Mazda Ride With Pride: After the party!!! - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Mazda Ride With Pride: After the party!!!

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    .... บรรดาพี่น้องม้าสด้าทั้งหลาย ก็รุมล้อมน้องฟ้าช่วยกันปั๊มหัวใจครับ แต่ไม่สำเร็จครับ น้องฟ้าไม่มีอาการตอบสนอง ทำเอาพี่เชถึงกับออกอาการวิตก และเหงื่อตกครับ5555
    ก็เปลี่ยนแผนว่าจะทำการผ่าตัด เดี๋ยวนั้นเลย นำทีมโดยพี่หมอโอ๊คครับ อีกฝั่งก็มีพี่หมอเกริก และหมอที่เป็นผู้ช่วยที่ติดตามมา ที่เหลือก็ยืนมุง ยืนลุ้น ยืนดู ก็ระดมผ่าตัดกันเต็มที่ครับพี่ติ่ง เลือด!!! เฮ้ย เล็บดำกันไปตามๆกัน....สรุปว่าพี่เชของเราพาน้องฟ้าก ลับบ้านได้ครับ....
    ราตรีนี้ก็ถึงคราวที่ต้องจากลา ไม่อยากให้เวลานี้มาถึงเลย การกอดกันน่าจะเป็นการแสดงความรักและห่วงใยที่รับรู้ และสัมผัสได้เลยทันทีว่า รักนะค่ะ - -"

กอดกันเพื่อให้รู้ว่า ชาวมาสด้าไม่มีข้อกังขาใดๆทั้งสิ้น ความสัมพันธ์ที่แน่นแฟ้นของเราทำให้เราเหนียวแน่นจริ งๆ

ความสนุกสนาน เสียงหัวเราะ ความตราตรึงในความรู้สึกจะอยู่กับพวกเราไปตราบนานเท่ านาน Ride with Prideครับ พี่น้องมาสด้าทุกท่าน

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

สนุกสนานตั้งแต่ต้นจนจบเลยน่ะครับ...

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้อมกอดอันอบอุ่นของชาวมาสด้านั้นอบอุ่นเสมือนอ้อมกอ ดของพ่อ แม่ พี่ น้อง ครับ

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อบอุ่นด้วยคนครับ อิ อิ
    ฮามากครับพี่
    แต่ในใจผมว่า พอน้องฟ้าติดแล้ว
    พี่ปุ๊ทะริ ก็บึ่งน้องฟ้า .... ทะลุ หายไปเลยครับ
    ผมตามมายัง งง งง ว่าแกไปไวจริง
    หายไปอย่างไร้ร่องรอย
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

ม่วนแต้ๆๆหมู่เฮา...ถ้ามีแต่งอีกบอกด้วยนะ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    สนุกสนานตั้งแต่ต้นจนจบเลยน่ะครับ...
    สนุกสนานมากครับ...แต่

..........ยังไม่จบครับ อิอิ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    อบอุ่นด้วยคนครับ อิ อิ
    ฮามากครับพี่
    แต่ในใจผมว่า พอน้องฟ้าติดแล้ว
    พี่ปุ๊ทะริ ก็บึ่งน้องฟ้า .... ทะลุ หายไปเลยครับ
    ผมตามมายัง งง งง ว่าแกไปไวจริง
    หายไปอย่างไร้ร่องรอย
    ขับตะบี้ตะบันสมกับ...จะทะรุั่นั่นแหละ ไม่ถามเลยว่าเขาจะไปดื่มต่อกันที่ใหน 555555 โน่น...ไปนั่งโวยวายว่าพี่อยู่ใหนกันผมมารอพี่ที่บ้า นแล้ว เขากำลังจะดื่มกันอย่างเมามันส์.........

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    ม่วนแต้ๆๆหมู่เฮา...ถ้ามีแต่งอีกบอกด้วยนะ
    เหลือไอ้ตัวเขียวครับที่ยังไม่ได้แต่ง ยังตกลงกับทีมรปภ.ไม่ได้เลยว่าจะใช้ความปลอดภัยระดับ ใหนครับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เหลือไอ้ตัวเขียวครับที่ยังไม่ได้แต่ง ยังตกลงกับทีมรปภ.ไม่ได้เลยว่าจะใช้ความปลอดภัยระดับ ใหนครับ...
    หากสถานที่จัดงานแต่งยังไม่กว้างพอ มายืมใช้สนามฟุตบอลที่ทำงานผมได้นะครับท่าน กว้างมาก จอดได้ประมาณร้อยคัน ^^

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.DAN CHIANGMAI อ่านข้อความ
    หากสถานที่จัดงานแต่งยังไม่กว้างพอ มายืมใช้สนามฟุตบอลที่ทำงานผมได้นะครับท่าน กว้างมาก จอดได้ประมาณร้อยคัน ^^
    น่าจะเพียงพอครับ แขกของผมมีน้อยครับคงจัดงานเล็กๆก็พอครับ ที่พอจะนับกลุ่มต่างๆได้คร่าวๆก็น่าจะมี...
    เพื่อนสมัยอนุบาล
    เพื่อนสมัยเรียนชั้นมัธยม
    เพื่อนสมัยเรียนวิทยาลัย
    เพื่อนที่ต่างประเทศ
    เพื่อนที่ทำงานเก่า
    เพื่อนที่ทำงานใหม่
    เพื่อนในชมรมถ่ายรูป
    เพื่อนมาสด้า
    เพื่อนsocial network
    เพื่อนthaitotalwar
    เพื่อนmultiply
    เพื่อนชมรมนักเขียน
    เพื่อนในกลุ่มไซบีเรียนฮัสกี้
    เพื่อน อปพร รุ่น11
    ครอบครัวที่ลาว
    ครอบครัวที่ไทย
    ครอบครัวที่อเมริกา
    กลุ่มคนรักนาวี
    กลุ่มคนเกลียดนาวี
    กลุ่มสตรีที่ภักดิ์ดี
    กลุ่มสตรีที่จ้องจะทวงสิทธิ - -"

เอาแค่นี้ก่อนครับ อันนี้ฝั่งของผมนะครับที่คิดได้...

เหลือชมรมตุ๊กตาบาร์บี้มั้งครับที่ยังไม่ได้เชิญ...

อ้อ...ลืมชมรมนี้ได้อย่างไร ชมรมกระทิงตะกุยกำแพงครับ 5555

Senior Member markky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดูอบอุ่นและมีความสุขมากเลยครับชาวมาสด้า

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    น่าจะเพียงพอครับ แขกของผมมีน้อยครับคงจัดงานเล็กๆก็พอครับ ที่พอจะนับกลุ่มต่างๆได้คร่าวๆก็น่าจะมี...
    เพื่อนสมัยอนุบาล
    เพื่อนสมัยเรียนชั้นมัธยม
    เพื่อนสมัยเรียนวิทยาลัย
    เพื่อนที่ต่างประเทศ
    เพื่อนที่ทำงานเก่า
    เพื่อนที่ทำงานใหม่
    เพื่อนในชมรมถ่ายรูป
    เพื่อนมาสด้า
    เพื่อนsocial network
    เพื่อนthaitotalwar
    เพื่อนmultiply
    เพื่อนชมรมนักเขียน
    เพื่อนในกลุ่มไซบีเรียนฮัสกี้
    เพื่อน อปพร รุ่น11
    ครอบครัวที่ลาว
    ครอบครัวที่ไทย
    ครอบครัวที่อเมริกา
    กลุ่มคนรักนาวี
    กลุ่มคนเกลียดนาวี
    กลุ่มสตรีที่ภักดิ์ดี
    กลุ่มสตรีที่จ้องจะทวงสิทธิ - -"

เอาแค่นี้ก่อนครับ อันนี้ฝั่งของผมนะครับที่คิดได้...

เหลือชมรมตุ๊กตาบาร์บี้มั้งครับที่ยังไม่ได้เชิญ...

อ้อ...ลืมชมรมนี้ได้อย่างไร ชมรมกระทิงตะกุยกำแพงครับ 5555

กลุ่มผู้สูงอายุ...เค้ารอรับท่านอยู่นะเค้าได้เงินเด ือนตั้ง500ด้วยนะ5555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    กลุ่มผู้สูงอายุ...เค้ารอรับท่านอยู่นะเค้าได้เงินเด ือนตั้ง500ด้วยนะ5555
    555 จริงด้วยพี่วุฒิ ผมลืมไปได้จะได ตั้ง500บาทแนะ (เก็บอีกนานเลยกว่าจะซื้อไฟท้ายแปดแรงได้) ไม่เล่นแล้วรถ บี้นมหนูเหมือนเดิมดีกว่า 5555

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ถ้าทีมรปภ.ยังตกลงไม่ได้ ผมแนะนำว่าให้" พากันหนี" ครับ ผมมีเกาะร้างส่วนตัวครับ! รับรองหากันเป็นเดือนกว่าจะเจอ 5555 แล้วค่อยส่งคนไปเจรจา พาน้อง..ประณี กับพี่...ประณอม ไป2คนพอครับ...

e10e10
    .......เราสร้างดวง อย่าให้ดวงสร้างเรา......

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ถ้าทีมรปภ.ยังตกลงไม่ได้ ผมแนะนำว่าให้" พากันหนี" ครับ ผมมีเกาะร้างส่วนตัวครับ! รับรองหากันเป็นเดือนกว่าจะเจอ 5555 แล้วค่อยส่งคนไปเจรจา พาน้อง..ประณี กับพี่...ประณอม ไป2คนพอครับ...

e10e10
    โอ....ท่านผู้ใหญ่หมายความว่าจะให้ผมใช้ยุทธศาสตร์ ดิ้นต่อยท้อง ร้องต่อยปาก ใช่มั้ยครับ 5555

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks