~~~~~~~~~~~~~~~Lambretta TV175>>>70,000 บาทไทย~~~~~~~~~~~~~~~

ชื่อกระทู้: ~~~~~~~~~~~~~~~Lambretta TV175>>>70,000 บาทไทย~~~~~~~~~~~~~~~

มาตรฐาน ~~~~~~~~~~~~~~~Lambretta TV175>>>70,000 บาทไทย~~~~~~~~~~~~~~~

เผลอไปตอบกระทู้คนหารถแลมสามทีวี แป๊บเดียวแฟนคลับ
    โทรกันให้เพียบ เอ้าจัดให้คับผม ตามคำเรียกร้อง รถเครื่องดี 100%
    เพิ่งผ่ามาจากพี่ฮอลยังไม่ได้ซัดเลยคับ ประกอบรถยังไม่เส็ด
    ของทีไม่เห็นในรูป ไฟหน้า ไฟท้าย สวิทย์ มีครบๆเลยคับ
    รถยังประกอบไม่เส็ด เหลือใส่ของจุกจิก และเดินไฟ
    แต่ตอนฟิตเครื่องเห็นพี่ฮอลลองซัด มาแล้ว วิ่งจิงๆคับ
    รีบจัดคับ หาทีไหนได้ รถปะผุจัดทรง บังลม บังโคลนมาแล้วนะคับ
    โครงสวยๆไม่ผุให้พี่เตยเผาดูแล้ว3TV ราคาแบบนี้ ทีสำคัญ
    พิเศษกันไปสำหรับคนซื้อรถคันนี้ มีดุมขายให้สำหรับคนต้องการ
    ให้เป็นทีวี ลูกละ 12000 เลือกได้เลยมี2ลูก ตามหาขาไก่อย่างเดียว
    กลับเป็นทีวีเหมือนเดิม ปล. ป้ายติดหลังรถ ป้ายแท้นะคับ
    ถ้ามีพลังลองไปตามกันดูที จ.ตากคับผม เชิญชมรูปคับ

ดุมดิสก์ตามสัญญาทีว่าจะจัดให้ 12000 เท่านั้น สำหรับคนทีจะซื้อรถเท่านั้นนะคับ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย patinya : 18-06-2011 เมื่อ 11:31
    สินค้าทุกชิ้นประกันความพอใจ หลังจากได้รับสินค้าแล้วไม่พอใจ ส่งคืนได้ทันทีครับ คืนเงินเต็มไม่หักค่าส่ง
    ซื้อไปแล้วใส่รถไม่สวย แฟนไม่ชอบ ถือเข้าบ้านแล้วหมาเห่า คืนได้ทุกกรณีนะครับ
    ( แต่สินค้าต้องอยู่ในสภาพเดิม )

กรุณาอย่าเรียกผมว่าเซียน ผมมันแค่เสี้ยนของแต่ง

::::::::
    ### Foreign buyers are welcome now We gladly to accept payment via Paypal ###

ต่อรองได้ครับ โทร... 0813323470 หรือ [email protected]
    กรุณาโอนเงินเข้าบัญชี นายปฎิญญา ตันเอี่ยม "PATINYA TANEIAM"
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาบางยี่ขัน เลขที่ 047-2-71162-8
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยเทสโก้โลตัสพาต้าปิ่นเกล้า เลขที่ 186-212369-2
    ธนาคารกรุงไทย สาขาสี่แยกอรุณอัมรินทร์ เลขที่ 157-1-11077-1
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาสยามแม๊คโคร จรัญสนิทวงศ์ เลขที่ 086-0-07276-8
    ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาสะพานพระปิ่นเกล้า เลขที่ 155-1-24114-2

Senior Member hydra2010's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รายระเอืยดข้างในเครื่องเป็นไงบ้างครับ ชุดขับเคลื่อน และชุดส่งกำลัง
    ใต้โคลงเป็นไงบ้างครับ มีฝุบ้างมั้ยครับ สนใจ ขอบคุณมากครับคุณ

Member oat_pet_food's Avatar
    สถานที่
    Ta MonE
    ขอบคุณ
    0

รถอยู่จังหวัดอะไรคับ

Member liTTle ThiNgSSSSS's Avatar
    สถานที่
    Slowly Lambretta
    ขอบคุณ
    0

แลกกันมั้ยครับ....ได้ไม่ได้ก้ถือว่าช่วยอัพ..ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=543367

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hydra2010 อ่านข้อความ
    รายระเอืยดข้างในเครื่องเป็นไงบ้างครับ ชุดขับเคลื่อน และชุดส่งกำลัง
    ใต้โคลงเป็นไงบ้างครับ มีฝุบ้างมั้ยครับ สนใจ ขอบคุณมากครับคุณ
    ลูกสูบ ts ก้าน 175 เกียร์ 150 โซ่ รางโซ่ สเตอร์หน้า ใหม่ วิ่ง 100 สบายคับ
    โครงกลางสวยๆเลยคับ ไฟเป่าดูแล้วสนิมผิวๆเลยคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oat_pet_food อ่านข้อความ
    รถอยู่จังหวัดอะไรคับ
    กรุงเทพ บางแคคับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ little thingsssss อ่านข้อความ
    แลกกันมั้ยครับ....ได้ไม่ได้ก้ถือว่าช่วยอัพ..ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=543367
    เสียดายNo-Book ถ้าเป็น 59==>64 gs มีทะเบียน ยินดีแลกคับส่วนต่างว่ามา
    สินค้าทุกชิ้นประกันความพอใจ หลังจากได้รับสินค้าแล้วไม่พอใจ ส่งคืนได้ทันทีครับ คืนเงินเต็มไม่หักค่าส่ง
    ซื้อไปแล้วใส่รถไม่สวย แฟนไม่ชอบ ถือเข้าบ้านแล้วหมาเห่า คืนได้ทุกกรณีนะครับ
    ( แต่สินค้าต้องอยู่ในสภาพเดิม )

กรุณาอย่าเรียกผมว่าเซียน ผมมันแค่เสี้ยนของแต่ง

### Foreign buyers are welcome now We gladly to accept payment via Paypal ###

ต่อรองได้ครับ โทร... 0813323470 หรือ [email protected]
    กรุณาโอนเงินเข้าบัญชี นายปฎิญญา ตันเอี่ยม "PATINYA TANEIAM"
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาบางยี่ขัน เลขที่ 047-2-71162-8
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยเทสโก้โลตัสพาต้าปิ่นเกล้า เลขที่ 186-212369-2
    ธนาคารกรุงไทย สาขาสี่แยกอรุณอัมรินทร์ เลขที่ 157-1-11077-1
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาสยามแม๊คโคร จรัญสนิทวงศ์ เลขที่ 086-0-07276-8
    ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาสะพานพระปิ่นเกล้า เลขที่ 155-1-24114-2

Senior Member anun's Avatar
    สถานที่
    เสือใหญ่ ไรเดอร์ สกู๊ตเตอร์แก็งค์
    ขอบคุณ
    0

มาก่อนหน้านี้หน่อยโดนผมแน่ๆคันนี้ พึ่งไปเอาคันอื่นมา (ถ้ายังไง หาเงินทัน เจอกันแน่ๆครับ) อัฟไปครับพี่!!!
    เบอร์ใหม่ผมนะครับ **089-5694479 Nun ติดต่อเบอร์นี้เลยนะครับ

ธนาคาร กรุงไทย 859-0005-739 อนันต์ สว่างวงศ์

Senior Member hydra2010's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ครับเดี๋ยวโทรคุยกันครับ เจาะลึกประเด็น

Senior Member emsk8er's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Twisted Wheel
    ขอบคุณ
    2

แห้งได้ใจ !!!
    รับทำสติ๊กเกอร์ LI TV SX PX GS ติดบังลม -- STICKER NEW VESPA -- STICKER OS BMX
    sticker PVC print indoor-Outdoor พร้อมไดคัต ทำโลโก้กลุ่ม สติ๊กเกอร์ร้าน ตามสั่ง
    และงานไวนิล ทุกชนิด
    ซิลค์สกรีน เสื้อ ต่างๆ ราคากันเอง เสื้อ กระเป๋า
    งานหล่อ ทองเหลือง อลูมิเนียม ต่างๆ ทำอะไหล่ ที่หาไม่ได้แล้วขึ้นมาใหม่ แกะแบบใหม่ 9ล9
    เพลตสแตนเลส ทองเหลือง ป้ายกลุ่ม ติดบังลม!!!
    เอ็ม 084-4852467 // [email protected]ธ. กรุงศรีอยุธยา สาขาเชียงใหม่ เลขที่ 025-1-64085-8 นาย วิวัฒน์ สุทธิภิการัตน์
    Facebook :: EMs Lambretta Facebook Page :: EMs edition Line ID:: emslambretta

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Lambretta Sport Touring

babank's Avatar
    สถานที่
    ขี่เอง
    ขอบคุณ
    0

น่าสนใจคับ สวยมาก รถต้นกำเนิดจาก จังหวัดผมด้วย
    Maesod - Tak - Samngong
    Bank & Saa
    เชิญพี่น้องชาวรถคลาสสิคทุกท่านท่องเที่ยวเมือง แม่สอด จังหวัดตาก ผ่านเส้นทาง เมืองสามแม่สู่เมืองสามหมอก แม่สอด แม่เสรียง แม่ฮ่องสอน ท้าทายความอึดของรถท่าน

Junior Member ปอนด์จารย์แป้ก's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด โดดเดี่ยว
    ขอบคุณ
    0

ผมก็รออยู่ แอบมาตั้งกระทู้นี่เอง มัดจำก่อนได้ไหม เดือนหน้าจ่ายเต็มขอบคุณมากครับ

Senior Member k-69love's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เดิมๆบางๆ

ส่งรถให้แล้วนะคับ ขอโทษด้วยเมือคืนกว่าจะกลับจากขนส่งดึก
    แล้วก้อไม่ได้เอาสาย DATA Link กลับบ้านมาด้วย เลยลงรูปไม่ได้
    ส่วนใบเสร็จนำส่งอยู่ทีบ้านไม่ได้พกมาด้วย ไม่ได้ถ่ายไว้ รอหน่อยคับ
    กลับถึงบ้านจะลงรูปใบเสร็จการส่งให้ดูอีกรอบนะครับ

ซื้อผมไม่ต้องคิดมากครับ ขาดเหลือไร รับรถเราคุยกันได้นะคับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย patinya : 18-06-2011 เมื่อ 11:18

ต้น.มทบ24's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

แลมมมมอัพพ

Bookmarks