[ ขาย ] ขาย gl100 สภาพ เกือบนางฟ้า no book

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขาย gl100 สภาพ เกือบนางฟ้า no book

Member rachanon199's Avatar
    สถานที่
    ส้มกลิ้ง
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขาย gl100 สภาพ เกือบนางฟ้า no book

Name:  ภาพ0078.jpg
Views: 395
Size:  35.1 KBName:  ภาพ0077.jpg
Views: 707
Size:  73.0 KBName:  ภาพ0081.jpg
Views: 390
Size:  65.1 KB
    ขายครับ ขอเปิด33000 ครับว่าแพงก็ไม่ว่ากัน หมดเยอะ
    เครื่อง-ลูกGL125(ลูกใหม่)
    -เปลี่ยนก้านใหม่
    -วาลใหม่
    -เอาง่ายๆใหม่ทุกอย่าง (ยกเว้น แคม) หาไม่ได้อ่าครับ แคมเป้นแคม เจี่ย
    ท่อแทร๊ปแท้ๆ
    ถังหลบเข่า ไม่รั่ว ไม่ซึ้ม 100% เพราะเป้นถังเบิกใหม่ครับ สั่งมาจากร้าน พี่เบิดร์ พิโลก
    ล้อหน้า4 ล้อหลัง5 ยางมิตชิลิน รุ่น ไฟรอตสปอดตี้ ยางมีรอยโดนโซขอบยางหน่อยนะครับ
    คาบู N pro แท้ๆ
    ไฟเลี้ยว เดโทน่า มีตำนิตรงขวาหลัง อัน1ครับ ซื้อต่อรุ่นพี่ขี่SR มา
    ไมลวัดรอบหน้าขาว แต่ยังไม่ได้ต่อ
    หูช้างตัววี
    เบาะตอนนี้เป้นสี ครีม เข้นน่ะครับ คิวแดง
    แล้วก็ไฟท้ายตอนนี้ต่อแล้ว เป็นไฟท้าย คิจิม่า เทียม(กลมๆ)
    พวกดุม กระบอกโชค แผงคอ เครื่อง นี้ชุดนะครับ (บ้านโป่ง)
    คาท่อแลตทั้งเส้น คอหัก ออก
    เครื่องไม่มีปัญหาครับ เต็มที่เลย แต่จะดังเสียงแคมหน่อย ถ้าอยากเงียบเปลี่ยนแคมตัวเดียวหาย เพราะเครื่องเปลี่ยนใหม่มาหมดแล้ว ท้าให้ ถอดดูเลยครับ
    อะไหร่แต่งอย่างอื่นก็ดูเอานะครับ
    ขอเปิด33000 ครับ จะว่าราคาแรงไปผมก็ไม่ว่าครับ แต่คนแต่งรถคงเข้าใจนะครับว่าเจ็บจริงๆ ราคานี้ขาดทุนอยู่แล้วครั
    *ที่ขายเพราะ ต้องการไปเล่นSR ครับ
    รถทำเสร็จมาประมาณ 2อาทิตได้ครับ วิ่งไป323กิโลครับ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

สถานที่
    ส้มกลิ้ง
    ขอบคุณ
    0
    0

รถยังไม่ได้ล้างนะครับ แถวบ้าน ทำถนนเลยไม่อยากล้างครับ

สถานที่
    ส้มกลิ้ง
    ขอบคุณ
    0
    0

Name:  ภาพ0080.jpg
Views: 395
Size:  43.3 KBเพิ่มๆ ความงามของถัง สีรถยน นะครับ
    Name:  ภาพ0079.jpg
Views: 378
Size:  55.0 KB

สถานที่
    ส้มกลิ้ง
    ขอบคุณ
    0
    0

Up ppppppppp

Junior Member krerkkaiwan's Avatar
    สถานที่
    Samata
    ขอบคุณ
    0
    0

สวิงอาร์มไปต่อ เพิ่มความยาวมาใช่ป่าวครับ

Bookmarks