ไปบ้าน จักรยานกัน..............วันอาิทิตย์นี้ 1 พค 2554 - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ไปบ้าน จักรยานกัน..............วันอาิทิตย์นี้ 1 พค 2554

Junior Member golfrasta's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

งานนี้รับน้องหรือรับลุงกันแน่!!!ยาว ยาว ถ้าใจถึงสาย 2 ไม๊...พวกลุงๆทั้งหลาย 55+
    …จากจุดเริ่มต้นภายในใจที่แตกต่าง

สู่จุดหมายปลายทางแห่งมิตรภาพเดียวกัน
    กับประสบการณ์ชีวิตจะได้เรียนรู้ว่า
    “จุดหมายไม่สำคัญเท่าระหว่างทาง”

083-295-9690
    "กอล์ฟ จักรยานฝั่งธน"
    (ประธานสายเมา)

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ golfrasta อ่านข้อความ
    งานนี้รับน้องหรือรับลุงกันแน่!!!ยาว ยาว ถ้าใจถึงสาย 2 ไม๊...พวกลุงๆทั้งหลาย 55+
    อย่าเสียงดังไป...........เดี๋ยวเขารู้ตัวหมดดดดดดดด ดดดดดดดด

Junior Member golfrasta's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

ช่วงนี้ต้องซ้อมหนักๆหน่อย...เผื่อจะมีคัยเผลอมาซ้อน อีก 55+
    …จากจุดเริ่มต้นภายในใจที่แตกต่าง

สู่จุดหมายปลายทางแห่งมิตรภาพเดียวกัน
    กับประสบการณ์ชีวิตจะได้เรียนรู้ว่า
    “จุดหมายไม่สำคัญเท่าระหว่างทาง”

083-295-9690
    "กอล์ฟ จักรยานฝั่งธน"
    (ประธานสายเมา)

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ golfrasta อ่านข้อความ
    ช่วงนี้ต้องซ้อมหนักๆหน่อย...เผื่อจะมีคัยเผลอมาซ้อน อีก 55+
    คงจะเป็นพี่ติละสนไหม................555+
    เดี๋ยวบอกให้จัดหนัก

โอ้ !! รูปมาไว้ จังครับ !!(บ้านจักรยาน มันช่างอะไร ขณะนี้ !!)
    ขอขอบคุณ พี่ๆฝั่งธนทุกๆท่าน+ครอบครัวบางกะปิ(ที่น่ารัก) ที่ตอบรับกลุ่ม สุมทรปราการ เป็นอย่างดีครับ !!
    มาพบกัน ที่ไร ได้มิตรภาพกลับไปทุกครั้ง !! อิอิ

ขอบคุณ พี่มนตรี มากๆ นะครับ ที่ เป็นกำลังใจ+คำแนะนำ ที่ดีๆ ให้ผม !!
    วันที่ 8 ทริป ครั้งที่2 เจอกัน นะครับ พี่ๆฝั่งธน+ครอบครัว(บางกะปิ)

เดียวกลุ่มสุมทรปราการ จะเอารูป มาโชว์ บ้างนะครับ !! ( ถ่ายไว้เหมือนกัน บ้านจักรยาน )

เมานะเนี่ย !! (ไม่ช่ายไม่เมา ) 5555++

ไม่มีจักรยาน พวกเรา ก็คงไม่ได้รู้จักกัน !!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ราเลห์ อ่านข้อความ
    โอ้ !! รูปมาไว้ จังครับ !!(บ้านจักรยาน มันช่างอะไร ขณะนี้ !!)
    ขอขอบคุณ พี่ๆฝั่งธนทุกๆท่าน+ครอบครัวบางกะปิ(ที่น่ารัก) ที่ตอบรับกลุ่ม สุมทรปราการ เป็นอย่างดีครับ !!
    มาพบกัน ที่ไร ได้มิตรภาพกลับไปทุกครั้ง !! อิอิ

ขอบคุณ พี่มนตรี มากๆ นะครับ ที่ เป็นกำลังใจ+คำแนะนำ ที่ดีๆ ให้ผม !!
    วันที่ 8 ทริป ครั้งที่2 เจอกัน นะครับ พี่ๆฝั่งธน+ครอบครัว(บางกะปิ)

เดียวกลุ่มสุมทรปราการ จะเอารูป มาโชว์ บ้างนะครับ !! ( ถ่ายไว้เหมือนกัน บ้านจักรยาน )

เมานะเนี่ย !! (ไม่ช่ายไม่เมา ) 5555++

ไม่มีจักรยาน พวกเรา ก็คงไม่ได้รู้จักกัน !!
    ตกลงโอ๋มันกลับยังไงวะ แล้วได้ไปกินกันต่อหรือป่าว 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YUT MCOT : 31-07-2011 เมื่อ 05:35

Bookmarks