หวัดดีปีใหม่ครับ

ชื่อกระทู้: หวัดดีปีใหม่ครับ

Member pound's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

Talking หวัดดีปีใหม่ครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ เป็นอย่างไรบ้างสบายดีกันมั้ย ช่วงนี้อากาศหนาวนะ
    ตาแมว นู๋นุ้ย ตาตี๋ ตามด น้องเบส ตาเดี่ยว นู๋อีฟแฟนเจ และตาเจแฟนนู๋อีฟ (โอ้ย....งง) ตาโหนง น้องต้น ประธานตาโอม เป็นอย่างไร ลูกสองแล้วมั้งป่านนี้ ตาหรั่งและน้าเอ๋อีก และ orbit ทั้งกลุ่มเลยนะครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยกันถ้วนหน้า(แล้วอย่าลืมมาแบ่งกันบ้างนะ) รักกัน นานๆนะจ๊ะ
    ช้านิด....ช้าหน่อย....แต่.......................เร ้าใจ..../\2

Senior Member qp's Avatar
    สถานที่
    เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับตาวุฒิ แย้วเจอกันเด้อ
    ๛ OrBiT cLuB ๛
    `’ The Kingdom Of Fanatic Old Bike `’

`’ยุคสมัยมันวนย้อนกลับกลับมาให้เราได้ชื่นชม
    และมีความสุขกับสิ่งๆ นี้ ได้ตราบนานแสนนาน `’

Member evefanjay's Avatar
    สถานที่
    ORBIT CLASSIC BICE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pound อ่านข้อความ
    สวัสดีปีใหม่ครับ เป็นอย่างไรบ้างสบายดีกันมั้ย ช่วงนี้อากาศหนาวนะ
    ตาแมว นู๋นุ้ย ตาตี๋ ตามด น้องเบส ตาเดี่ยว นู๋อีฟแฟนเจ และตาเจแฟนนู๋อีฟ (โอ้ย....งง) ตาโหนง น้องต้น ประธานตาโอม เป็นอย่างไร ลูกสองแล้วมั้งป่านนี้ ตาหรั่งและน้าเอ๋อีก และ orbit ทั้งกลุ่มเลยนะครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยกันถ้วนหน้า(แล้วอย่าลืมมาแบ่งกันบ้างนะ) รักกัน นานๆนะจ๊ะ
    เช่นกันนะคะ ว่าง ๆ พี่เข้ามาที่กลุ่มมั่งดิ
    และอีกอย่างขอให้ได้แฟนเอ๊กซ์ ๆ นะคะ
    " A friend Accepts you as you are "

ORBIT CLASSIC BIKE

em97 em97

Bookmarks