ถึงพี่...น้อง สารคาม อามร์เขียว

ชื่อกระทู้: ถึงพี่...น้อง สารคาม อามร์เขียว

Junior Member TOR201's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Arrow ถึงพี่...น้อง สารคาม อามร์เขียว

กลุ่มนครลำดวน(ศรีสะเกษ) ขอเรียนเชิญพี่น้อง กลุ่มสารคาม อามร์เขียว ร่วมทำบุญ ในวันที่ 27 - 28 มกราคม 2550 ที่จังหวัดศรีสะเกษ เนื่องจากงานของกลุ่มเราตรงกันกับงานของกลุ่ม สองล้อท่าพระ ซึ่งเป็นเหตุสุดวิสัย เนื่องจากทางกลุ่มเราได้จัดเตรียมงานตั้งแต่ ต้นเดือนพฤศจิกายน 2549 แล้ว และได้เริ่มแจ้งงานกับพี่น้อง ตั้งแต่งานที่เขื่อนลำปาว แล้ว ทางกลุ่มจึงขอกราบเรียนกลุ่มสารคาม อารม์เขียว มา ณ ที่นี้ครับ
    ต่อ นครลำดวน

Senior Member นายพล ROMIO's Avatar
    สถานที่
    Classic Bike. Mahasarakham. since-2002.
    ขอบคุณ
    0

ครับ เนื่องจาก 27-28 ม.ค. นี้ มีงานชนกันถึง 3 งาน รวมถึงงานหล่มสักด้วยครับ ทางกลุ่ม Cb"msk รู้สึกยินดีและเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ทุกๆกลุ่ม ที่เป็นเจ้าภาพในการจัดงานดีๆ เพื่อสังคมได้ให้เกียรติเชิญร่วมงาน เช่นเดียวกับกลุ่มอื่นๆ ซึ่งทางกลุ่มมีนโยบายในการเดินทางเพื่อ ท่องเที่ยวอย่างสร้างสรรค์ มาตลอด ตั้งแต่ปี 45
    ซึ่งในการเดินทางในแต่ละครั้งนั้น จะต้องมีการประชุมวางแผนการเดินทาง ทุกๆครั้ง
    แต่เนื่องจากมีงานชนกันถึง 3 งาน จึงจำเป็นต้องมีการประชุมว่าใครจะเป็นตัวแทนกลุ่มไปร ่วมงานไหน ซึ่งผลการประชุมจะออกมาอย่างไร ผมเองก็ไม่อาจทราบได้เพราะแต่ละคนมีความพร้อมทั้งกำล ังเงิน และรถ ไม่เหมือนกัน
    และหากผลการประชุมออกมาอย่างไรผมจะแจ้งให้ทราบในภายห ลัง
    ขอบคุณครับ
    โล CLASSIC BIKE MAHASARAKHAM.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นายพล ROMIO : 23-12-2006 เมื่อ 16:50

Bookmarks