ ใส่ตัวคุมไฟ
    แต่ขอบอกไฟสว่างจ้า กลางคืนขับสบายมาก
    เน้นปลอดภัย สนับสนุนเปลี่ยนครับ
    .. แล้วราคาทั้งหมดประมาณเท่าไหร่ครับ

Junior Member time88's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bird_manic อ่านข้อความ
    .. แล้วราคาทั้งหมดประมาณเท่าไหร่ครับ

ทั้งชุดก็ พันเศษๆครับ

คอล์ยไฟ
    เรคกูเลเตอร์
    สวิทไฟหน้า
    สวิทเบรค
    หลอดไฟ 12v

เครื่องไม่มีปัญหา ที่แน่ๆสว่างครับ

ตัวแทนจำหน่าย
    อะไหล่ และอุปกรณ์ ตกแต่ง vespa

พร้อมบริการจัดส่งสินค้า
    ทั่วไทย รวดเร็ว ฉับไว
    ภายใน 2 วัน

ต้องการอะไหล่ Vespa นึกถึงเรา

เพียงคลิ๊ก http://www.vespa2care.com/

08-2229-7770 ,086-230-6080

เวสป้าทูแคร์ ดอท คอม

Bookmarks