ไมมันเงียบๆกันจังล่ะครับพี่น้องคร้าบ....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ไมมันเงียบๆกันจังล่ะครับพี่น้องคร้าบ....

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

Cool ไมมันเงียบๆกันจังล่ะครับพี่น้องคร้าบ....

ไมมันเงียบๆกันจังล่ะครับพี่น้องคร้าบ.... เตรียมตัวไปเที่ยวกันหมดรึยังงัยกันวู้!!!
    งัยว่างมาเจอกันบ้างก็ได้นะครับ มันจะได้ไม่เงียบเหงา
    ว่าแล้วเสาร์นี้เลยเอาซะหน่อยก่อนออกเดินทางม่ะล่ะคร ับพี่น้อง
    ที่ร้านน้าโจ้น Scooter Shop กันเลยดีฟ่า มาเสวนากันเรื่องที่จะไปเที่ยวกันเป็นครั้งสุดท้าย
    ก่อนจะออกเดินทางกันดีไมพี่น้อง คนที่ไป และไม่ได้ไปงัยมาสนุกกันนะครับ
    ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่ได้ไปแล้วจะไม่ใช่ปาร์แมน เพราะปาร์แมนมันอยู่ที่"ใจ"ครับ
    แล้วเจอกันเด้อ....

ปล.เอ้าพี่น้องคนไหน ใครที่เข้ามาพบเจอกันในบอร์ดของพวกเราช่วยกระจายกันด ้วยนะครับ

ว่าเสาร์ นี้ที่ 23 ธ.ค.เจอกันที่ร้านน้าโจ้น........โว้ เย้....

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parman1955 : 10-01-2007 เมื่อ 14:04
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

เค้าก็มากันเยอะแยะแล้วคนลงกระทุ้ทำไมไม่มาล่ะครับ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

Cool อู้ย...หนาว....บรื้อๆ

อ่อผมมาตั้งแต่เย็นแล้วครับ นั่งกินกันก่อนน้าจะมาอีกครับ แต่ผมไปต่อที่อื่นก่อน....อิอิ(หมดไป 1 กลมแว้ว)

สนุกมากครับพี่น้องทุกท่าน อากาศหนาวๆ นั่งกันสั่นๆ กินสุราเย็นๆ ให้ความอบอุ่นแก่ร่างกาย

สบายจริงเชียว......

/\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Bookmarks