ชมรมรถโบราณ ช้างข้ามคลาสสิค ( จังหวัด จันทบุรี )ขอเชิญร่วมงานสานฝันเพิ่มรอยยิ้มให้ 2 - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 35 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ชมรมรถโบราณ ช้างข้ามคลาสสิค ( จังหวัด จันทบุรี )ขอเชิญร่วมงานสานฝันเพิ่มรอยยิ้มให้ 2

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ changkam_classic อ่านข้อความ
    ผมเห็นด้วยเลยครับพี่มด ถ้าพวกเราทำกันได้ หนักเบาก็ขอโทษกันไป ไม่เกิดอารัยขึ้นนะ ดีใจมากๆๆเลย

ความคิดแบบนี้ดีครับ เป็นประโยชน์ต่อสังคม พวกเราสนิมกังทั้งชมรม น้อมรับครับ มีอะไรให้ช่วยบอก เต็มที่ครับ

พึ่งตื่น อัพ ไปหนึ่ง ก่อนอาบน้ำ
    **ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม**

กสิกรไทย สาขามาบตาพุด เลขที่ 408-296-4393

Senior Member Slow club Chonburi's Avatar
    สถานที่
    Slow club Chonburi สัต**บ
    ขอบคุณ
    0

อัพๆ

จัดกี่ครั้งๆ ก็จะไป

ไม่พลาดซักครั้ง
    เชน Slow Club สัตหึบบ ชลบุรี 0841359545 -0835884663
    [SIZE=6]ธ.ทหารไทย 302-2-65580-1 จ.อ.คเชนท์ เกิดแก้ว
    [/img][/url]
    ขับช้า..คลาสสิค

[LEFT]e-mail slowclub_mc2010@hotmail.com

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ changkam_classic อ่านข้อความ

ชมรมรถโบราณ ช้างข้ามคลาสสิค ( จังหวัด จันทบุรี )
    ขอเชิญร่วมงานสานฝันเพิ่มรอยยิ้มให้น้อง ครั้งที่ 2

วันที่ 19 – 20 พฤศจิกายน พ.ศ.2554
    ณ สนามกีฬาหน้าองค์การบริหารส่วนตำบลช้างข้าม อ.นายายอาม จ.จันทบุรี (สถานที่จัดงานที่เดิม)

วัตถุประสงค์
    1.เพื่อต่อเติมอาคารเรียนและพัฒนาโรงเรียนในเขตพี่ที ่ อำเภอนายาอาม
    2. เพื่อร่วมรณรงค์ขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟใส่หมวก
    3.เพื่อสร้างสัมพันธภาพในชมรมรถคลาสสิคที่สวยงาม
    4.เพื่อส่งเสริมสถานที่ท่องเที่ยวในจังหวัดจันทบุรี

กำหนดการ

วันเสาร์ที่ 19 พฤศจิกายน พ.ศ.2554
    09.00 น. เปิดจำหน่ายบัตรเข้างาน รับของที่ระลึก และ ลงทะเบียน
    16.00 น. ลงทะเบียนประกวดรถประเภทต่างๆ
    - ชาลี & DAX สวยงาม
    - กอลิล่า & มั้งกี้ สวยงาม
    - ไฟต่ำเดิม - ไฟต่ำสวยงาม
    - ถังในเดิม -- ถังในสวยงาม
    - ถังแยกเดิม -- ถังแยกสวยงาม
    - รถผู้ชายสูบตั้งเดิม - รถผู้ชายสูบตั้งสวยงาม
    - รถผู้ชายสูบนอนเดิม - รถผู้ชายสูบนอนสวยงาม
    - รถเล็กงานสร้าง - รถใหญ่งานสร้าง
    - รุ่นไม่น่าจะมาถึง ( ขี่มาเอง)
    - รางวัลมาไกล (ขี่มาเอง)

*** ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงการประกวดจะแจ้งให้ทราบครับ

17.00 น. รับชมโชว์ ksr
    18.00 น.เริ่มกิจกรรมบนเวที
    19.00 น. ระธานกล่าวเปิดงาน จุดเทียนชัยถวายพระพรพร้อมกัน และชมการแสดงของพิธีเปิดงาน
    19.30 น. ร่วมสนุกกับวงดนตรี …
    01.00 น. พักผ่อนตามอัธยาศัย

วันอาทิตย์ที่ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554
    06.30 น.ร่วมรับประทานอาหารเช้าแล้วทำความสะอาดกันด้วย
    08.00 น. เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ

สอบถามรายละเอียด

พี่เจี๊ยบ 080-0989645 {ประธาน}
    พี่ตูบ 086-1590011 {รองประธาน}
    ตั้ว 084-7301214
    หนู 089-7477627

ติดต่อขายของ(จองบูท)

เจ้เปิ้ล 081-1537670
    เจ้หนู 086-1460514

*** ผู้ใดกระทำก่อให้เกิดเหตุการณ์ทะเลาะวิวาท ทางเจ้าของสถานที่จัดงานจะดำเนินคดีทางกฏหมายและชดใช ้ค่าเสียหายทุกอย่างที่เกิดขึ้น

*** รถที่มางานเราขอให้ส่วนประกอบของรถครบนะครับ ไฟหน้า ไฟท้าย ไฟเลี้ยว เพื่อความปลอดภัยของท่าน และผู้ใช้ถนนคนอื่นและสวมใส่หมวกกันน็อคกันด้วย ข้อความนี้ จาก สภ.นายายอาม***

(สำหรับรถที่ดัดแปลงท่อไอเสียให้ดังขึ้น ใส่ท่อบึ้ม ท่อสูตร หรือไม่สวมใส่หมวกกันน็อคเราคงยากที่จะให้ท่านเข้า ขอความร่วมมือด้วยนะครับเราคลาสสิคครับไม่สร้างความรำคาญให้ใคร)

*** เราอำนวยความสะดวกทุกเส้นทางที่มางาน ยกเว้น เครื่องผีไม่มีใบ เราไม่เครียร์ให้แล้วอย่าลืมใบผ่านทางที่ท่านมีติดตัวมาด้วย ใบผ่านทางชิ้นแรก 1.มารยาทในการใช้ถนน 2. ใบขับขี่ 3.เอกสารรถ 4. สวมใส่หมวกกันน็อคใบผ่านทางที่เอ๋ยมาไปที่ใหนทั่วไทยสบาย สบาย***

*** มีการเปลี่ยนแปลงไปจากนี้เราจะแจ้งให้ทราบ
    ระยองบ้านค่ายคลาสสิค รับทราบ ครับ

Senior Member preamzasa's Avatar
    สถานที่
    สองล้อจุ๋มจิ๋ม ระยอง
    ขอบคุณ
    0
    1

จัดหนักไป เรยยยย ๆ

แร้วพบกันคับ !

ชีวะภัทร์ สุวรรณเกษร

เปรม สายเบาฯ

0907363516

158/15 ม.2 ต.แกลง อ.เมือง จ.ระยอง 21160

สองล้อจุ๋มจิ๋มอย่าไปเก็กมันดิ!

Member myeak's Avatar
    สถานที่
    สองเถา คลาสสิคคลับ จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0

งานนี้เต็มที่ครับ...ไม่พลาดแน่.แล้วเจอกัน

Senior Member tuac100's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Slow club Chonburi อ่านข้อความ
    อัพๆ

จัดกี่ครั้งๆ ก็จะไป

ไม่พลาดซักครั้ง
    เดี๋ยวพวกเราจะไปเอาแรงนะครับ 5555
    :นาย ศรัณยู เจริญผล
    :42ม.5 ต.ช้างข้าม อ.นายาอาม จ.จันทบุรี 22160
    :tua-mc@hotmail.com
    :237-0-12422-9 ธนาคารกรุงไทย
    สาขา นายายอาม
    บินไปกับช้างข้าม คลาสสิค
    จันทบุรี

Senior Member changkam_classic's Avatar
    สถานที่
    ช้างข้ามคลาสสิค จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ modtanoiMC09@hotmail.com อ่านข้อความ
    ความคิดแบบนี้ดีครับ เป็นประโยชน์ต่อสังคม พวกเราสนิมกังทั้งชมรม น้อมรับครับ มีอะไรให้ช่วยบอก เต็มที่ครับ

พึ่งตื่น อัพ ไปหนึ่ง ก่อนอาบน้ำ

ใช่เลยครับ พี่มด ถ้าทุกคนทำตามที่พวกเราเขียนไว้ได้นะ เราจะวิ่งทริปแบบโครตๆๆๆมีความสุขเลยครับ
    การเดินทางที่แสนเเหนื่อย

แลกกับ

มิตรภาพที่ไม่มีวันสิ้นสุด

{ทุกรอยล้อคือรอยยิ้ม ช้างข้ามคลาสสิค จันทุบรี}

Mail : Sanchai_999@hotmail.com {อาร์ท}

Member Mc Thabma's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าทับมาระยอง
    ขอบคุณ
    0

แวะมาอัฟตอนเช้าคับ

ฟิล์มทับมาระยอง089-6671088

Senior Member tuac100's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ myeak อ่านข้อความ
    งานนี้เต็มที่ครับ...ไม่พลาดแน่.แล้วเจอกัน

แล้วพบกันประธานเอก สองเถา
    :นาย ศรัณยู เจริญผล
    :42ม.5 ต.ช้างข้าม อ.นายาอาม จ.จันทบุรี 22160
    :tua-mc@hotmail.com
    :237-0-12422-9 ธนาคารกรุงไทย
    สาขา นายายอาม
    บินไปกับช้างข้าม คลาสสิค
    จันทบุรี

Senior Member tumkdboy's Avatar
    สถานที่
    เหนือเมฆกลางดง
    ขอบคุณ
    0

งานดีคับดันๆName:  new logo_02.jpg
Views: 562
Size:  48.0 KBฝากงานด้วยคับ

ขอเชิญพี่น้องชาว คลาสสิค บิ๊กไบท์ 2ล้อ และ 4 ล้อ หัวจัยเดียวกัน

ร่วมงาน “เหนือเมฆ คลาสสิค ทำดีเพื่อสังคม” ครั้งที่ 1
    (ครั้งแรกใน รอบ 10 ปี) วันเสาร์ที่ 3 ธันวาคม 2554

ต.กลางดง อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา (หน้าพระขาวองค์ใหญ่)

จุดประสงค์การจัดงาน
    1. เพื่อปรับปรุงซ่อมแซมห้องน้ำ - ซื้ออุปกรณ์การศึกษาให้น้องๆ โรงเรียนวัดกลางดง
    2. ซื้ออุปกรณ์ปฐมพยาบาลเบื้องต้นให้แก่หน่วยงานกู้ชิพ EMS 1669 ในพื้นที่ตำบลกลางดง
    3. เพื่อประชาสัมพันธ์การท่องเที่ยวของตำบลกลางดง
    4. ,ใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์และห่างไกลอบายมุขและยาเ สพติด
    5. เพื่อรณรงค์การขับขี่ปลอดภัยและถูกกฎหมายของรถคลาสสิ ค
    6. เพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่มชาวคลาสสิคทุกปร ะเภท

พบกับวงดนตรี(วงใหญ่) และร้านค้ามากมาย หางบัตร ลุ้นรับรางวัลพิเศษ 5 รางวัล

วันเสาร์ที่ 3 ธันวาคม 2554
    08.00 น. ลงทะเบียน (ลงทะเบียนคนละ 120 บาท พร้อมรับอามผ้า,สติ๊กเกอร์และป้ายแขวนคออย่างดีมีจำก ัด)
    พบกับพิธีกรในงาน ร่วมพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นระหว่างกลุ่มคลา สสิค
    12.00 น. พักผ่อนตามอัธยาศัย
    13.00 น. เล่นเกมสนุกรวมกันเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่ม ชาวคลาสสิคทุกประเภท
    16.00 น. นำรถเข้าประกวดรถรุ่นต่างๆ - รถ4ล้อสวยงาม - ความคิดสร้างสรรค์
    - ประเภทล้อเล็ก 1.ชาลี 2.มั้งกี้ 3.กอลีร่าสวยงาม - C70เดิม ๆ และC70สวยงาม
    - C50 C70 ถังแยกเดิม ๆ และถังแยกสวยงาม - C65 C100 ไฟหล่นเดิม ๆ และไฟหล่นสวยงาม
    - รถผู้ชายเดิม ๆ และรถผู้ชายสวยงาม - รางวัลมาก่อน (มาเป็นคันแรก) และรางวัลมาไกล
    - KSRสวยงาม - SRสวยงาม - 400 CC ขึ้นไป - เวสป้า - แลม สวยงาม
    18.00 น. ร่วมสนุกกับวงดนตรีในช่วงแรก
    19.00 น. ร่วมประมูลของที่ระลึกจากกลุ่มต่างๆ และประกาศผลประกวดรถประเภทต่างๆ
    (รายได้จากการประมูลทั้งหร่วมบริจาค โดยไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น)
    20.00 น. ประธานในพิธีกล่าวเปิดงาน , ประกวดมิสซ้อนท้าย และร่วมสนุกกับวงดนตรี
    24.00 น. จบการแสดงเวทีใหญ่ , แยกย้ายพักผ่อน
    (สำหรับท่านที่ค้างคืนกับเรา ทางเรามีวงดนตรีโฟล์คซองเล่นเพื่อขับกล่อมทุกท่านให้ หลับฝันดีท่ามกลางธรรมชาติและขุนเขา)
    วันอาทิตย์ ที่ 4 ธันวาคม 2554 09.00 น. ถ่ายรูปร่วมกัน , เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ

ที่ปรึกษากลุ่ม -พี่โบ้ แร้งคอย -พี่หนู สมอทอด - เจ้ปุ้ย คลาสสิค ปากช่อง -ช่างโชค มินิปากช่อง -พี่หน่อง K.M.7

สอบถามรายละเอียดงานได้ที่ อนัน 08-6846-6606 ติ่ง 08-6865-1396 เอ้อ 08-1234-0413 ดา 08-9788-1086

ประเสริฐ จันทาบุตร (ติ่ง) กฤษดา อรรถาทิพย์ (ดา) MC กลุ่ม. เหนือเมฆกลางดง

สนับสนุนโดยผู้ใหญ่ใจดี พ.ต.อ.ศุภากรณ์ จันทาบุตร ผกก.ปพ.สส.ภ1 ประธาน
    พ.ต.อ.ศักดา เชื้อประทุม ผกก.ป.กลางดง
    พ.ต.ท.วินัย ชูประเทศ
    เทศบาลสีมามงคล และ เทศบาลกลางดง คณะกรรมการจัดงาน

Senior Member yotin boriboon's Avatar
    สถานที่
    กระล่อนแมน คลาสสิค ระยอง
    ขอบคุณ
    0

งานดีๆอย่างนี้ขอดันเต็มที่จัดไปยาวๆ

Senior Member preamzasa's Avatar
    สถานที่
    สองล้อจุ๋มจิ๋ม ระยอง
    ขอบคุณ
    0
    1

อัพกันไปคับ ๆๆๆ

ชีวะภัทร์ สุวรรณเกษร

เปรม สายเบาฯ

0907363516

158/15 ม.2 ต.แกลง อ.เมือง จ.ระยอง 21160

สองล้อจุ๋มจิ๋มอย่าไปเก็กมันดิ!

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2

ใช่เลยครับ พี่มด ถ้าทุกคนทำตามที่พวกเราเขียนไว้ได้นะ เราจะวิ่งทริปแบบโครตๆๆๆมีความสุขเลยครับ

พูดได้คำเดียวว่า "จริง" ขอให้อีกหนึ่งกำลังใจครับ ครั้งที่ 1 เราไป ครั้งนี้ก็ไป แล้วครั้งต่อ ๆ ไป ก็ไป สรุปว่าไปทุก ๆ ครั้งครับ
    **ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม**

กสิกรไทย สาขามาบตาพุด เลขที่ 408-296-4393

Senior Member changkam_classic's Avatar
    สถานที่
    ช้างข้ามคลาสสิค จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ modtanoiMC09@hotmail.com อ่านข้อความ
    พูดได้คำเดียวว่า "จริง" ขอให้อีกหนึ่งกำลังใจครับ ครั้งที่ 1 เราไป ครั้งนี้ก็ไป แล้วครั้งต่อ ๆ ไป ก็ไป สรุปว่าไปทุก ๆ ครั้งครับ
    ขอบคุณครับ เราจะไปช่วยกัน
    การเดินทางที่แสนเเหนื่อย

แลกกับ

มิตรภาพที่ไม่มีวันสิ้นสุด

{ทุกรอยล้อคือรอยยิ้ม ช้างข้ามคลาสสิค จันทุบรี}

Mail : Sanchai_999@hotmail.com {อาร์ท}

ขอบคุณ
    0
    2

ขอบคุณครับ เราจะไปช่วยกัน

กิจกรรมดี ๆ อย่างนี้ให้ตกได้เหรอ

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 35 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks