[ ขาย ] >>>>For sale : Lambertta 3li ; Vespa 1964 (x2) ; Vespa 90 (P) ทะเบียนแท้พร้อมโอน<<<<< - หน้า 3

ชื่อกระทู้: >>>>For sale : Lambertta 3li ; Vespa 1964 (x2) ; Vespa 90 (P) ทะเบียนแท้พร้อมโอน<<<<<

het_aom's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รบกวนขอดู 90 [email protected]
    ......M I S H I K O.......

,,,,, บุญรักษาทุกท่าน ,,,,

Senior Member k-69love's Avatar
    ขอบคุณ
    0

(I) Lambertta 3li , Original Condition >> price: 120,000 Baht

(III) Vespa 1964yr , Original Condition >> price 100,000 Baht

ขอดูรายละเอียด2คันนี้หน่อยคับ เลขเครื่อง เลขตัวถัง เล่มทะเบียน mailผมคับ[email protected]

If any Question please call : [ 086 659 7319 ][/COLOR]
    """"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
    ทะเบียนแท้พร้อมโอนทุกคัน ครับ!! :x (รถทุกคันพยายามที่จะเก็บของเดิมๆให้ได้มากที่สุดครั บ!!)
    [/QUOTE]

Lamvasapeas's Avatar
    สถานที่
    C-Mu Scooter Club(สายอ่อน)
    ขอบคุณ
    0

ขออนุญาตตอบแทนเจ้าของนะครับ รูปรอสักครู่เดี๋ยวถ่ายมาแล้วจะส่งให้ทุกท่านนะครับ
    หรือ
    โทรศัพท์ 084-0405595 (นัท) ครับ
    เลขบัญชี 566-461658-6
    ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาคณะแพทย์ศาสตร์เชียงใหม่

salapao1's Avatar
    สถานที่
    SaLaPao_club_za'' By DanG_VesPa
    ขอบคุณ
    0

จะเปลี่ยนแนวแต้กาครับ........
    [email protected] หรือโทมาที่ ( 083-0819817 ) บอยคับ

นาย ธีรศักดิ์ คำเป็ง

ธ.กรุงเทพ สาขาบ้านถวาย
    เลขที่บัญชี 699-0-00473-8

small-room's Avatar
    สถานที่
    C-MU SCOOTER CLUB (Barley Mode@Lism cafe)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ salapao1 อ่านข้อความ
    จะเปลี่ยนแนวแต้กาครับ........
    ขายไปเรื่อยๆ ครับ น้องบอยแห่งหางดง!! salapao

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lamvasapeas อ่านข้อความ
    ขออนุญาตตอบแทนเจ้าของนะครับ รูปรอสักครู่เดี๋ยวถ่ายมาแล้วจะส่งให้ทุกท่านนะครับ
    ขอบใจมากบังนัท !! กำลังจะส่งรูปให้มิตรรักแฟนเพลงโดยด่วน!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ k-69love อ่านข้อความ
    (I) Lambertta 3li , Original Condition >> price: 120,000 Baht

(III) Vespa 1964yr , Original Condition >> price 100,000 Baht

ขอดูรายละเอียด2คันนี้หน่อยคับ เลขเครื่อง เลขตัวถัง เล่มทะเบียน mailผมคับ[email protected]

If any Question please call : [ 086 659 7319 ][/COLOR]
    """"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
    ทะเบียนแท้พร้อมโอนทุกคัน ครับ!! :x (รถทุกคันพยายามที่จะเก็บของเดิมๆให้ได้มากที่สุดครั บ!!)
    [/QUOTE]
    ส่งไปแล้วนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ het_aom อ่านข้อความ
    รบกวนขอดู 90 [email protected]
    ส่งไปแล้วนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ poomvespa อ่านข้อความ
    พี่เราจะเป็นแนวเสียละ แอบเสียดายแทนของเหลือๆที่ไม่ได้ใช้ก็เอามาฝากไว้ที่ น้องได้เน้อ ขายออกไวๆเน้อคับ
    แล้วเมื่อไร่ เอ็ง จะขายปึ๊ด บ้างภูมิ!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ POND@PX_RACING อ่านข้อความ
    สามแอลไอสวยๆๆจังเลย
    ขอบคุณมากครับ ปอนด์ สายเหนือๆ ครับ!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ puyzaaaaa อ่านข้อความ
    พี่โป้ ..... ขายหมดเลยหรอครับ เนี้ย..

ของดีๆ ช่วยดันครับ ใครจะเป็นผู้โชดดี น่า..
    ครับ ดช. ปุ่ย รับไว้สักคันไหม? เสี่ยพิดโลก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ roots อ่านข้อความ
    ไปจองเลยไหมพี่ Ducati Sport Classic 1000
    รอโอกาสครับ เสี่ยโอ!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SOBARR อ่านข้อความ
    ขอรูป 90 + รายละเอียดเพิ่มหน่อยคับ ขอบคุงคับ [email protected] จากยะลาคับ
    ส่งไปแล้วครับ..ติดงานๆครับ!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Moodang อ่านข้อความ
    นั่นแนะพี่ ขายไป เอาไรล่ะเนียพี่ จบตำนาน อาจาร์ยโป้เลยนะเนี่ย
    แหมๆๆ ท่านทนายเคน พูดซะ!! ยังมันยังดำเนินต่อไปครับน้อง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ penquinshop อ่านข้อความ
    รวมตังค์ไปสอย bmw หรอครับพี่
    เสี่ยต้อง รับไว้สักคันไหม? หรือว่าเด๋วเมียเอ็งจะด่าเอา ฮิ้วๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX_Chiangmai อ่านข้อความ
    สงสัยเฮียจะเอา Ducati จริงๆ

เอาตามความจำเป็นในการใช้งานก้อดี ครับ เสี่ย

ทางแถวฝางใช้รถเวสก้อ เอ็นดู มัน
    รอโอกาสครับน้องอู่!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_bammac13 อ่านข้อความ
    โอ้ ขายจริงเหรอเพื่อน กันชนก้อนสวยๆอยากได้ๆ อัพ ๆ
    ครับเพื่อน..จัดยาวๆ thank

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้น.มทบ24 อ่านข้อความ
    li สวย อัพๆ
    ขอบคุณมากๆครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ COCACOLA อ่านข้อความ
    ขอรูป 90 เพิ่มด้วยครับที่โทรไปคุยครับ [email protected] ขอบคุณครับ
    ส่งไปแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chiller อ่านข้อความ
    อัพ คับ พี่ โป้ รถ กริ๊บๆ เสีย ดาย จังง
    ว่าแต่แลมสเปย์เอ็งจะขายไหม?ล่ะ!! จะจัดให้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khammanut อ่านข้อความ
    เดี่ยว จะ ฝาก ขาย 125 pirmavera ต๋วย เน้อ พี่ (เต้ เอง)

แต่ ตอน นี้ ดันๆๆๆ ไป เพื่อ มีโอ ของ กลุ่ม เรา
    จัดรูปมาเด๋วพี่ลงให้

ขอบคุณทุกๆท่านที่สอบถามกันเข้ามาครับ ยังขายเรื่อยๆครับไม่รีบไม่ร้อนครับ จริงๆก็เสียดายครับ แต่มันมีเหตุเลยต้องปลง ครับ ย๊อก!!
    Fly Away On My Zephyr

[email protected] : smallroom-vp.hi5.com

<marquee direction="up">

</marquee>

Senior Member Mr.PXman's Avatar
    สถานที่
    ตะลอนๆมั่วไปกะเค้า
    ขอบคุณ
    0

ดันๆครับ ของดีๆเมืองเจียงใหม่^^
    MSN:=>[email protected]
    Facebook:=> A"tete ร่าเริง
    TEL:=>087-3057337

LOVE ME
    LOVE MY
    VESPA

boobparotee's Avatar
    สถานที่
    ไอ๊ย๊ะ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

พอแลกคันไหนได้บ้างครับ อยากขี่สกู๊ตเตอร์http://www.thaiscooter.com/forums/sh...124&highlight=
    เธียรธวัช คงนาวัง
    กสิกรแบงค์ 192-2-78885-1
    We LoVe VeSpA+LaMbReTta+
    facebook/X-tra vespa viva
    เพิ่งหัดเดิน กรุณา วาจาอย่าเป็นเซียน

Senior Member marin's Avatar
    สถานที่
    Bangsaen Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ small-room อ่านข้อความ
    For sale : Lambertta 3li ; Vespa 1964 (x2) ; Vespa 90 (P) with Real license & prompt take Over !!
    (II) Vespa 1964yr , With Accessories >> price : 135,000 Baht
    Last One (IV) Vespa 90 (P) , Small Acess door, P series >> price 65,000 Baht
    Pls: All of them, Try to keep in Real Part , Original Part

If any Question please call : [ 086 659 7319 ]

ขอชม เลข เครื่อง เลขโครง 90 ฝาเล็กหน่อยครับ ทบด้วย ตามเมลล์ครับ พี่อยู่แถวไหนของเชียงใหม่ครับ

สถานที่
    C-MU SCOOTER CLUB (Barley Mode@Lism cafe)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marin อ่านข้อความ
    ขอชม เลข เครื่อง เลขโครง 90 ฝาเล็กหน่อยครับ ทบด้วย ตามเมลล์ครับ พี่อยู่แถวไหนของเชียงใหม่ครับ
    ส่งรูปไปให้ละนะครับ ตามไฟล์ที่มี ส่วนเน้นๆ รอหน่อยครับ เพราะไม่ได้อยู่บ้าน

[email protected] : smallroom-vp.hi5.com

</marquee>

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boobparotee อ่านข้อความ
    พอแลกคันไหนได้บ้างครับ อยากขี่สกู๊ตเตอร์http://www.thaiscooter.com/forums/sh...124&highlight=

ขอบคุณ มาก ครับ..!! ก็คงขายเรื่อยๆ ครับ ไม่รีบๆ สนใจคันไหนก็โทรมาครับ คุยกัน!

</marquee>

Senior Member AAA's Avatar
    สถานที่
    มุดสังหอม
    ขอบคุณ
    0

ขอรูปเน้นๆๆสองคันนี้หน่อยครับ.....บ้านอยู่ไกลครับ. .....
    [email protected]

ขอบคุณครับ
    เราต่างก็เกิดไม่ทันกันทั้งนั้น..

boobparotee's Avatar
    สถานที่
    ไอ๊ย๊ะ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ small-room อ่านข้อความ

ขอบคุณ มาก ครับ..!! ก็คงขายเรื่อยๆ ครับ ไม่รีบๆ สนใจคันไหนก็โทรมาครับ คุยกัน!
    สนใจ แลม3เดิม แสนสอง กับ 64เดิม แสนถ้วนครับ พอรับแลกมั๊ยครับ อยากขี่สกู๊ตเตอร์ ใจจะขาด t t
    เธียรธวัช คงนาวัง
    กสิกรแบงค์ 192-2-78885-1
    We LoVe VeSpA+LaMbReTta+
    facebook/X-tra vespa viva
    เพิ่งหัดเดิน กรุณา วาจาอย่าเป็นเซียน

Senior Member pong_PX200FL2's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอดูรูป 64 เดิมๆ หน่อยคับ ทุกมุมคับ

[email protected]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

(III) Vespa 1964yr , Original Condition >> price Sold Out Baht

ขายแล้วครับ 1 คัน : คงเหลือ Lambretta , Vespa 1964yr , Vespa 90 ฝาเล็ก (smallacess door) >> โทรมาสอบถาม ราคา หรือ รายละเอียด รูปภาพเพิ่มเติมได้ครับ ปล. โทรมาดึกๆจะเมานิสนึงนะครับ

</marquee>

Lamvasapeas's Avatar
    สถานที่
    C-Mu Scooter Club(สายอ่อน)
    ขอบคุณ
    0

อ่าวไปแล้วเหรอเฮีย นั่นๆๆๆๆ
    หรือ
    โทรศัพท์ 084-0405595 (นัท) ครับ
    เลขบัญชี 566-461658-6
    ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาคณะแพทย์ศาสตร์เชียงใหม่

Bookmarks