[ แนะนำ ] มีใครพอจะรู้ไหมคับ ที่กันส้นสึกมันจะหาซื้อได้ที่ไหนหรอคับ

ชื่อกระทู้: มีใครพอจะรู้ไหมคับ ที่กันส้นสึกมันจะหาซื้อได้ที่ไหนหรอคับ

มาตรฐาน มีใครพอจะรู้ไหมคับ ที่กันส้นสึกมันจะหาซื้อได้ที่ไหนหรอคับ

ที่กันส้นรองเท้าสึกมันมีขายหรือป่าวคับ เเล้วซื้อได้ที่ไหนหรอคับ ช่วยบอกทีนะคับ ขอบคุณมากคับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chaiyapat : 01-05-2011 เมื่อ 17:04

ช่วยหน่อยคับๆ

พอดีซื้อรองเท้ามาใหม่

ลองถามพวกร้านซ่อมรองเท้าอ่ะครับ

บางร้านมี บางร้านไม่ีมี ต้องลองถามดูนะครับ
    .
    ตามมาอัพเดทสินค้ากันได้ที่ FAN PAGE SHOES AMERICA ได้นะครับ

เลขที่บัญชี 130-223422-0

เบอร์โทรศัพท์ 090 - 991 - 0189

JACK6666's Avatar
    สถานที่
    กลายพันธุ์
    ขอบคุณ
    0

ร้านซ่อมพื้นรองเท้าตามห้างก็มีครับ
    ให้เขาใส่ให้เลยก็ไม่กี่บาทครับ
    มิสเตอร์รองเท้า อะไรนี่แหละครับ
    แดดร้อนเมื่อไหร่เจอกัน
    JACK6666 แบบข้า มันยูสเซอร์เดียว
    ::::::::::
    เกิดมามีความบ้าเป็นของตัวเอง
    089-727-7339
    JACK SR ::เหลือแต่ข้าก็ขี่

Senior Member Khingdong's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้วถ้่าเวลาเอาออก มันจะทำให้ส้นรองเท้าเราเป็นอะไรหรีือเปล่าครับ
    "เส้นทางเบี่ยง...อย่าเสี่ยงเดิน"

Senior Member kunagon's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ร้านซ่อมรองเท้าทั่วไปน่ะครับ ผมไปซื้อมาคู่ละประมาณ 20 บาทครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunagon : 01-05-2011 เมื่อ 18:44
    ความclassicอยู่รอบตัวเรา

JACK6666's Avatar
    สถานที่
    กลายพันธุ์
    ขอบคุณ
    0

แต่ผมว่าอย่าไปใส่เลยครับ รองเท้า ไม่ว่าถุกหรือแพงแค่ไหน
    มันไม่เป็นอย่างอื่นไปได้ ใส่มันเท่าที่จะใส่ได้
    ใช้ให้คุ้มเท่าราคาที่ซื้อมา เน่า เสียทรง พัง ทิ้งไปครับ
    ชอบจริงก็หาซื้อมาใหม่ คิดแบบนี้ เวลาเดิน เวลาวิ่ง
    มันจะทำให้ดูแล้วไม่เสียบุคคลิคครับ แต่ถ้าต้องใส่
    ดูพื้นด้วยนะครับ ว่าเป็นยางชนิดไหน เพราะถ้ายางพื้นนิ่มมาก
    มันจะเกาะได้ไม่นาน เสียเวลาเอาไปติด พอมันหลุดก็เสียอารมณ์ด้วยครับ
    แดดร้อนเมื่อไหร่เจอกัน
    JACK6666 แบบข้า มันยูสเซอร์เดียว
    ::::::::::
    เกิดมามีความบ้าเป็นของตัวเอง
    089-727-7339
    JACK SR ::เหลือแต่ข้าก็ขี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JACK6666 อ่านข้อความ
    แต่ผมว่าอย่าไปใส่เลยครับ รองเท้า ไม่ว่าถุกหรือแพงแค่ไหน
    มันไม่เป็นอย่างอื่นไปได้ ใส่มันเท่าที่จะใส่ได้
    ใช้ให้คุ้มเท่าราคาที่ซื้อมา เน่า เสียทรง พัง ทิ้งไปครับ
    ชอบจริงก็หาซื้อมาใหม่ คิดแบบนี้ เวลาเดิน เวลาวิ่ง
    มันจะทำให้ดูแล้วไม่เสียบุคคลิคครับ แต่ถ้าต้องใส่
    ดูพื้นด้วยนะครับ ว่าเป็นยางชนิดไหน เพราะถ้ายางพื้นนิ่มมาก
    มันจะเกาะได้ไม่นาน เสียเวลาเอาไปติด พอมันหลุดก็เสียอารมณ์ด้วยครับ

ต้องใจครับ ชัดเจน
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JACK6666 อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากคับๆ พี่ พอดีผม ได้ เเจ๊ค หัวขีด กับ ลายสก๊อต มา ผมไม่ค่อยกล้าใส่ มาฟังพี่พูดเเล้วผมเก็ตเลย ขอบคุณมากคับ ^^

Senior Member chitska's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใช่ครับ ' ของมันจะแพงแค่ไหนเราพอใจที่จะซื้อมา เราก็ใส่ไปเถอะครับ
    ของมันมีเวลาของมัน เสียพัง ก็ิทิ้งไปตามการเวลา

Senior Member nutsaimai37's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เอ๊ะยังไงใจถึงกล้าซื้อแต่ไม่กล้าใส่ ^^
    หัวขีดกับลายสก๊อตก็หลายตังอยู่นะครับ ใส่ให้เยินนเลยย
    ไหนๆก็ซื้อมาแล้วใส่ให้คุ้มเลยจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutsaimai37 : 07-05-2011 เมื่อ 00:31
    บั่กเข้าให้ !!

Bookmarks